Jitu la kienyeji
JF-Expert Member
- Dec 13, 2014
- 4,444
- 7,984
Hata kutafuta kazi nayo ni kazi ila kama una connection kusoma haiwezi kuwa kazi.
Ni kwasababu hawakuwa na sifa za kuchaguliwa kwenye hizo kozi pendwa kipindi hicho.Tatizo mnakalili kuna watu 2007-2009 wana 1 point 3,4,5 na hawakusoma Telecom wala Computer Engineering.
Nina mwanangu alipata 1 point 5 kapiga zake Electromechanical lkn pamoja na one yake kali kapigwa gap la GPA na na mtu aliyepata 2 ya 12.
Kuna mwengine alisoma Ilboru alipiga 1 point 4 kapiga Civil,mwengine nae 1 point 4 kapiga Bsc with Computer Science.
Wapo kibao ambao walikuwa na point kali lakini wakaenda kosoma vitu vingine na kuna wengine wana one kali tu wapo mtaani wanakata mapindi sio kwamba vilaza bali wameamua kufanya na kusoma vitu wanavyo vipenda so acha kukalili.
Yaani kama mimi ni kilaza basi wewe ni kilaza mara 10000 mkuu.Mkuu huyo ndugu yetu ni kilaza achana nae,yeye anataka show off badala ya kuangalia future yake,eti unasoma mining then unataka kazi ya kuajiriwa sasa sijui migodi ya kuwaajiri iko wapi? Ndo maana wanazunguka na vyeti miaka mitano sasa
Kumbe nimejua na bishana mtu wa aina gani,haya endelea kukalili.Ni kwasababu hawakuwa na sifa za kuchaguliwa kwenye hizo kozi pendwa kipindi hicho.
Sawa mkuu,kuajiriwa nako ni kusolve problems za jamiii na kugundua vitu si lazima uwe umesoma mkuuYaani kama mimi ni kilaza basi wewe ni kilaza mara 10000 mkuu.
Kupitia hiyo elimu yako mpaka leo umegundua nini cha kuweza kusaidia hiyo jamii yako.
Mara zote kilaza huwa anasoma ili ajiliwe. Narudia tena kilaza husoma ili aajiliwe.
Smart people study to get the knowledge for solving problems in the society.
Mkuu kwa hizo kozi zako pendwa zilianzishwa mwaka gani na wale waliosoma kozi hizo wako wapi sasa? Njoo Basi in box nikukaribishe ofisini kwangu na home kwangu Kisha ukajifanyie comparison mwenyeweNi kwasababu hawakuwa na sifa za kuchaguliwa kwenye hizo kozi pendwa kipindi hicho.
Shule zangu kabisa hizo.Ukiwa na akili Kama sisi tuliosoma shule za watoto wenye vipaji maalum kule Mzumbe na Ilboru,kusoma hakukuwahi kuwa kazi ngumu
Sasa ilikuwaje ccm wanachukua ubongo wako na kubaki mtupu mkuuShule zangu kabisa hizo.
Nawe mbona ule upande wamekushika akili hivyo jomba!Sasa ilikuwaje ccm wanachukua ubongo wako na kubaki mtupu mkuu
Hahaa umemuweza.work is the product of force and displacement. A force is said to do positive work if the force has a component in the direction of the displacement of the point of application
Mkuu hawajanishika Ila upuuzi wa unachefua sana,Magu more worseNawe mbona ule upande wamekushika akili hivyo jomba!
Bondi la MzuKila nasikia lishakufa.Mkuu kule mzumbe vilaza pia walikuwa wanakuja,wale walioiba mitihani darasa la Saba na form four walikuwa wanakuja pia na ndo hao walikuwa wanasoma hadi wanapata kichefu chefu katika jitihadi za kumaintain status Ila sisi wazawa,prepo ilikuwa mwisho saa nne na disco kule kilakala tulikuwa hatukosi mazee
Haya utayaongea kule siasani.Mkuu hawajanishika Ila upuuzi wa unachefua sana,Magu more worse
1 ya 15!Nimemaliza ilboru pcm 2016 , msiwe mnawakaririsha watu kuwa shule zile za vipaji ni za watu wenye akili nyingi . nakumbuka nilipangiwa pale nikiwa na 1 ya 15 hiyo ni 2013 shule ya msingi sikuwahi kusoma ya vipaji maalum.
Hahahaaaaa, mkuu huo ndio ukweli.Mkuu kwa hizo kozi zako pendwa zilianzishwa mwaka gani na wale waliosoma kozi hizo wako wapi sasa? Njoo Basi in box nikukaribishe ofisini kwangu na home kwangu Kisha ukajifanyie comparison mwenyewe
Mkuu Magu ni Rais smart kuliko wote duniani.Mkuu hawajanishika Ila upuuzi wa unachefua sana,Magu more worse
Ni kwamba hujui kusoma au? Mbona kaandika alichosoma pcm.1 ya 15!
Arts au?
Nilihisi kakosea labda!Ni kwamba hujui kusoma au? Mbona kaandika alichosoma pcm.