Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Pole sana wafiwa wote.
ILa ilishanenwa " MAKATAA PEMA PABAYA PANAMUITA"
Alitoha chadema akaamia ccm
 
grace alipojiunga tu na watu wa kafara nilijua hawezi kudumu.wapi salome mbatia.kolimba kombe mahinda malima ni wengi kwa kuorodhesha.

amina,, chifupa,,lebaratus,, balo kweli ni weng sana
 
Kuna uhusiano gani kati ya lililotokea na kuhamia ccm,gari lake ni ccm?kuna ubaya gani ccm unaosababisha umauti?
 
polen familia kwa msiba hata mimi nimekwenda kwenye msiba kuwapa pole familia ya mbowe pale kisanga kwa kaka yao mkubwa anaitwa mbowe karibu na kwa makamba watu walikuwa ni wengi na nyimbo za dini zilikuwa zikitumbuizwa
 
Inasikitisha kafa akiwa mwanachama wa chama cha majambazi........mara nyingine tuwaombee watu wetu wasifie ktk dhambi...
 
Ndio maana tunawaomba polisi wachunguze kwa karibu sana hii ajali, nina wasi wasi sana na hawa chadema, wako tayari kufanya lolote hawa, hakuna tofauti kati yao na alshabaab

Taratibu mkuu..mbona hivyo?? Nina wasiwasi sana na CCM ..Wako tayari kufanya lolote kubaki madarakani..
 
nilifungua ukurasa wangu wa facebook nikakuta kuna tanzia ya huyu mama na nyingine Mnyika anatangaza kifo cha katibu mwenezi wao nje ya Dsm. nilichokigundua hapa ni wafuasi wa chadema si wastaarabu ni wahuni tu,waliochangia kwa huyu mama marehemu Grace ni matusi mengi na kebehi kutoka kwa wafuasi wa Chadema kwa sababu tu huyu mama alitoka chama chao kwenda ccm. ukija huku kwenye tanzia aliyotangaza Mnyika nyingi ni pole na RIP. HAPA NDIPO NILIPOJUA CCM NI WASTAARABU MNO. LAKINI MAKANJANJA NI WAHUNI NA VIROBA,BANGI NA UNGA VIMEWAFANYA WEHU HATA MAFUNDISHO YA DINI ZAO HAWAZIJUI TENA. MBOWE ANAVUNA ALICHOKIPANDA KATIKA TAIFA LA WATU WASTAARABU
 
Poleni sana wafiwa.

Baada ya yote, sisi wote ni watanzania. Tofauti zetu kisiasa hazihusiani na misiba kama vile makamanda wa Chadema walivyokuwa wakimuombea kifo Waziri Mbawala jana, leo kwangu kesho kwako.
Wewe Christopher lukosi ni mnafiki sanaaa...acha kuleta unafiki hadi kwenye misiba.RIP mama yetu grace mbowe.
 
Katika haya maisha kuna kila aina ya changamoto................
Kuna milima na mabonde pamoja na harakati za hapa na pale .....lakini MUNGU kwetu ndio kila kitu...........


Nasikitika kwa watu wasioamini MUNGU katika ulimwengu na Tanzania ya sasa.............
Kwa MOYO na FIKRA za UNYENYEKEVU NAOMBA KUTOA POLE ZANGU ZA DHATI KWA M/KITI WANGU WA CHAMA(CHADEMA) KWA KUONDOKEWA NA DADA YAKE MPENDWA ( DADA GRACE MBOWE).............


INAUMIZA NA INASIKITISHA BUT NAOMBA KWA PAMOJA TUUNGANE WANACHAMA NA WAPENDWA WENYE KUJUA NINI MAANA YA MSIBA KUIFARIJI FAMILIA NA UKOO WA MH. FREEMANI A. MBOWE KWA TATIZO LILILOTOKEA JANA.........


HEBU KWA PAMOJA TUWE TUNATAFAKARI JE TUMEJIANDAAJE ENDAPO MUNGU LEO AKITUITA KWAKE..........
MUNGU AZIDI KUIREHEMU FAMILIA YA MH. FREEMANI A.MBOWE NA AITIE NGUVU KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU......
PIA MUNGU AZIDI KUTUREHEMU SISI WATANZANIA NA NCHI YETU....


.............................MUNGU ALITOA NA MUNGU AMETWAA................................


....................................JINA LAKE LIHIMIDIWE MILELE.......................................

..................................................AAAMINA.......................................................
 
Back
Top Bottom