Tumia mtu wake wakaribu mbongo ukiwa na shida nae mfate mtu wake wa karibu wanaeshibana atamuonea aibu hii imenisaidia sanaLabda umfate kwake kabsa na hakuna anaepajua na hata ukienda hatokupokea
Kama amehitimu kidato cha nne mwaka 2004, kwasasa lazima awe na miaka 40 hivi, so kuna possibilities za kuvurugwa na mambo ya kifamilia na kazi pia maana huyu mtu lazima atakuwa in-serviceBinafsi nimeshangaa miaka iliyopo pale 😁
Kama ni Rev yupo sahihi we komaa tu na kuzijazilia marks second semesterLecturer mchungaji unazani atakubali dhambi hyo (Rev.Dr)
Ni swali zuri. Je anapewa jibu?Ni hatari kweli kweli, watu wanamfata lecturer niongeze hata alama 1 tu lecturer nae anakuja kama wewe umezikosa mimi nitazitoa wapi?
Maombi yenu yanahitajika sana kwa hawa ndugu zetu.
Maisha ya taaluma mwisho 30Kama amehitimu kidato cha nne mwaka 2004, kwasasa lazima awe na miaka 40 hivi, so kuna possibilities za kuvurugwa na mambo ya kifamilia na kazi pia maana huyu mtu lazima atakuwa in-service
madogo wa 2004 wengine tuna familia mzee wangu😂Nimeona kuna Mwanafunzi wa 2004 alafu ame carry Over, huyo kwa umri lazima amefeli kwa msongo wa matatizo ya familia 🤪
Kuna baadhi ya fani hata ukiwa na miaka 35 unaweza ukasoma Bachelor.Maisha ya taaluma mwisho 30