Hakuna kazi ngumu kama kusoma shule

Hakuna kazi ngumu kama kusoma shule

hapa nilisha kukamata tayari, kama umesoma civil ya UDSM wanayo chukua Hadi two wewe basi ni kilaza.

kwa miaka yenu nilitegemea umesoma telecommunication, mining au chemical engineering. Lakini kwakua ulikuwa kilaza ulishindwa kuchaguliwa hizo kozi za wachache.
 
Hahahaaaaaaaaaaaa, mmmmmmmmm, nasikia harufu ya uongo hapa.
You can not perform well in studies without applying an effort. For what I know, labda wewe mwenzangu umesoma combination gani na chuo umesomea degree ya nini. Naomba tuanzie hapo,

na chuo GPA yako ni ngapi.

na utupe publication yako uliyo andika ili kutoa mchango kwenye elimu
Unataka na GPA yangu? Ninyi vijana mnaosomea kupata kazi badala ya ujuzi na maarifa mtapata tabu sana dunia hii.Ninyi ndo mnafundisha chuo kikuu miaka yote then mkitolewa hapo mnajiona mlikuwa jalalani.badala ya kutafuta ujuzi na maarifa wewe unahangaika na GPA,GPA haisolve problems mkuu
 
Unataka na GPA yangu? Ninyi vijana mnaosomea kupata kazi badala ya ujuzi na maarifa mtapata tabu sana dunia hii.Ninyi ndo mnafundisha chuo kikuu miaka yote then mkitolewa hapo mnajiona mlikuwa jalalani.badala ya kutafuta ujuzi na maarifa wewe unahangaika na GPA,GPA haisolve problems mkuu
Hahahahaaaaaaaaa,
 
hapa nilisha kukamata tayari, kama umesoma civil ya UDSM wanayo chukua Hadi two wewe basi ni kilaza.

kwa miaka yenu nilitegemea umesoma telecommunication, mining au chemical engineering. Lakini kwakua ulikuwa kilaza ulishindwa kuchaguliwa hizo kozi za wachache.
Mkuu,kwa kusoma degree program kwa mtu mwenye akili ni hobby na plan za mtu na si show off Kama wanavyofanya wengine,second usikariri kwamba kila mtu unae muona nchi hii kasoma Tanzania
 
Unataka na GPA yangu? Ninyi vijana mnaosomea kupata kazi badala ya ujuzi na maarifa mtapata tabu sana dunia hii.Ninyi ndo mnafundisha chuo kikuu miaka yote then mkitolewa hapo mnajiona mlikuwa jalalani.badala ya kutafuta ujuzi na maarifa wewe unahangaika na GPA,GPA haisolve problems mkuu
Mkuu civil uliyo izungumzia kwa pale UDSM ni sawa na degree za education inachukua nyomi.

Mimi nilijua umepiga mining au chemical au telle za enzi hizo kumbe civil darani mkuu 200 na ushehe.
 
Mkuu,kwa kusoma degree program kwa mtu mwenye akili ni hobby na plan za mtu na si show off Kama wanavyofanya vilaza wengine,second usikariri kwamba kila mtu unae muona nchi hii kasoma Tanzania
mkuu wewe umesoma bongo. ungesoma njee ungekuwa na publication kibao. Elimu ya nje wanahimiza kupublish sana. Nje hata bachelor wana publish
 
hapa nilisha kukamata tayari, kama umesoma civil ya UDSM wanayo chukua Hadi two wewe basi ni kilaza.

kwa miaka yenu nilitegemea umesoma telecommunication, mining au chemical engineering. Lakini kwakua ulikuwa kilaza ulishindwa kuchaguliwa hizo kozi za wachache.
Wewe ndo wale wale tu.Unasoma
Mkuu civil uliyo izungumzia kwa pale UDSM ni sawa na degree za education inachukua nyomi.

Mimi nilijua umepiga mining au chemical au telle za enzi hizo kumbe civil darani mkuu 200 na ushehe.
Mkuu Mimi sijawahi kusomea kitu ambacho sijui naenda kukifanyia kazi gani na wapi, ujuzi na maarifa ndo ilikuwa target yangu kubwa and not show off
 
I need the answer of this quiz.
If studying is not a hard job, why most people study hard?
Studying is not a job as there are no remunerations associated with it, it's just a task. Like any task, some efforts need to be put to succeed.
 
Studying is not a job as there are no remunerations associated with it, it's just a task. Like any task, some efforts need to be put to succeed.
I thought a job is the combination of different tasks.
 
Yaa, kama ubongo wako unakamatia mbali kama baiskeli yenye breki mbovu ndo utapata tabu zaidi, wakati mwenzio anatumia nusu saa kusoma na kuelewa, wewe load ile ile ya material utakukuruka usiku mzima na kuloweka miguu kwenye maji juu...
 
Studying is not a job as there are no remunerations associated with it, it's just a task. Like any task, some efforts need to be put to succeed.
job 1
(jŏb)
n.
1.
a.
A regular activity performed in exchange for payment, especially as one's trade, occupation, or profession: Her job is doing drug research.
b. A position of employment: How many jobs are open at the factory?
2.
a.
A task that must be done: Let's finish this job before we start another.
b. A specified duty or responsibility: Your job is to watch the kids while we're away. See Synonyms at task.
c. Informal A difficult or strenuous task: It's a real job getting people to help out at these events.
 
hapa nilisha kukamata tayari, kama umesoma civil ya UDSM wanayo chukua Hadi two wewe basi ni kilaza.

kwa miaka yenu nilitegemea umesoma telecommunication, mining au chemical engineering. Lakini kwakua ulikuwa kilaza ulishindwa kuchaguliwa hizo kozi za wachache.
Tatizo mnakalili kuna watu 2007-2009 wana 1 point 3,4,5 na hawakusoma Telecom wala Computer Engineering.

Nina mwanangu alipata 1 point 5 kapiga zake Electromechanical lkn pamoja na one yake kali kapigwa gap la GPA na na mtu aliyepata 2 ya 12.

Kuna mwengine alisoma Ilboru alipiga 1 point 4 kapiga Civil,mwengine nae 1 point 4 kapiga Bsc with Computer Science.

Wapo kibao ambao walikuwa na point kali lakini wakaenda kosoma vitu vingine na kuna wengine wana one kali tu wapo mtaani wanakata mapindi sio kwamba vilaza bali wameamua kufanya na kusoma vitu wanavyo vipenda so acha kukalili.
 
Tatizo mnakalili kuna watu 2007-2009 wana 1 point 3,4,5 na hawakusoma Telecom wala Computer Engineering.

Nina mwanangu alipata 1 point 5 kapiga zake Electromechanical lkn pamoja na one yake kali kapigwa gap la GPA na na mtu aliyepata 2 ya 12.

Kuna mwengine alisoma Ilboru alipiga 1 point 4 kapiga Civil,mwengine nae 1 point 4 kapiga Bsc with Computer Science.

Wapo kibao ambao walikuwa na point kali lakini wakaenda kosoma vitu vingine na kuna wengine wana one kali tu wapo mtaani wanakata mapindi sio kwamba vilaza bali wameamua kufanya na kusoma vitu wanavyo vipenda so acha kukalili.
Mkuu huyo ndugu yetu achana nae, yeye anataka show off badala ya kuangalia future yake,eti unasoma mining then unataka kazi ya kuajiriwa sasa sijui migodi ya kuwaajiri iko wapi? Ndo maana wanazunguka na vyeti miaka mitano sasa
 
inategemea NTU na NTU Mkuu.

Habari za leo wakuu,

Leo nilikua nawaza jinsi kazi ya kusoma ilivyo ngumu.

Nikikumbuka vijana wenzangu ambao nilisha waacha nyuma mara baada ya wao kushindwa kuelewa kinacho endelea darasani, ndipo nagundua jinsi kazi ya kusoma ilivyo ngumu.

Just imagine mkuu unaanza chekechea unasoma mpaka unafika chuo kikuu sio kazi ndogo kabisa hii.

Hii kazi ya kusoma hata wanajeshi iliwashinda, wakaona ni bora watumie miguvu yao tu.

Watu wengine wamo humu jamii forum, kazi ya kusoma iliwashinda. Utakuta mtu anarudiaga mitahani tu mara kumi bado haperform tu.

Nakumbuka kuna rafiki yangu mmoja shule ya msingi ni alikaririshwa madarasa mara 10, la kumi na moja ndio akaperform. Hii kazi sio mchezo bwana.

Yaani kuna jamaa yangu mmoja naye, elimu ya olevel kasoma mara nane ndipo akaperform. Daa ni hatari.

Wewe unayesema kusoma sio kazi ngumu ya nini kukesha kama bundi.

Utakuta mwingine anasinzia darasani au mezani akiwa anasoma.

Vimitihani vya utumishi tu vinakufanya kuwa bundi.

Karibuni kwa maoni sasa.
 
Back
Top Bottom