Hakuna maridhiano ya kweli pasipo CHADEMA kushiriki

Hakuna maridhiano ya kweli pasipo CHADEMA kushiriki

hakuna mTanzania anaweza kukubali ushauri wa vyama vya siasa vinavyotumiwa na vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi kujaribu kufanya uasi na Mapinduzi dhidi ya serikali sikivu ya CCM.

that's completely nonsense gentleman šŸ’
Ndio nauliza CCM imesahau nini kukitaka chama kinachowasiliana na mabwanyenye kwenye maridhiano.
 
Ndio nauliza CCM imesahau nini kukitaka chama kinachowasiliana na mabwanyenye kwenye maridhiano.
Gentleman,
wajibu wa serikali sikivu ya CCM chini ya Rais Dr Samia Suluhu Hassan ni kuwatumikia wananchi na waTanzania wote na sio kubabaika na porojo za vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi šŸ’
 
Gentleman,
hakuna haja ya kupotosha wadau wa Jf.

Maridhiano ya hiyari miongoni mwa wananchi na waTanzania wote, ni kwa manufaa na maslahi mapana ya taifa zima.

hizo porojo zingine wadanganye wafuata mkumbo na wasusa uchaguzi šŸ’
CCM Ndiye anayehitaji maridhiano kuliko hata CHADEMA, Yeye na serikali wamekuwa kinyume na watanzania, isipokuwa kwa wapotoshaji kama wewe na wale bootlicke (aka machawa)
Huu ndio ukweli kwako Kiongozi wa machawa.
 
CCM Ndiye anayehitaji maridhiano kuliko hata CHADEMA, Yeye na serikali wamekuwa kinyume na watanzania, isipokuwa kwa wapotoshaji kama wewe na wale bootlicke (aka machawa)
Huu ndio ukweli kwako Kiongozi wa machawa.
Gentleman,
maridhiano ya hiyari miongoni mwa waTanzania wote ni kwa manufaa na maslahi mapana ya waTanzania wote na si vinginevyo.

hakuna haja ya porojo useless kama hizo jukwaani kuhusiana na maridhiano šŸ’
 
Gentleman,
maridhiano ya hiyari miongoni mwa waTanzania wote ni kwa manufaa na maslahi mapana ya waTanzania wote na si vinginevyo.

hakuna haja ya porojo useless kama hizo jukwaani kuhusiana na maridhiano šŸ’
Kwa kuwa huelewi maana ya maridhiano umeendelea kuandika ujinga.
 
Kwa kuwa huelewi maana ya maridhiano umeendelea kuandika ujinga.
umejaa mihemko na makasiriko useless ukidhani eti hiyo ndio siasa na namna ya kujenga hoja au kusaidia chama chako na misimamo yake useless, kumbe unajilimit mwenyewe katika kufikiri na kuwaza zaidi ya uwezo wako šŸ’
 
umejaa mihemko na makasiriko useless ukidhani eti hiyo ndio siasa na namna ya kujenga hoja au kusaidia chama chako na misimamo yake useless, kumbe unajilimit mwenyewe katika kufikiri na kuwaza zaidi ya uwezo wako šŸ’
Yani mkuu ni shida sana
 
The obvious truth, CCM wanajua kuwa turufu ya maridhiano iko mikononi mwa Chadema na sio chama kingine chochote kati ya vyama 18.

Mbwembwe zote za kina Wasira, Kihongosi, Msajili wa vyama, na vyama shikizi kusema eti, wanaweza kuridhiana bila Chadema kuwepo, zimekuwa kazi bure.

Bila Chadema kushiriki itakuwa kazi bure, yataitwa maridhiano feki, 'cosmetic reconciliation'.
Alhadi kusemaje?
 
The obvious truth, CCM wanajua kuwa turufu ya maridhiano iko mikononi mwa Chadema na sio chama kingine chochote kati ya vyama 18.

Mbwembwe zote za kina Wasira, Kihongosi, Msajili wa vyama, na vyama shikizi kusema eti, wanaweza kuridhiana bila Chadema kuwepo, zimekuwa kazi bure.

Bila Chadema kushiriki itakuwa kazi bure, yataitwa maridhiano feki, 'cosmetic reconciliation'.
Kwanza yamefia wapi? Siwangejaribu kuitana wao kwa wao waone watakavyopwaya kama sherehe za kumkaribia yule kahaba!
 
hakuna mTanzania anaweza kukubali ushauri wa vyama vya siasa vinavyotumiwa na vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi kujaribu kufanya uasi na Mapinduzi dhidi ya serikali sikivu ya CCM.

that's completely nonsense gentleman šŸ’
Umefanya research ukajua tutakataa?
 
Umefanya research ukajua tutakataa?
maridhiano ya hiyari ya wananchi wote waTanzania hayamlazimisha yoyote anaekataa au mwenye misimamo yake.

In fact,
kwenye nchi yenye watu zaidi ya milioni 70, kati yake milioni 20 wakikataa au kugomea jambo fulani lolote, milioni 50 waliobaki wanaweza kusonga mbele tu bila mbambamba yoyote.
Na hiyo ndio faida ya taifa kua na watu wengi.

Na hiyo ndio maana ya,
Penye wengi hapaharibiki kitu,
Penye wengi pana mengi šŸ’
 
maridhiano ya hiyari ya wananchi wote waTanzania hayamlazimisha yoyote anaekataa au mwenye misimamo yake.

In fact,
kwenye nchi yenye watu zaidi ya milioni 70, kati yake milioni 20 wakikataa au kugomea jambo fulani lolote, milioni 50 waliobaki wanaweza kusonga mbele tu bila mbambamba yoyote.
Na hiyo ndio faida ya taifa kua na watu wengi.

Na hiyo ndio maana ya,
Penye wengi hapaharibiki kitu,
Penye wengi pana mengi šŸ’
Kwenye siasa haiko hivyo mtu mmoja anaweza kuwa na influence kubwa kuzidi watu 100.
 
Kwenye siasa haiko hivyo mtu mmoja anaweza kuwa na influence kubwa kuzidi watu 100.
In fact,
kama kuna mtu ana influence kubwa zaidi ya mtu mwingine yoyote Africa Mashariki basi ni Dr.Samia Suluhu Hassan.

Hata hivyo,
suala la maridhiano ya hiyari miongoni mwa waTanzania wote kuelekea mchakato wa kupata katiba mpya amewaachia waTanzania wote šŸ’
 
maridhiano ya hiyari ya wananchi wote waTanzania hayamlazimisha yoyote anaekataa au mwenye misimamo yake.

In fact,
kwenye nchi yenye watu zaidi ya milioni 70, kati yake milioni 20 wakikataa au kugomea jambo fulani lolote, milioni 50 waliobaki wanaweza kusonga mbele tu bila mbambamba yoyote.
Na hiyo ndio faida ya taifa kua na watu wengi.

Na hiyo ndio maana ya,
Penye wengi hapaharibiki kitu,
Penye wengi pana mengi šŸ’
Where the data come from?
 
Maridhiano my foot.

HVKkYNRWUAAhTYz.jpg
 
Back
Top Bottom