Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Mimi sio kama makamanda wanaochekelea ajali za wana CCM na kuwaombea wafe.

Lakini pia nawaomba polisi wachunguze mazingira ya hii ajali, isije ikawa ya Chacha Wangwe tena, si unajua dada alihama chadema na kujiunga na CCM?????
Huu ndo ujinga unaoufikiria. Kujifanya mwema kote lengo lako ufike huku! Ajali nyingi za barabarani ni sababu ya uzembe wa madereva. Wanaendesha magari kwa kasi ya 120 sehemu ya 50! Unategemea watapona?
 
chriss lukosi inaonekana ilikuuma sana kutimuliwa CDM.pole sana
 
sure mkuu. halafu kifo cha grace kinafanana kwa kiasi kikubwa na cha chacha wangwe

nyie kweli wapuuzi kwan huyo mama alikua ni kiongozi ndan ya cdm mpaka awe na siri nzito?au mnafikiri cdm ni kama maccm hata makahaba zenu wana sauti ndan ya vikao vyenu
 
RIP! dada GRACE may God rest your soul in peace amen.Kila nafsi itaonja mauti.
 
Poleni sana wafiwa kwa msiba huu mzito; naiombea familia yake jamaa na ndugu wote faraja katika kipindi hiki kigumu mno. Mungu ailaze roho za Marehemu pema peponi, Amina.
 
Mimi sio kama makamanda wanaochekelea ajali za wana CCM na kuwaombea wafe.

Lakini pia nawaomba polisi wachunguze mazingira ya hii ajali, isije ikawa ya Chacha Wangwe tena, si unajua dada alihama chadema na kujiunga na CCM?????
umeanza vizuri lakini sasa umemalizia kwa kujamba.
 
grace alipojiunga tu na watu wa kafara nilijua hawezi kudumu.wapi salome mbatia.kolimba kombe mahinda malima ni wengi kwa kuorodhesha.
 
Grace Mbowe mwanamama aliyedaiwa humu Jamvini kuhamia CCM wilayani Hai Amefariki kwenye ajali mbya iliyotokea Kabuku mkoani Tanga mapema asbuhi hii.

Tutaendelea kuwajuza zaidi.

Duh au ndio ile ajali niliyoiona maeneo ya Kabuku ambako barabara ipo juu na gari imepinduka na kuingia bondeni? Gari nyeupe hivi imepondekapondeka kweli nikakuta Polisi wanachukua maiti toka ndani ya gari. Kwa kuwa eneo lenyewe ni kwenye kona basi sikuweza kusimama.
 
kwa nini watu wanaodhaniwa wanaweza kuanika siri za CDM wanafariki kwa ajali? This is the second person after CHACHA WANGWE.

Marehemu Grace alikuwa na siri gani ya Chadema? na Chadema wana siri gani katika nchi hii kiasi cha kuua mtu. Tujuze hizo siri za Chadema unazozifahamu ambazo vyombo vya usalama nchini hawaijui?

Otherwise acha kupandikiza chuki kwenye jamii na kuongeza machungu kwa familia iliyofiwa
 
  • Thanks
Reactions: prs
Jamani wa tanzania tumuogope Mungu kifo ni kifo tuu mambovya kuhusisha vifo na mambo ya siasa sio jambo jema
 
Poleni sana wafiwa kwa msiba huu mzito; naiombea familia yake jamaa na ndugu wote faraja katika kipindi hiki kigumu mno. Mungu ailaze roho za Marehemu pema peponi, Amina.

Asante Mzee wa Busara! Nimeumia sana kusoma thread hii hasa kwenye maoni ya kina Chris wanaodhihaki msiba!

Wanaomfahamu Grace wanajua wazi alivyokuwa huru katika mawazo na matendo. Hakumfuata kaka yake tu kwa sababu yeye ni kaka, alichoangalia ni ile imani yake, na ilipobidi aende upande wa pili alifanya hivyo bila kufikiria undugu na haikuwa uhasama.

Ni Grace, Graduate wa kwanza wa kozi ya Building Economics (quantity Surveying) ya kilichokuwa Ardhi Institute sasa Ardhi University. Yeye ni kati ya graduate wetu wa kwanza katika Chuo cha kitanzania katika fani ya kukadiria gharama za ujenzi mwaka 1981. Amefanya mengi sio tu kwa mashule, makanisa na jamii bali pia kwa sekta rasmi ya uma na ya binafsi.

Mungu ailaze raha ya Grace mahali pema peponi!
 
Poleni sana wafiwa kwa msiba huu mzito; naiombea familia yake jamaa na ndugu wote faraja katika kipindi hiki kigumu mno. Mungu ailaze roho za Marehemu pema peponi, Amina.

Nilitegemea huu uzi ungekuwa na maneno ya faraja zaidi kama haya kuliko kejeli na matusi ya kisiasa yanayoendeshwa na baadhi ya wachangiaji. Ulale salama peponi mpendwa Grace. Poleni familia kwa pengo mlilolipata. Mungu awafariji
 
Asante Mzee wa Busara!
Nimeumia sana kusoma thread hii hasa kwenye maoni ya kina Chris
wanaodhihaki msiba!

Wanaomfahamu Grace wanajua wazi alivyokuwa huru katika mawazo na
matendo. Hakumfuata kaka yake tu kwa sababu yeye ni kaka, alichoangalia
ni ile imani yake, na ilipobidi aende upande wa pili alifanya hivyo bila
kufikiria undugu na haikuwa uhasama.

Ni Grace, Graduate wa kwanza wa kozi ya Building Economics (quantity
Surveying) ya kilichokuwa Ardhi Institute sasa Ardhi University. Yeye ni
kati ya graduate wetu wa kwanza katika Chuo cha kitanzania katika fani
ya kukadiria gharama za ujenzi mwaka 1981. Amefanya mengi sio tu kwa
mashule, makanisa na jamii bali pia kwa sekta rasmi ya uma na ya
binafsi.

Mungu ailaze raha ya Grace mahali pema peponi!

vipi kaka yake freeman mbowe ameungana na wafiwa wengine kuomboleza kifo cha dada yake?
 
Huu ndo ujinga
unaoufikiria. Kujifanya mwema kote lengo lako ufike huku! Ajali nyingi
za barabarani ni sababu ya uzembe wa madereva. Wanaendesha magari kwa
kasi ya 120 sehemu ya 50! Unategemea watapona?

mkuu, si kila ajali inatokana na uzembe wa madereva. ajali nyingine zinakuwa za kupangwa kama ilivyokuwa ya marehemu chacha wangwe. naunga mkono wazo la chris Lukosi
 
Mungu ailaze pema roho ya marehemu Grace Mbowe mahala pema peponi.Amina.
 
Poleni sana wafiwa kwa msiba huu mzito; naiombea familia yake jamaa na ndugu wote faraja katika kipindi hiki kigumu mno. Mungu ailaze roho za Marehemu pema peponi, Amina.

Maneno yako ni ya busara sana, kwakweli yana fariji.
 
Back
Top Bottom