• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
mmbangifingi
Reaction score
30

Profile posts Latest activity Postings About

  • Nyetk
    And you are a big thinker too! Thanx a million!
    Mkondakaiye
    Asante kwa kupenda message yangu
    Lyceum
    Thanks a million for appreciating my comment mkuu. Tupo pamoja kulipigania taifa letu
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top