Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

mkuu mume akitomba wanawake utajua ni udhaifu wa kiume na huu unaweza kuvumilika manake unauhakika anaweza kuacha as wewe uta suppliment wale wanawake wote anaotomba.

sasa niambie mume anafededwa?? oooh! shitttttttttttt mm kwanza hapa sihitaj eti kufunga novena hata ya siku moja sifungi, sana sana nitakachokifanya ni kukuombea tu Mungu akukumbuke kwa wakati uliokubalika lakin ukeni kwangu tena hapana milele.

hivi unajua impact ya ya mume anayefirwa?? huyu inamaana kwamba wewe akikutomba haskii utamu kama akifirwa ama akifira sasa tell me ni ndioa ya aina gani utakayoihubiri yenye wafiraji??hivi huyu baba anayezibuliwa na wenzie ina mana alikuwa anawabusu na kuwanyegesha kama anavyofanyiwa na mkewe sio?? istoshe nae anakata mauno kama mkewe sio?? sipati picha hata kunyonya uume wa mwenzie ananyonya ptuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!

abadan nikiwaza haya napata asira vibaya mno mtu animwagie shahawa kisha aende akamwagiwe na mwanaume mwenzie?? kweli utamwita mume??

nakumabia kamanda sivunji goti kwaajili yake asilani, na hata kutubu kwaajili yake sifanyi.

Mungu anasema tusihukumu sawa sikatai lakin mUNGU HUYO HUYO AMESEMA TUSIFUNGIWE NIRA NA WASIO AMINI KWA NAMNA YA MATENDO YAO. PIA akasema usifire manake mfiraji yampasa kufa na kuangamia. sasa niambie wewe mke utakuwa na kaz ya kutubu dhambi kiasi gani??

yaani badala ya kuomba Mungu mambo mengine unakazana kuvunja laana zinazoambatana na ufiraji ikiwemo, ukaidi, mauti, kuharibu hekalu la roho mtakatifu, kuisogelea ----, na kuangamia. tena dhambi hii unapaswa uitubie hadi kwa watoto wako yaani wanao utubu kwaajili yao na uvunje hizi laana zisiambatane nao. mtu ukakeshe kanisani kwaajili ya kuomba deliverence ya watoto wenu na kizazi chenu. sasa imagine zigo lote hilo je utapata muda wa kuomba mengine?? nafsi haitachoka na kukata tamaa??

kamanda naikiandika hapa nitajaza pages kwa pages jinsi ambavyo dhambi hii inaleta uharibifu na ndio maana ni vyema mtu ukakunja goti ili kuilinda familia yako na haya.

Gfsonwin. Kwa kweli nakuunga mkono hapa....siku hizi wanaume wengi wanafirwa...tena wameoa na wanawake na watoto kabisa...sijui ndio mwisho wa dunia.....mara nyingi watu wakijaaliwa kuzaa mtoto wa kiume huwa wanafurahi sana lakini itafikia kipindi mtu akijaliwa mtoto wa kike ndio atafurahi....sipati picture mimi kama mzazi nitakua kwenye position gani kama nikisikia kijana wangu anafirwa....tulio wazazi wa watoto wa kiume hata wakike tunatakiwa kuwafatilia sana....maana wakike nao wamekua wasagaji...wakiume ndio hivyo tena wafirwaji.....na mimi naona yote hayo ni kukimbilia kupeleka watoto shule za boarding toka wakiwa wadogo..... kwa kweli dunia imekwishney.
 
omba mungu akatia nguvu na kukusaidia maana kupinduliwa mwanaume ndani ya ndoa nayo inahitaji ujasiri. just for curiosity; ulishakuwa unamtia mumewe vidole wakati mnangatana? nahisi mwanaume akiruhusu kutiwa vidole anaweza siku moja atafute mjengo wenyewe.
 
Kuna movie ya kimarekani nliwahi kuiangalia iko kama hii story.......but dunia imebadilika sana hasa ukizingatia na haya mambo ya child molesting na mashule ya boys ya karne hii....noma sana.
 
Gfsonwin. Kwa kweli nakuunga mkono hapa....siku hizi wanaume wengi wanafirwa...tena wameoa na wanawake na watoto kabisa...sijui ndio mwisho wa dunia.....mara nyingi watu wakijaaliwa kuzaa mtoto wa kiume huwa wanafurahi sana lakini itafikia kipindi mtu akijaliwa mtoto wa kike ndio atafurahi....sipati picture mimi kama mzazi nitakua kwenye position gani kama nikisikia kijana wangu anafirwa....tulio wazazi wa watoto wa kiume hata wakike tunatakiwa kuwafatilia sana....maana wakike nao wamekua wasagaji...wakiume ndio hivyo tena wafirwaji.....na mimi naona yote hayo ni kukimbilia kupeleka watoto shule za boarding toka wakiwa wadogo..... kwa kweli dunia imekwishney.

mkuu ni aibu sana sana hapa jamii ilipofika, tena nafkiri makasisi yawapasa kuyakemea haya kwa lugha za ukali na zenye kuonyesha kwamba hii mambo haiendezi. ile dhna ya kuyaita haya kwa majina matamu ya upole yasiyo kuwa na ukali inafanya baadhi ya watu wadumae kifikra kabisaaa....................

mm ninasema jami yyte ila haipaswi kuvumilai kuish na mwanaume shoga ama mwanammke msagaji. na yatupasa kukemea hii kwa nguvu zetu zote.

sipati pisha sasa hivi tunaanza kugombea mabwana na wanaume lolest! yaani kahaba wa kike sasa hatishii ndoa kama kahaba wa kiume.

mtu anasahau mama yake aliyofanya juu yake imagine unamzaa unamlinda kitovu kisindondokee mbelen akawa -------, unajitahd unapomfunga nepi huifungi vibaya uume ukapinda, unajitahd kumtahiri na kulea tohara hadi apone awe mzima, yote hiyo ni ili mwanaume wa soka halafu anakuja kugeuka kuwa shoga inauma kiasi gani jamani, si kwa mke tu hata kwa mama mzazi.

uchungu wake unazidi uchungu a kuzaaa jamani mara 800, uchungu wake unaua nafsi kabisa. hebu jmani oneeni huruma mama zenu hebu oneni kama mnawatonesha majeraha ya leba, mkaiacha hii dhambi wapendwa. achaneni na ufiraji acheni kufirwa biblia inasema mfiraji yapasa kufa, mnajitafutia mauti wapendwa wangu.................uwiiiiiiiiiiiiiiiii naumia hadi nataka kulia.
 
Mmmmmmmmmmh! Laana kum! Hapo Mtu usipoolewa UNASIMANGWAAAAAA!!!!!! Unaonekana huna bahati maskini! Kumbe kuvuja kwa pakacha nafuu kwa mchukuzi!!!!!!!!!

Mpe Pole huyo bi dada!!!!!!!
lara 1!
Bazazi bado yupo yupo tu!
Hebu tutafutane tujaribu kurekebisha mambo hii.
Waionaje Hoja hii?

Bazazi
​
 
Last edited by a moderator:
mkuu ni aibu sana sana hapa jamii ilipofika, tena nafkiri makasisi yawapasa kuyakemea haya kwa lugha za ukali na zenye kuonyesha kwamba hii mambo haiendezi. ile dhna ya kuyaita haya kwa majina matamu ya upole yasiyo kuwa na ukali inafanya baadhi ya watu wadumae kifikra kabisaaa....................

mm ninasema jami yyte ila haipaswi kuvumilai kuish na mwanaume shoga ama mwanammke msagaji. na yatupasa kukemea hii kwa nguvu zetu zote.

sipati pisha sasa hivi tunaanza kugombea mabwana na wanaume lolest! yaani kahaba wa kike sasa hatishii ndoa kama kahaba wa kiume.

mtu anasahau mama yake aliyofanya juu yake imagine unamzaa unamlinda kitovu kisindondokee mbelen akawa -------, unajitahd unapomfunga nepi huifungi vibaya uume ukapinda, unajitahd kumtahiri na kulea tohara hadi apone awe mzima, yote hiyo ni ili mwanaume wa soka halafu anakuja kugeuka kuwa shoga inauma kiasi gani jamani, si kwa mke tu hata kwa mama mzazi.

uchungu wake unazidi uchungu a kuzaaa jamani mara 800, uchungu wake unaua nafsi kabisa. hebu jmani oneeni huruma mama zenu hebu oneni kama mnawatonesha majeraha ya leba, mkaiacha hii dhambi wapendwa. achaneni na ufiraji acheni kufirwa biblia inasema mfiraji yapasa kufa, mnajitafutia mauti wapendwa wangu.................uwiiiiiiiiiiiiiiiii naumia hadi nataka kulia.

Hapo kwenye rangi itabidi mama akanipe jibu ilikuaje...inaelekea kuna kauzembe alikafanya..maana ya kwangu imeangalia kulia kama halfrainbow....
Ni kweli kabisa huwezi kuishi na shoga....mimi nikisikia jamaa anatafunwa huwa hata mkono kumpa nasikia kinyaa...serious, Mungu atanisamee kwa kweli.
 
Hapo kwenye rangi itabidi mama akanipe jibu ilikuaje...inaelekea kuna kauzembe alikafanya..maana ya kwangu imeangalia kulia kama halfrainbow....
Ni kweli kabisa huwezi kuishi na shoga....mimi nikisikia jamaa anatafunwa huwa hata mkono kumpa nasikia kinyaa...serious, Mungu atanisamee kwa kweli.

tema mate chini usimtukane mama yako. hili ni moja ya tusi kubwa sana kwa mama yako ambalo umewah kulitamka atoka uzaliwe. yaani ukimwambia hivi mama yako laana utakayoipata huo uume hautakaa unyanyuke milele.

usimtukane mama yako bana hawez kuwa mzembe kiasi hicho hakuna kwanza.
 
Hii story ya kutunga kuna moja inafanana na hii ila yenyewe ilikuwa usiku mke katoka kwenye mnuso sijui kumunyo ni hivi hivi mwanaume ashikishwe ukuta nyumbani kwake hii si kweli
Fidel80! herri ya mwaka mupya!

Hii habari naweza iamini!
sikumbuki mwaka lakini pale Manzese mwanajeshi cheo cha sajenti alifumwa na mkewe uchochoroni karibu na nyumba yao usiku kainamishwa. Mjeda alisepa na kuitelekeza familia.
Ukishakuwa SHOGA uwezo wa kufikiri hupungua sana hivyo hilo linawezekana sana

Bazazi
 
Last edited by a moderator:
do you real want me to comment on this??

hope umeamka salama. ila siwez kutoa comment kwa ulichokiandika.
always sis loves you hny!!!!!!!!!!!!!

Aaaah dada ongea mbona kwa wengine umesema??

Yani mimi kama mwanaume sikubali demu yeyote anshike kunako 0712 aisee..ata kama ndo kustimuletiana si kiivo. yani huko maeneo kwangu ni NO GO ZONE...anshike pengine tena kwingi tu mbona nasisimka....yani na uafrika wangu nisismuliwe kwa kushikwa tigo?kunyonywa au hata kitukiwa kidole..man*na!!!

Swali/Mshangao wangu ni, Je: kuna wanaume rijali wanaofurahi kushikwa huko kunako tigo? kunyonywa au hata kutiwa vidole in the name of stimulating them!?? arousing their feelings?? HILO TU..naomba jibu lake..
 
Aaaah dada ongea mbona kwa wengine umesema??

Yani mimi kama mwanaume sikubali demu yeyote anshike kunako 0712 aisee..ata kama ndo kustimuletiana si kiivo. yani huko maeneo kwangu ni NO GO ZONE...anshike pengine tena kwingi tu mbona nasisimka....yani na uafrika wangu nisismuliwe kwa kushikwa tigo?kunyonywa au hata kitukiwa kidole..man*na!!!

Swali/Mshangao wangu ni je: kuna wanaume rijali wanaofurahi kushikwa huko kunako tigo? kunyonywa au hata kutiwa vidole in the name of stimulating them!?? arousing their feelings?? HILO TU..naomba jibu lake..

mdogo wangu mbona unataka kunishika uchawi wewe?? sasa unataka nikwambie nn lkn??

nijuavyo mimi, kwenye 6*6 meng hutokea lol! ...............hata huko kunyonyana kusini namo kumo sana ila tu kuingizana vidole ndio hakuna.
 
mwanamke staha dada. hata umekereka weka tafsida :evil:

watu wanazirai kirahisi hivi!!

yaani @blane unaona hilo ni jambo rahisi? Binafsi najua nikikuta wanaume wanalawitiana live nitazimia hata kama siwajui. It gives me goose bumps. Ajabu i am not as scared about lesbians. Ama nikikuta bahati mbaya mwanaume na mwanamke having sex i wont be traumatised. But men!!!! God have mercy!

Niseme hivi, nikimkuta mume wangu wa ndoa hata ya miaka 60, akiwa analawiti ama kulawitiwa; hakuna kesi. Kama ni home nawafukuza. Kinachofuata ni blackmail for the rest of his cursed life. No divorce, atatoka home. I will chop his money. Na sitaongea na babake wala babangu wala yeyote for that matter. Kila siku ntakuwa nagoogle new ways of blackmailing, basi!
 
Huyu mke wa mtu mbona ana mambo ya ajabu. Yaaani anataka yeye tu ndo awe anafurahia hako kamchezo? Kufirwa kuna utamu wake, asikuambie mtu..!
 
khaaaaa SaidAlly em punguza hasira ndugu yangu.hata hivyo naunga mkono hoja yako kuna njia inayoweza kutumika kumjua shoga na si kama hiyo inayokuchukiza.
 
Last edited by a moderator:
Poleeeeeeeeeee bado unaona mambo haya kuwa kama nigerian movie.usidanganyike yapo sanaaa tu tena for real.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom