MIXOLOGIST
JF-Expert Member
- Mar 1, 2016
- 15,742
- 39,799
- Thread starter
- #41
Hao ndiyo wale wanaosema sisi ni vibamia bila kutuambia Standard K ina ukubwa ganiWachaa wee!!
Hao ndiyo wale wanaosema sisi ni vibamia bila kutuambia Standard K ina ukubwa ganiWachaa wee!!
Yatakuja kuongelewa tu siku. Sasa hivi hayaongelewi yanaongelewa hati ya nyumba kwanza. Baada ya muda tutajua kwanini walikuwa na migogoro isiyoisha.Kwamba kweka alikua ni Gay, na saratani ya utumbo kapata kupitia hicho kitu au??
Em funguka zaidi.
Nasema hatuachi.acheni uporaji wa mali za watu.
Diha em funguka, km kweka alikua mwanachama au laah, mbona kwenye masjala ya chama, sijaona utambulisho wake? Naomba funguka kidogo, yaan kidogo tu. Hata kwa code mahi.Yatakuja kuongelewa tu siku. Sasa hivi hayaongelewi yanaongelewa hati ya nyumba kwanza. Baada ya muda tutajua kwanini walikuwa na migogoro isiyoisha.
Ila sisi ambao tupo kwenye maeneo ambao wenyewe ndio wanakuja kujiachia, tunamfahamu vyema .
😂😂😂Hao ndiyo wale wanaosema sisi ni vibamia bila kutuambia Standard K ina ukubwa gani
Kwamba wanatampeleka jela akaolewe huko?Yatakuja kuongelewa tu siku. Sasa hivi hayaongelewi yanaongelewa hati ya nyumba kwanza. Baada ya muda tutajua kwanini walikuwa na migogoro isiyoisha.
Ila sisi ambao tupo kwenye maeneo ambao wenyewe ndio wanakuja kujiachia, tunamfahamu vyema .
Vyovyote vile, ndoa siyo sehemu ya kufanya issue kwa kifichoInafikirsha sana. Inakuwaje mke atoe kiwanja ujenge,, akope hela ajenge fensi halafu mume utake kuuza nyumba ili.ukajenge kwenye kiwanja chako? Nikitu kinawezekana lakini kwa busara sio mhemko ,, wanaume tubadilike asee,, mtu kaziliwa wazazi wake wakamsomesha hadi kufanikiwa kupata kazi ya mshahara wa milion 9 kwa mwez wewe from no weya ulipata cheo cha mume unakuja kukatisha maisha ya mtu
Kitambo tu. Tena nasikia tangu akiwa mdogo. Ulishawahi kuona akitembea? Sasa mimi hilo nina uhakika nalo 100%. Ningekufungukia zaidi ila ngoja yatakuwa wazi soon. Hata hiyo cancer sisi tulijua muda japo wengi wamejua baada ya tukio, watu wengi walio maaneo ambayo yalikuwa yake ya kujiachia mbona wanajua vizuri tu.Diha em funguka, km kweka alikua mwanachama au laah, mbona kwenye masjala ya chama, sijaona utambulisho wake? Naomba funguka kidogo, yaan kidogo tu. Hata kwa code mahi.
😂😂😂😂
Nilikuwepo hapo, nilivyoona na ulinzi mkali wa polisi, nikaamua niondoke zangu, mie na Polisi haziivi kabisaa.Nipo mbezi beach KKKT kumuaga kipenzi chetu Jane Urassa cc secretarybird
Akaolewe vipi na ana Cancer ya maeneo? Huyo nasikia alipewa miezi tu.Kwamba wanatampeleka jela akaolewe huko?
Niwakilishe vyema mkuu.Nipo mbezi beach KKKT kumuaga kipenzi chetu Jane Urassa cc secretarybird
kumbe mapolisi km wote inabidi ukae kimasta. Ukileta fujo watajua kina kwekaNilikuwepo hapo, nilivyoona na ulinzi mkali wa polisi, nikaamua niondoke zangu, mie na Polisi haziivi kabisaa.
Sisi mahafidhina, tunasikitika kwakuwa aliondolewa marinda, ila kwenye hili alilolifanya kwenye ndoa, ametuwakilisha vyemaAkaolewe vipi na ana Cancer ya maeneo? Huyo nasikia alipewa miezi tu.
Maskiniii!! Sasa kwanini alioa? Alitaka kufurahisha umma kuwa naye ni straight? Ili hali sio? Au hiyo migogoro ilikua kuhusu mambo ya ndani na sio mali? Vipi watoto wote ni wake? Au kapigwa? Utafanya nianze kumchukia kweka, alimuuaje mtu aliyemsitiri na mambo yake ya gizani???Kitambo tu. Tena nasikia tangu akiwa mdogo. Ulishawahi kuona akitembea? Sasa mimi hilo nina uhakika nalo 100%. Ningekufungukia zaidi ila ngoja yatakuwa wazi soon. Hata hiyo cancer sisi tulijua muda japo wengi wamejua baada ya tukio, watu wengi walio maaneo ambayo yalikuwa yake ya kujiachia mbona wanajua vizuri tu.