Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Hatari: Mke amfumania mumewe akilawitiwa!

Huyu mke wa mtu mbona ana mambo ya ajabu. Yaaani anataka yeye tu ndo awe anafurahia hako kamchezo? Kufirwa kuna utamu wake, asikuambie mtu..!
mmmmmmmhhhhh siamini nilichokisoma!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
mdogo wangu mbona unataka kunishika uchawi wewe?? sasa unataka nikwambie nn lkn??

nijuavyo mimi, kwenye 6*6 meng hutokea lol! ...............hata huko kunyonyana kusini namo kumo sana ila tu kuingizana vidole ndio hakuna.

sasa kumnyonya mwanaume tigo kuna tofauti gani na kumuingizia vidole sasa?? khaaa si ndo direction hiyohiyo dada!??

Huyu mke wa mtu mbona ana mambo ya ajabu. Yaaani anataka yeye tu ndo awe anafurahia hako kamchezo? Kufirwa kuna utamu wake, asikuambie mtu..!

Ehhhh...dada gfsonwin unamsikia huyu??!

we kifaru, we ni wa kike au wa kiume!??

mmmmmmmhhhhh siamini nilichokisoma!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ho ho ho..i thot i was alone aisee!!!!
 
Last edited by a moderator:
Naunga mkono alichokisema mchambuzi , ila kuna dawa ya asili ambayo haina gharama, ila kabla ya kumfanyia waelewane kuwa na yeye mume yupo tayari kuacha. Dawa yenyewe ni rahisi sana,

Achukue ndizi ya bukoba au mshale ambayo ni mbichi,
Aichemshe na maganda yake
ikishaiva , aikate kwa mbele, kisha amuingizie kule nyuma, inauma sana na amuwekee kwa muda, atatoa wadudu, wako kama funza ,( amuwekee ikiwa ya moto)
hao wadudu wakishatoka, ujue ndiyo pona yake huyo, na atakuwa na kidonda ambacho kitamchukua muda kupona, mpk anapona hicho kidonda , anakuwa huo mchezo basi keshaacha, na ule muwasho unakuwa hakuna tena.
 
sasa kumnyonya mwanaume tigo kuna tofauti gani na kumuingizia vidole sasa?? khaaa si ndo direction hiyohiyo dada!??



Ehhhh...dada gfsonwin unamsikia huyu??!

we kifaru, we ni wa kike au wa kiume!??



Ho ho ho..i thot i was alone aisee!!!!
You are not alone Mentor,seriously hii instua. swali langu limebaki kuwa huyo ni 'me' au 'ke'????
 
Last edited by a moderator:
sasa kumnyonya mwanaume tigo kuna tofauti gani na kumuingizia vidole sasa?? khaaa si ndo direction hiyohiyo dada!??



Ehhhh...dada gfsonwin unamsikia huyu??!

we kifaru, we ni wa kike au wa kiume!??



Ho ho ho..i thot i was alone aisee!!!!
Mimi ni kidume cha mbegu, hii maneno nimeitoa kwa shoga, anadai kuwa sisi tunawaona wa ajabu coz hatujui utamu uliopo kwenye kufirwa..!
 
Jaribu halafu njoo utupatie feedback..!
khhhhhaaaaaa we Kifarutz em please tell me that it's jst a joke.yaani we unaunga mkono ushetwain huu,mpaka sasa sitaki kuamini kila unachokiandika!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Ooooooooohhhhhhhh me!!!!!!!!!!seriously i've now relaxed knowing that i'ts jst a piece of kidding!!!!!!!!!!!!!!
 
yaani @blane unaona hilo ni jambo rahisi? Binafsi najua nikikuta wanaume wanalawitiana live nitazimia hata kama siwajui. It gives me goose bumps. Ajabu i am not as scared about lesbians. Ama nikikuta bahati mbaya mwanaume na mwanamke having sex i wont be traumatised. But men!!!! God have mercy!

Niseme hivi, nikimkuta mume wangu wa ndoa hata ya miaka 60, akiwa analawiti ama kulawitiwa; hakuna kesi. Kama ni home nawafukuza. Kinachofuata ni blackmail for the rest of his cursed life. No divorce, atatoka home. I will chop his money. Na sitaongea na babake wala babangu wala yeyote for that matter. Kila siku ntakuwa nagoogle new ways of blackmailing, basi!
lesbians are HOT from a straight guy POV 🙂 :happy: :wof:. i wonder ange-react vipi kama angeona wanakiss instead it might have been better. for the record I would like to see anyone 'doing it'. i hate the red part coz it's 'too close to home' for me, but that's a story for another thread.

p.s. u always forget the *i* in my name :<
 
Mmmh, nkisema amsamehe bado mumewe hataacha huo mchezo, nkisema amwache aibu itakua kubwa zaidi. Hebu mshauri amwombe Mungu tu, tena maombi ya haswa, maana pepo hilo

Wewee watengane kila mmoja aishi maisha apendayo.huyuu njemba aendelee na ushoga wake na mke apate mme mwingine.
 
Kuingia chumbani alichokikuta hakukiamini, anamwona mumewe ameinamishwa analawitiwa na rafiki wa mumewe ambaye anamfahamu vizuri na kumheshimu kama shemeji! Akazirai hapohapo, kushtuka ndio anajikuta yupo hospitali.!

ukienda tena kumsalimia hospitali umpelekee viungo vya bandia vya kiume ili akamdhibiti mumewake
 
Katika mapunga wengi wasioonyesha dalili huku wanaliwa ni wachaga
Kuna samson
James
Charle
Frank
Dennis
Hao ni baadhi tu ya mashoga wa siku nyingi sana kino ninaowafahamu na inawezekana watu km hao wakioa kuendelea kumegwa kisirisiri

uwiiiii Dennis? Mmmh....
 
Chinekeeeeeeeeeeee God forbid ooooooo, am not commenting on this abomination
 
Ushauri wenu wana MMU tafadhali dada afanyeje? Ndio ameshamkuta mumewe akiliwa na mwanaume mwingine, tena chumbani kwao, juu ya kitanda chao anacholala yeye na mumewe! Tena mume mtu ndio kanogewa na anatoa miguno na sauti za mahaba!

Dah... ana bahati mbaya kweli aisee... bora asingewafuma.
Hapo ndo baasi tena, alitoka hospital amtafute mdogo wake wa kike, aende nae home amuombe aingie chumbani amtolee vitu vyake (naamini akiingia huko yeye akaona tena kile kitanda anaweza kuzirai tena), arudi kwa wazazi au atafute mahali pa kufikia hadi atakapopata nyumba (au mume mwingine). Kwa afya tu, asirudi tena kwenye hiyo ndoa...

Hata hivyo nahisi mumewe atajiua siku si nyingi...
 
Naunga mkono alichokisema mchambuzi , ila kuna dawa ya asili ambayo haina gharama, ila kabla ya kumfanyia waelewane kuwa na yeye mume yupo tayari kuacha. Dawa yenyewe ni rahisi sana,

Achukue ndizi ya bukoba au mshale ambayo ni mbichi,
Aichemshe na maganda yake
ikishaiva , aikate kwa mbele, kisha amuingizie kule nyuma, inauma sana na amuwekee kwa muda, atatoa wadudu, wako kama funza ,( amuwekee ikiwa ya moto)
hao wadudu wakishatoka, ujue ndiyo pona yake huyo, na atakuwa na kidonda ambacho kitamchukua muda kupona, mpk anapona hicho kidonda , anakuwa huo mchezo basi keshaacha, na ule muwasho unakuwa hakuna tena.

hahahahahahahahahahahahaaaaaaaaaaaa...........
nikalale miye...
 
Hiyo staili ya 'matibabu'...

Hahahahahaaa... yaani umesababisha nacheka hadi nashindwa kuandika humu...

hiyo siyo utani Tuko, Ni kweli na inaponya kabisa I'm Seriosly, kama kuna mtu anatumia tigo muwekee hiyo uone kama hakupona kabisaaaaaaaaaaaa!! na wala hatorudia tena.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom