SABABU ZINAZOPELEKEA WANAUME KUFA MAPEMA KULIKO WANAWAKE

SABABU ZINAZOPELEKEA WANAUME KUFA MAPEMA KULIKO WANAWAKE

a sinner saved by Christ

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Posts
3,870
Reaction score
4,470
Ujumbe Mkuu
"Enyi wanaume, jithunzeni na mjijali. Hakuna mtu atakayewafanyia hilo!"

Ukweli wa Hali Halisi:

Mara nyingi wanaume hufariki dunia kabla ya wake zao.

Hali hii si jambo la kimaumbile, si hatima, wala si suala la vinasaba (genetics);

badala yake, ni kwa sababu wanaume wengi wanajiuwa wenyewe polepole bila mtu yeyote kuzungumzia suala hilo.

Mzigo wa Majukumu: Mwanamume hufariki mapema kwa sababu anageuka kuwa mtoaji (provider), mlinzi, na mtatuzi wa matatizo, lakini anaacha kuwa binadamu wa kawaida. Anabeba shinikizo kimya kimya, anaona msongo wa mawazo ni kitu cha kawaida, na anabeba hofu kana kwamba ni wajibu wake bila kuitoa.


Jamii na Mtazamo: Jamii imemfundisha mwanamume kwamba "mwanamume wa kweli halalamiki". Matokeo yake, badala ya kutafuta msaada, wengi hugeukia unywaji pombe, uvutaji sigara, kula vibaya, kulala kwa kucheza, kuamka mapema sana, kufanya kazi kama mtumwa, na kujidanganya kuwa "niko sawa" wakati ndani kwa ndani wanavunjika.


Hali ya Kudumu ya Kupambana,kujikaza KUJITUTUMUA/Hatari (Survival Mode): Wanaume wanaishi katika hali ya kukabiliana na changamoto kila siku (bili, kodi ya nyumba, ada za shule, matarajio ya familia, shinikizo la kazi, mikopo, na msongo wa biashara). Mbaya zaidi, akiwa na msongo wa mawazo, hakuna anayemuuliza "unaendeleaje?", bali wanauliza swali moja tu: "Umefanikiwa,tunakutegemea utatue matatizo YETU,unatusaidiaje, tunakutegemea?"

Upendo na Thamani: Mwanamume hapendwi kwa jinsi alivyo, bali anapendwa kwa kile anachoweza kutoa. Hii inasababisha aendelee kusukuma KUJITUTUMUA**mpaka mwili wake uporomoke (shinikizo la damu, mshtuko wa moyo, kiharusi, au kufeli kwa figo), na watu akifa kwa matatizo hayo watu wanaishia kusema ,siku zake zilifika. "ilikuwa ni wakati wa Mungu", wakati kiuhalisia ilikuwa ni **msongo wa mawazo uliopitiliza.

Mahusiano na Maisha ya Ndoa:
Wanaume wengi wanaishi na wanawake wanao wamalizia nguvu za kihisia—kila siku malalamiko, hakuna amani, hakuna heshima, hakuna shukrani, na kila siku ni ugomvi. Hali ya kurudi nyumbani kutoka kazini na kukutana na mazingira ya aina hiyo inaua kwa kasi kuliko risasi.

ANGALIZO

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA mwenye hofu ya Mungu,mwenye akili ya MAISHA ,mwenye kujua thamani na kumuheshimu mume wake,mwenye UPENDO WA KWELI mvumilivu,anayekujali katika hali zote,wife material

1 Kor 13:4-13
Upendo huvumilia, hufadhili; upendo hauhusudu; upendo hautakabari; haujivuni; haukosi kuwa na adabu; hautafuti mambo yake; hauoni uchungu; hauhesabu mabaya; haufurahii udhalimu, bali hufurahi pamoja na kweli; huvumilia yote; huamini yote; hutumaini yote; hustahimili yote. Upendo haupungui neno wakati wo wote;



Kujipuuza Kiafya: Wanaume hupuuzia uchunguzi wa afya, dalili za magonjwa, na ishara za onyo dalili za hatari za magonjwa, kwa sababu ya kiburi,kupuuzia magonjwa
Kinyume na ilivyo kwa wanawake Wakati mwanamke akiumwa kidogo TU hata kidole TU atakimbia hospitalini, mwanamume atapotezea atasema "siyo kitu,Niko poa ,Mimi siumwi " hadi pale atakapo zidiwa sana na kuumwa UGONJWA,hali inapokuwa mbaya ndipo atatafuta msaada au atakokotwa KULAZIMISHWA kupelekwa hospitali na watu WA karibu kwa nguvu.

Wanaume Wanafundishwa kuwa na nguvu lakini KUJIKAZA KUVUMILIA MATESO hawafundishwi kuwa na afya; wanafundishwa kutoa kutafuta kwa AJILI ya kuwahudumia wengine lakini hawafundishwi kupumzika.


*Ushauri wa Hitimisho Rai kwa wanaume:

Acheni kujifanya hamshindwi wala hamfi (invincible); miili yenu si mashine.
wanaume ni mwanadamu sio kwamba ana mwili WA chuma ,wengine wanajiita mwamba,masta,chuma,mashine..lakini bado mwanaume sio chuma Wala sio ROBOTI.

Laleni vizuri, kuleni vizuri, fanyeni mazoezi, nendeni hospitali kukagua afya, punguzeni msongo wa mawazo, na mtafute maisha yenye amani. Hili halina mjadala, kwani mwanamume asiye na amani yuko hatarini.

AMANI ya MOYO wako ni muhimu kuliko chochote.

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA

vijana WA kiume,OA mwanamke ambaye atakupa amani na UPENDO,ambaye hatakupasua kichwa atayekufanya ujione Bora,atakaye kufanya ukue,atakaye kuheshimu,atakayekujali na kukuthamini katika hali zote,sio siku ukifulia anasema mwanaume Gani huna hela ,kukosa hela hakukufanyi usiwe mwanaume,kwenye maisha kuna kupanda na kushika ,kuna wakati WA JUA na wakati WA mvua na kivuli,wakati WA kupanda na wakati WA kuvuna.

Kesho YETU ni ya Mungu,tunamtumainia Mungu mwenye nguvu anayetupa uhai aliyetujua kabla hatujazaliwa ametuchora katika viganja vya mikono yake anayejua hata hesabu ya nywele za kichwa chetu,

Mungu hajatuacha safari ya mafanikio Ina miiba ,NJIA ya kwenda mbinguni Ina miiba na imesonga,hakuna kinachokuja/patikana kiurahisi,..wanaume WA WA Israel walipotolewa MISRI Mungu aliwapa KAANANI lakini ,kuingia kanani walipamba na MAJITU marefu,DAUDI alipakwa mafuta akiwa kinda aje kuwa mfalme,lakini kufikia huo UFALME KATIKATI kulikuwa na GOLIATH majitu marefu.
Yusufu aliota NDOTO ya kuja kuwa waziri mkuu,Mungu alimuonyesha atakuwa mkubwa NDOTO kubwa aliyobeba maono hayo makubwa..lakini KATIKATI kulikuwa na kutupwa Shimoni kusalitia na kuuzwa na ndugu zake WA damu aliowapenda Tena aliyokuwa akiwaoelekea chakula,KATIKATI kulikuwa na kwenda jela kwa makosa ya kusingiziwa kumbaka mke WA POTIFA ,akiwa jela aliwatendea WEMA watumishi WA mfalme waliofingwa jela pamoja naye lakini walipotoka wakamsahau kwa kipindi kirefu..na Mungu alimjaribu akamuacha kwa kipindi kirefu gerezani bila kosa..

Baadae akaja kuibukia IKULU kutoka kuwa mfungwa mpaka kuwa waziri mkuu.

VIJANA ACHENI KUKIMBILIA TAMAA ZA MAFANIKIO YA HARAKA HARAKA kwa kufanya mambo yasiyo halali
Shetani fremansory waganga WA kienyeji kutambika mizimu Ina MAFANIKIO ya harakaharaka sio kama Mungu anavyomuandaa MTU muda MREFU kabla ya kumpa MAFANIKIO akiwa anampika akomae kuja kumiliki MAFANIKIO.

Lakini MAFANIKIO ya haraka HARAKA kwa rushwa,magendo,ushirikina,wizi,utapeli Yana ondoka harakaharaka pia ,na shetani Hana kitu Cha Bure na shetani Hana urafiki WA kweli na mwanadamu,Yana gharama kubwa.
1 Tim 6:10
Maana shina moja la mabaya ya kila namna ni kupenda fedha; ambayo wengine hali wakiitamani hiyo wamefarakana na Imani, na kujichoma kwa maumivu mengi.

Muamini Mungu ,kama Yusufu,hata kama kuna watu wamekusaliti kama Yusufu alivyosalitiwa na ndugu zake,

Mungu anakuwazia mema,usiruhusu uovu waliokufanyia watu uamue hatima Yako.
Nimeona watu wanauana kisa kasalitiwa,kisa mapenzi,kisa kuzulumiwa..

KESHO Yako iliyo njema anayo Mungu.Mungu anaandaa meza kubwa mbele ya watesi WAKO,mwisho WA UBAYA ni aibu,lipa UBAYA kwa WEMA.
Waombeeni wanaowaudhi,wapendeni adui zenu
Ayubu alipona uteka wake kwa kuwaombea rafiki zake waliokuwa wakimcheka na kumdhihaki wakati akiwa ANAPITIA MAJARIBU ili hali wakati WA raha akiwa mzima na mwenye MAFANIKIO walikuwa wakifurahi pamoja(PATA SHIDA NDIO UTAMJUA RAFIKI WA KWELI,UKIWA NA MAFANIKIO MARAFIKI NI WENGI)

Mwa 50:20-21
Nanyi kweli mlinikusudia mabaya, bali Mungu aliyakusudia kuwa mema, ili itokee kuokoa taifa kubwa, kama ilivyo leo. Basi sasa msiogope; mimi nitawalisha na watoto wenu. Akawafariji, na kusema nao vema.

Kwa AJILI ya amani ya moyo WAKO ni Bora kuachilia vinyongo na chuki moyoni mwako na visasi.
Na kama UMESHINDA KUPATA amani ya moyo kama ukiona sehemu haukaribishwi haupokelewi not well coming KWAKO, Bora ukun'gute mavumbi ya miguu Yako UONDOKE.

Vijana WA kiume pia wajifunze kuachia ,ujifunze kuondoka na kuondoa watu moyoni ambao hawathamini UPENDO WAKO,kubali kuachwa kubali kukataliwa..usidhuru MTU Wala usijidhuru,kwa kukataliwa hata kama umegharamia.

Huwezi KULAZIMISHWA MTU akufungulie mlango WA moyo wake,mwanamke kama hakupendi na hakutaki achana naye ,achilia moyoni,kunguta mavumbi ya miguu Yako nenda.UPENDO WA KWELI HAUNUNULIKI hata UMUHONGE DUNIA hii yote sana sana atachukua pesa kwako atampelekea anayempenda yeye,tena atampea Bure kabisa huwezi kumbadilisha,kama mwanamke hakupendi basi JUA kuna mwingine ANAYEPENDA ambaye siyo WEWE

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA(zingatia hili Kijana WA kiume)
 
Ujumbe Mkuu
"Enyi wanaume, jithunzeni na mjijali. Hakuna mtu atakayewafanyia hilo!"

Ukweli wa Hali Halisi:

Mara nyingi wanaume hufariki dunia kabla ya wake zao.

Hali hii si jambo la kimaumbile, si hatima, wala si suala la vinasaba (genetics);

badala yake, ni kwa sababu wanaume wengi wanajiuwa wenyewe polepole bila mtu yeyote kuzungumzia suala hilo.

Mzigo wa Majukumu: Mwanamume hufariki mapema kwa sababu anageuka kuwa mtoaji (provider), mlinzi, na mtatuzi wa matatizo, lakini anaacha kuwa binadamu wa kawaida. Anabeba shinikizo kimya kimya, anaona msongo wa mawazo ni kitu cha kawaida, na anabeba hofu kana kwamba ni wajibu wake bila kuitoa.


Jamii na Mtazamo: Jamii imemfundisha mwanamume kwamba "mwanamume wa kweli halalamiki". Matokeo yake, badala ya kutafuta msaada, wengi hugeukia unywaji pombe, uvutaji sigara, kula vibaya, kulala kwa kucheza, kuamka mapema sana, kufanya kazi kama mtumwa, na kujidanganya kuwa "niko sawa" wakati ndani kwa ndani wanavunjika.


Hali ya Kudumu ya Kupambana,kujikaza KUJITUTUMUA/Hatari (Survival Mode): Wanaume wanaishi katika hali ya kukabiliana na changamoto kila siku (bili, kodi ya nyumba, ada za shule, matarajio ya familia, shinikizo la kazi, mikopo, na msongo wa biashara). Mbaya zaidi, akiwa na msongo wa mawazo, hakuna anayemuuliza "unaendeleaje?", bali wanauliza swali moja tu: "Umefanikiwa,tunakutegemea utatue matatizo YETU,unatusaidiaje, tunakutegemea?"

Upendo na Thamani: Mwanamume hapendwi kwa jinsi alivyo, bali anapendwa kwa kile anachoweza kutoa. Hii inasababisha aendelee kusukuma KUJITUTUMUA**mpaka mwili wake uporomoke (shinikizo la damu, mshtuko wa moyo, kiharusi, au kufeli kwa figo), na watu akifa kwa matatizo hayo watu wanaishia kusema ,siku zake zilifika. "ilikuwa ni wakati wa Mungu", wakati kiuhalisia ilikuwa ni **msongo wa mawazo uliopitiliza.

Mahusiano na Maisha ya Ndoa:
Wanaume wengi wanaishi na wanawake wanao wamalizia nguvu za kihisia—kila siku malalamiko, hakuna amani, hakuna heshima, hakuna shukrani, na kila siku ni ugomvi. Hali ya kurudi nyumbani kutoka kazini na kukutana na mazingira ya aina hiyo inaua kwa kasi kuliko risasi.

ANGALIZO

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA mwenye hofu ya Mungu,mwenye akili ya MAISHA ,mwenye kujua thamani na kumuheshimu mume wake,mwenye UPENDO WA KWELI mvumilivu,anayekujali katika hali zote,wife material

1 Kor 13:4-13
Upendo huvumilia, hufadhili; upendo hauhusudu; upendo hautakabari; haujivuni; haukosi kuwa na adabu; hautafuti mambo yake; hauoni uchungu; hauhesabu mabaya; haufurahii udhalimu, bali hufurahi pamoja na kweli; huvumilia yote; huamini yote; hutumaini yote; hustahimili yote. Upendo haupungui neno wakati wo wote;



Kujipuuza Kiafya: Wanaume hupuuzia uchunguzi wa afya, dalili za magonjwa, na ishara za onyo dalili za hatari za magonjwa, kwa sababu ya kiburi,kupuuzia magonjwa
Kinyume na ilivyo kwa wanawake Wakati mwanamke akiumwa kidogo TU hata kidole TU atakimbia hospitalini, mwanamume atapotezea atasema "siyo kitu,Niko poa ,Mimi siumwi " hadi pale atakapo zidiwa sana na kuumwa UGONJWA,hali inapokuwa mbaya ndipo atatafuta msaada au atakokotwa KULAZIMISHWA kupelekwa hospitali na watu WA karibu kwa nguvu.

Wanaume Wanafundishwa kuwa na nguvu lakini KUJIKAZA KUVUMILIA MATESO hawafundishwi kuwa na afya; wanafundishwa kutoa kutafuta kwa AJILI ya kuwahudumia wengine lakini hawafundishwi kupumzika.


*Ushauri wa Hitimisho Rai kwa wanaume:

Acheni kujifanya hamshindwi wala hamfi (invincible); miili yenu si mashine.
wanaume ni mwanadamu sio kwamba ana mwili WA chuma ,wengine wanajiita mwamba,masta,chuma,mashine..lakini bado mwanaume sio chuma Wala sio ROBOTI.

Laleni vizuri, kuleni vizuri, fanyeni mazoezi, nendeni hospitali kukagua afya, punguzeni msongo wa mawazo, na mtafute maisha yenye amani. Hili halina mjadala, kwani mwanamume asiye na amani yuko hatarini.

AMANI ya MOYO wako ni muhimu kuliko chochote.

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA

vijana WA kiume,OA mwanamke ambaye atakupa amani na UPENDO,ambaye hatakupasua kichwa atayekufanya ujione Bora,atakaye kufanya ukue,atakaye kuheshimu,atakayekujali na kukuthamini katika hali zote,sio siku ukifulia anasema mwanaume Gani huna hela ,kukosa hela hakukufanyi usiwe mwanaume,kwenye maisha kuna kupanda na kushika ,kuna wakati WA JUA na wakati WA mvua na kivuli,wakati WA kupanda na wakati WA kuvuna.

Kesho YETU ni ya Mungu,tunamtumainia Mungu mwenye nguvu anayetupa uhai aliyetujua kabla hatujazaliwa ametuchora katika viganja vya mikono yake anayejua hata hesabu ya nywele za kichwa chetu,

Mungu hajatuacha safari ya mafanikio Ina miiba ,NJIA ya kwenda mbinguni Ina miiba na imesonga,hakuna kinachokuja/patikana kiurahisi,..wanaume WA WA Israel walipotolewa MISRI Mungu aliwapa KAANANI lakini ,kuingia kanani walipamba na MAJITU marefu,DAUDI alipakwa mafuta akiwa kinda aje kuwa mfalme,lakini kufikia huo UFALME KATIKATI kulikuwa na GOLIATH majitu marefu.
Yusufu aliota NDOTO ya kuja kuwa waziri mkuu,Mungu alimuonyesha atakuwa mkubwa NDOTO kubwa aliyobeba maono hayo makubwa..lakini KATIKATI kulikuwa na kutupwa Shimoni kusalitia na kuuzwa na ndugu zake WA damu aliowapenda Tena aliyokuwa akiwaoelekea chakula,KATIKATI kulikuwa na kwenda jela kwa makosa ya kusingiziwa kumbaka mke WA POTIFA ,akiwa jela aliwatendea WEMA watumishi WA mfalme waliofingwa jela pamoja naye lakini walipotoka wakamsahau kwa kipindi kirefu..na Mungu alimjaribu akamuacha kwa kipindi kirefu gerezani bila kosa..

Baadae akaja kuibukia IKULU kutoka kuwa mfungwa mpaka kuwa waziri mkuu.

VIJANA ACHENI KUKIMBILIA TAMAA ZA MAFANIKIO YA HARAKA HARAKA kwa kufanya mambo yasiyo halali
Shetani fremansory waganga WA kienyeji kutambika mizimu Ina MAFANIKIO ya harakaharaka sio kama Mungu anavyomuandaa MTU muda MREFU kabla ya kumpa MAFANIKIO akiwa anampika akomae kuja kumiliki MAFANIKIO.

Lakini MAFANIKIO ya haraka HARAKA kwa rushwa,magendo,ushirikina,wizi,utapeli Yana ondoka harakaharaka pia ,na shetani Hana kitu Cha Bure na shetani Hana urafiki WA kweli na mwanadamu,Yana gharama kubwa.
1 Tim 6:10
Maana shina moja la mabaya ya kila namna ni kupenda fedha; ambayo wengine hali wakiitamani hiyo wamefarakana na Imani, na kujichoma kwa maumivu mengi.

Muamini Mungu ,kama Yusufu,hata kama kuna watu wamekusaliti kama Yusufu alivyosalitiwa na ndugu zake,

Mungu anakuwazia mema,usiruhusu uovu waliokufanyia watu uamue hatima Yako.
Nimeona watu wanauana kisa kasalitiwa,kisa mapenzi,kisa kuzulumiwa..

KESHO Yako iliyo njema anayo Mungu.Mungu anaandaa meza kubwa mbele ya watesi WAKO,mwisho WA UBAYA ni aibu,lipa UBAYA kwa WEMA.
Waombeeni wanaowaudhi,wapendeni adui zenu
Ayubu alipona uteka wake kwa kuwaombea rafiki zake waliokuwa wakimcheka na kumdhihaki wakati akiwa ANAPITIA MAJARIBU ili hali wakati WA raha akiwa mzima na mwenye MAFANIKIO walikuwa wakifurahi pamoja(PATA SHIDA NDIO UTAMJUA RAFIKI WA KWELI,UKIWA NA MAFANIKIO MARAFIKI NI WENGI)

Mwa 50:20-21
Nanyi kweli mlinikusudia mabaya, bali Mungu aliyakusudia kuwa mema, ili itokee kuokoa taifa kubwa, kama ilivyo leo. Basi sasa msiogope; mimi nitawalisha na watoto wenu. Akawafariji, na kusema nao vema.

Kwa AJILI ya amani ya moyo WAKO ni Bora kuachilia vinyongo na chuki moyoni mwako na visasi.
Na kama UMESHINDA KUPATA amani ya moyo kama ukiona sehemu haukaribishwi haupokelewi not well coming KWAKO, Bora ukun'gute mavumbi ya miguu Yako UONDOKE.

Vijana WA kiume pia wajifunze kuachia ,ujifunze kuondoka na kuondoa watu moyoni ambao hawathamini UPENDO WAKO,kubali kuachwa kubali kukataliwa..usidhuru MTU Wala usijidhuru,kwa kukataliwa hata kama umegharamia.

Huwezi KULAZIMISHWA MTU akufungulie mlango WA moyo wake,mwanamke kama hakupendi na hakutaki achana naye ,achilia moyoni,kunguta mavumbi ya miguu Yako nenda.UPENDO WA KWELI HAUNUNULIKI hata UMUHONGE DUNIA hii yote sana sana atachukua pesa kwako atampelekea anayempenda yeye,tena atampea Bure kabisa huwezi kumbadilisha,kama mwanamke hakupendi basi JUA kuna mwingine ANAYEPENDA ambaye siyo WEWE

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA(zingatia hili Kijana WA kiume)
Uzi umetulia
 
Basi ikawa yule mwanamke msomi sana profesa na mfanya biashara mpambanaji na Tajiri,pale alipo olewa na mwanaume ambaye ni mwalimu WA shule ya msingi na MASIKINI kuliko mkewe.
Ndugu za mwanamke walimlaumu na kumshutumu vikali ,KWANINI pamoja na usomi wake ,utajiri wake ,amekubali kuolewa na MWALIMU WA SHULE YA MSINGI.?? wakimshauri amuache haraka sana ,avunje ndoa haraka.


JIBU LAKE YULE MWANAMKE LILIKUWA MOJA TU.
Mimi Yani yeye mwanamke HAKUOLEWA na mwalimu WA shule ya msingi ILA AMEOLEWA NA MWANAUME
 
Basi ikawa yule mwanamke msomi sana profesa na mfanya biashara mpambanaji na Tajiri,pale alipo olewa na mwanaume ambaye ni mwalimu WA shule ya msingi na MASIKINI kuliko mkewe.
Ndugu za mwanamke walimlaumu na kumshutumu vikali ,KWANINI pamoja na usomi wake ,utajiri wake ,amekubali kuolewa na MWALIMU WA SHULE YA MSINGI.?? wakimshauri amuache haraka sana ,avunje ndoa haraka.


JIBU LAKE YULE MWANAMKE LILIKUWA MOJA TU.
Mimi Yani yeye mwanamke HAKUOLEWA na mwalimu WA shule ya msingi ILA AMEOLEWA NA MWANAUME

Mwanaume aliye OA MWANAMKE kama huyu HAWEZI kufa mapema,..,kingine kinachotuponza wanaume ni kuoa wanawake ambao sio WETU..(kukosa kuoa)..asilimia kubwa maisha ya wanaume yanakuwa ruined pale anapokosea TU kuoa(na Hawa ndio wengi husema wanawake ni WABAYA,ndoa ni mbaya,wanawake ni nyoka)

unaoa mwanamke ambaye Moyo wake uko kwa mwingine na kwako ameleta mwili wake TU kufuata MAFANIKIO Yako,pesa zako TU,mwili upo KWAKO,moyo wake upo kwa mwingine..
 
IMG-20261016-WA0293.jpg
 
Kuukubali unyonge ni ngumu sana asee 😁

Unachokiita unyonge ni strength ni nguvu, emotional,nguvu za kudhibuti hisia..

UNAFIKIRI anayepiga mke wake RISASI na kumuua,ili hali huku ana watoto amezaa n naye ,UNAFIKIRI hiyo ni strength au ni weakness.

Unafikiri LISU kukataa kulamba asali hiyo ni weakness,kwamba angelamba asali na kuwa milionea ndio strength na smartness.

Kuweza ku endure pain ya kusalitiwa na mkewe na kutoku MUUA kwa RISASI hata kama unaweza kumshoot kwa kubonyenza trigger mara moja chap..HUO SIO UNYONGE...
. Strength nguvu sio misuli tu na kutuna tuna ...

Nelson mandela kuwasamehe waliomfunga jela miaka 27 kwa kutetea HAKI,sio UNYONGE.

YESU kuwasamehe waliomsulubisha masalabani sio UNYONGE.

STEPAHANO kuwaombea msamaha waliokuwa wanampiga mawe mpaka kufa kipindi wakimpiga mawe ...SIO UNYONGE..

Watu hawajui nguvu ni Nini...wanachofikiri kuhusu nguvu wakisikia MTU ana nguvu wanawaza KUTUNISA MISULI ..kutunishiana misuli ..ndio nguvu..
 
Unaijua njaa? Kweli wew watu inawafanya watambikie, udhaifu mkubwa kwetu wanaume ni familia tusipopambana familia inakufa na njaa, mawazo tele, sijui hata nataka kusema nin.
Upendo ni kila kitu lakn kila kitu sio upendo.
 
Unachokiita unyonge ni strength ni nguvu, emotional,nguvu za kudhibuti hisia..

UNAFIKIRI anayepiga mke wake RISASI na kumuua,ili hali huku ana watoto amezaa n naye ,UNAFIKIRI hiyo ni strength au ni weakness.

Unafikiri LISU kukataa kulamba asali hiyo ni weakness,kwamba angelamba asali na kuwa milionea ndio strength na smartness.

Kuweza ku endure pain ya kusalitiwa na mkewe na kutoku MUUA kwa RISASI hata kama unaweza kumshoot kwa kubonyenza trigger mara moja chap..HUO SIO UNYONGE...
. Strength nguvu sio misuli tu na kutuna tuna ...

Nelson mandela kuwasamehe waliomfunga jela miaka 27 kwa kutetea HAKI,sio UNYONGE.

YESU kuwasamehe waliomsulubisha masalabani sio UNYONGE.

STEPAHANO kuwaombea msamaha waliokuwa wanampiga mawe mpaka kufa kipindi wakimpiga mawe ...SIO UNYONGE..

Watu hawajui nguvu ni Nini...wanachofikiri kuhusu nguvu wakisikia MTU ana nguvu wanawaza KUTUNISA MISULI ..kutunishiana misuli ..ndio nguvu..
KUna maslahi binafsi na kutenda kwaajili ya umma.
Binafsi haitaki muhusika kuonekana mnyonge, hii ndiomaana wanaume wengi hatutaki kuonekana kushindwa au dhaifu.
 
Unaijua njaa? Kweli wew watu inawafanya watambikie, udhaifu mkubwa kwetu wanaume ni familia tusipopambana familia inakufa na njaa, mawazo tele, sijui hata nataka kusema nin.
Upendo ni kila kitu lakn kila kitu sio upendo.

Njaa inawafanya baadhi ya wanaume kuwa MACHAWA=mashoga

Njaa ilimfanya ESAU auze HAKI na baraka yake ya mzaliwa WA kwanza kwa bakuli moja la mchuzi SUPU YA dengu

Njaa ilimfanya ADAMU na Hawa wale tunda walilopewa na shetani

MTEGO WA NJAA
Yesu alikataa kugeuza mawe kuwa mkate pale alipokuwa na njaa alifunga siku 4o kavu ,akaona njaa Kali alipojaribiwa na shetani ale mkate kwa staili Ile Ile shetani alimjaribu ADAMU NA HAWA kule bustani ya edeni.

Njaa hiyo hiyo ndio JARIBU litakalowafanya wengi WETU wapokee chapa ya MFUMO WA SHETANI 666 mark of the beast digital ID ,ili waweze KUPATA CHAKULA(mana bila chapa hutaweza kununua chakula)

Njaa hiyo hiyo ndiyo imefanya mabinti wapate mimba kwa chips kuku.

KUISHINDA njaa..unatakiwa uwe na NGUVU za MISULI YA IMANI sio misuli ya nyama nyama.

WENGI sana wataipokea chapa ya MFUMO WA the beast..b system..ili wasife njaa.

Ni wachache tu wenye misuli ya Imani..ndio..tutashinda.

Mt 4:4 S
Naye akajibu akasema, Imeandikwa, Mtu hataishi kwa mkate tu, ila kwa kila neno litokalo katika kinywa cha Mungu.

1 Petro 1:7: "Ili kwamba kujaribiwa kwa Imani yenu, ambayo inathamani kuu kuliko dhahabu ipoteayo, ijapokuwa hiyo hujaribiwa kwa moto, kuonekane kuwa kwenye sifa na utukufu na heshima,

Mt 24:13
Lakini mwenye kuvumilia hata mwisho, ndiye atakayeokoka.
 
Ni KWELI aliyekupenda anaweza kuja kukuacha in the future there is a possibility/chance. At the END*

ILA asiyekupenda tayari ameshakuacha ,tayari alishakuacha hakuwahi kukupenda from the begining,from the start.

IF YOU HAY TO BEG SOME ONE TO BE/STAY IN YOUR LIFE SHE DOESN'T BELONG THERE FROM THE BEGINNING/FROM THE START

if you have to choose between the two evils,choose the lesser evil.

Pamoja na hayo yoooote ....!,,Miemeee.. I WILL still GO WITH the ONLY OPTION

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA
 
Ni KWELI aliyekupenda anaweza kuja kukuacha in the future there is a possibility/chance. At the -END-

ILA asiyekupenda tayari ameshakuacha ,tayari alishakuacha hakuwahi kukupenda from the begining,from the START*

IF YOU HAVE TO BEG SOME ONE TO BE/STAY IN YOUR LIFE SHE DIDNOT BELONG THERE FROM THE BEGINNING.

if you have to choose between the two evils,...choose the lesser evil.

Pamoja na hayo yoooo..oo..te ee ee.. ,,MEME I WILL still GO WITH the ONLY OPTION which is

OA MWANAMKE ANAYEKUPENDA
 
Back
Top Bottom