Hatimaye ujenzi wa stendi ya mabasi (Mbezi Luis) yaendayo mikoani yaanza kujengwa

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,252
2,000
Bora bana. Ubungo pamekaa kushoto sana. Sasa hivi watu wa Goba, Kinyerezi, Segerea, Gmboto, Tandika, nk watapata ahueni kwa kuwa Mbezi panafikika kirahisi kuliko Ubungo.
 

vidmate

JF-Expert Member
May 7, 2018
465
1,000
Halmashauri ya jiji la Dsm na ile ya Manispaa ya ubungo zimeanza kusimamia kisiasa ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi yaendayo mikoani na nchi jirani.
Kituo hiki ni mbadala wa kile cha ubungo.

Source Clouds 360
Maendeleo hayana vyama!
Movie nyingine inaelekea kuanza...
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
12,929
2,000
Acheni propaganda kwa kuandika habari kinafiki!!!Najua huko clouds ulipoitoa na hapa ulivyoleta ni vitu viwili tofauti!
 

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
18,515
2,000
Halmashauri ya jiji la Dsm na ile ya Manispaa ya ubungo zimeanza kusimamia kisiasa ujenzi wa kituo kikuu cha mabasi yaendayo mikoani na nchi jirani.
Kituo hiki ni mbadala wa kile cha ubungo.

Source Clouds 360
Maendeleo hayana vyama!
Utakufa na kijiriba shingoni.

Maendeleo hayana chama.
 

magnifico

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
5,887
2,000
Halmashauri ya jiji la Dsm na ile ya Manispaa
ya ubungo. Ingependeza zaidi kuliko kutaja Chama.
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
11,159
2,000
Utasababisha watu wachomoke maofisini waende kuzindua ujenzi ili kupingana na hiyo kauli ya kusema kituo kimejengwa na Halmashauri
Magogoni kutafungwa sasa hivi na msafara wote na maaskofu uchwara na mashehekhe fwki watashinda huko.
 

Sir Khan

JF-Expert Member
Jul 28, 2018
5,128
2,000
Wale wa "kituo cha mabasi kitamsaidia nini bibi yangu kijijini" huwezi kuwaona hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom