Naunga mkono alichokisema mchambuzi , ila kuna dawa ya asili ambayo haina gharama, ila kabla ya kumfanyia waelewane kuwa na yeye mume yupo tayari kuacha. Dawa yenyewe ni rahisi sana,
Achukue ndizi ya bukoba au mshale ambayo ni mbichi,
Aichemshe na maganda yake
ikishaiva , aikate kwa mbele, kisha amuingizie kule nyuma, inauma sana na amuwekee kwa muda, atatoa wadudu, wako kama funza ,( amuwekee ikiwa ya moto)
hao wadudu wakishatoka, ujue ndiyo pona yake huyo, na atakuwa na kidonda ambacho kitamchukua muda kupona, mpk anapona hicho kidonda , anakuwa huo mchezo basi keshaacha, na ule muwasho unakuwa hakuna tena.