Hassan Othman Hassanoo mikononi mwa polisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hassan Othman Hassanoo mikononi mwa polisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Aug 31, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ni siku ya tatu sasa, anashikiliwa kwa kuhusishwa na tuhuma za wizi wa Copper yenye thamani ya TZS 400mil.

    Yupo Polisi Oysterbay.

    Habari zaidi tutaendelea kufahamishana

    ================
    1 Sept, 2011 - As per Mwananchi paper

    [​IMG]
     
  2. K

    King kingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh kazi kweli kweli, haya mkuu tunasubiri taarifa zaidi
     
  3. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi huyu ni yule alikuwa anashughulika na mambo ya timu ya Simba au yupi?
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa kama wiki moja imepita nimekutana nae anaendesha gari moja zuri sana mitaa ya Kinondoni
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawajamzombe!!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,049
    Trophy Points: 280
    waya hizo za kopa
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wapi Rage?
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,719
    Likes Received: 961
    Trophy Points: 280
    Mbona wezi wengine wakubwa wako huru?
     
  9. K

    King kingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 401
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mkuu umeshasema wezi wakubwa kwani hujui sheria za nchi hii zina deal na wezi wadogo tu??...
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Yes, aliwahi kuwa Makamu Mwenyekiti Simba
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pia mmojawapo wa wafadhili wa CCM
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Inabidi upekuzi ufanyike viongozi wote wa vyama vya michezo kwani hata mzee Mitanga naye mambo yake yalikuwa ya utata hivyo hivyo mpaka siku ya siku ilipofika
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,531
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni mhindi?
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,490
    Likes Received: 851
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu natumaini hii kesi itaendeshwa bila zengwe ili kila mtu apate analostahili!
     
  15. U

    UONGO MWIKO Member

    #15
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo Mintanga kesi yake iliishaje? Nakumbuka aliwekwa kizini lakini sikusikia kama alipandishwa kwa Pilato!
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    aaah......karibu wote nchi hii ni wezi......
     
  17. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kiini macho ccm haiwashtaki wafadhili wake.
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    Sasa jioni leo K - Shop kutakuwa na huzuni toka kwa wale friends of Simba

    [​IMG]

    mkandara na Halisi mna lakusema?

    Mie nishashiba maposho s=posho ya Iddi sidhani kama wataniona mpaka next week
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...