Drone Camera
JF-Expert Member
- Jul 25, 2017
- 14,177
- 14,155
Ulifelije wakati hiyo inajibu(0).Nilifeli mkuu........nili-differentiate constant!
Nilifikir labda uligawa namba kwa zero ukapata jibu zero.
Ulifelije wakati hiyo inajibu(0).Nilifeli mkuu........nili-differentiate constant!
Mkuu nilifeli kwa kupata daraja sifuri!Ulifelije wakati hiyo inajibu(0).
Nilifikir labda uligawa namba kwa zero ukapata jibu zero.
Hata ukiamua kuiweka iwe siri yako sawa tu.Mkuu nilifeli kwa kupata daraja sifuri!
nilimaliza na 1 ya 15 science ,wakanipanga pcm ilboru nakumbuka majamaa zangu wawili walikuja second selection 2014.1 ya 15!
Arts au?
yap! najua wamechange 2016 ila niliingia pale 2014, 2013 ndo nilimaliza elimu ya sekondari .Kuanzia 2016 kwa muongozo wa waziri wa Elimu Prof Ndalichako, kuchaguliwa special school ni km hivi.
A, level science mwsho div 1 ya 13, na comb grade AAA - ABB. Kwa arts mwsho div 1 ya 17, comb grade AAA - BBB
O, level mtu aliyepata wastan wa A, huku akiwa na A 4 - 5, std 7.
kikubwa nilichojifunza ni kuwa mtu yeyote anaweza kufanya makubwa, kinachohitajika dedication pekee, so hapa tunafuta dhana ya wanafunzi vipanga. kwa maana wale majamaa zangu ambao hawakupangiwa vipaji maalum nilikutana nao chuo na mkopo walipata sawa na mimi.Mkuu sina hakika Kama hadi 2013 zilikuwa bado ni shule za watoto wenye vipaji maalumu kwa uhalisia wake,maana shule hizi zilipewa hiyo hadhi mwaka 1991 na mwaka 1992 zikaanza kuchagua hao vipanga,zikaleta walimu Bora kabisa,kupewa vitabu vingi na budget kubwa. Ni shule pekee za boarding za serikali ambazo wanafunzi wake tulikuwa tunakula wali kuku hata wiki zima,Sasa wewe hiyo uliyosoma nadhani ilikuwa imebaki jina tu ndo maana ukaweza kujiunga na one ya 15
Upo sahihi sanaTatizo mnakalili kuna watu 2007-2009 wana 1 point 3,4,5 na hawakusoma Telecom wala Computer Engineering.
Nina mwanangu alipata 1 point 5 kapiga zake Electromechanical lkn pamoja na one yake kali kapigwa gap la GPA na na mtu aliyepata 2 ya 12.
Kuna mwengine alisoma Ilboru alipiga 1 point 4 kapiga Civil,mwengine nae 1 point 4 kapiga Bsc with Computer Science.
Wapo kibao ambao walikuwa na point kali lakini wakaenda kosoma vitu vingine na kuna wengine wana one kali tu wapo mtaani wanakata mapindi sio kwamba vilaza bali wameamua kufanya na kusoma vitu wanavyo vipenda so acha kukalili.
Ila labda kwa wakat huo, ila kuanzia 2016 science mwsho 1 ya 13.Nilihisi kakosea labda!
1 ya 15 sayansi haiwezekani! Jamaa kaongea chai tu.
Inategemea na mtu husika mkuu, wengine tumesoma hizo comb ila hakuna ugumu, sema tyuuh kupambana n lazima.Inategemea na unachosoma, kama unasoma history, English, Kiswahili, Biology, Economics, Accounting sawa, lakini sio Physics, chemistry and Mathematics.
Huyu no 7 now yupo UDSM anachukua TELLECOM, nimesoma nae class 1, ni kichwa hatareeeeeh katukimbiza kinomaaaah.Hiyo chini ni list ya 2019 best student advance level
Umemuona huyo dgo wa nmba 3 au huyo alikimbiza wa kisimiri nao ni special?View attachment 1513428
Acha kufananisha Tabora school na vishule vya ajabu jamaa acha kabisaMkuu utakuwa ulikimbiza waliotoka Tabora boys na kibaha
Mkuu we jinsia gan ?Huyu no 7 now yupo UDSM anachukua TELLECOM, nimesoma nae class 1, ni kichwa hatareeeeeh katukimbiza kinomaaaah.
Jinsia km ya huyo niliyemuelezea.Mkuu we jinsia gan ?