Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Poleni sana wafiwa wote tupo pamoja katika wakati huu mgumu.
 
Huyu Mama amekufa na jambo zito kuhusu chadema, Nina mashaka na ajali hii.
 
Vielelezo vinasema ajali zimeongezeka. Mtanzania anakupa majibu ya sababu za ajali, kwamba "ni mwezi wa shetani."

Unajua, wengine labda tuna ka bahati mbaya fulani ka kutembelea kidogo nchi za wenzetu za waliopiga hatua, sasa wanapokuwa wanaongelea takwimu zimeonyesha ajali zime spike mwaka huu, au mwezi huu, huwezi kusikia hata kidogo, hata siku moja, katika nchi ya watu milioni mia moja, huwezi kusikia hata kiumbe kimoja kinakwambia "ni mwezi wa shetani." Kwa hiyo wengine tukisikia hayo hushtuka.

Sasa unapokuwa na jamii ya watu wa aina hii, wenye ma imani na mapokeo ya ajabu ajabu kama haya, jamii ya kizazi ambacho bahati mbaya hatukupata elimu nzuri, then huwezi kupunguza ajali, huwezi kupiga maendeleo ya infrastructure safety, huwezi kufanya chochote kama nchi. Mchangiaji mmoja mwenye imani kali, Max Shimba, huuliza, kama wewe huna imani then inakusumbua nini mpaka kuhangaika kujaribu ku disprove na kupinga imani za wengine za mamungu na mashetani ambayo unasema hayapo anyway?

Well, ni mambo kama haya sasa, yani ma imani haya yanatu-affect wote kama taifa. Badala ya kujiuliza kiweledi tufanye fanye fanyeje tupunguze ajali, tuongeze usalama barabarani, tuepuke vifo vinavyozuilika, Mtanzania anakwambia mwezi wa tisa "ni mwezi wa shetani." Nothing short of ridiculous.

Kwa lipi?

Jina lake lihimidiwe kwa wale waliopona au kwa wale waliokufa au kwa kuumba watu ili waje wafe kikatili kwenye ajali au ni kwa lipi hapa hasa hasa tunalotaka jina la bwana lihimidiwe kwalo? Kwa nini atoe halafu atwae kikatili kwa watu kuchomwa na mavyuma mazito machoni na shingoni na sehemu za siri na midomoni mpaka wafe? What's his point? Ahimidiwe kwa lipi?

Then there is no point ya kuwa makini.

Huwezi kutuambia madereva twende mwendo mzuri, tuwe makini, halafu unasema sisi ni wa Mungu na kwa Mungu tutarejea. Inakuwa hakuna faida ya kuwa makini, why bother?

Manake kwa Mungu tutarejea anyhow!

One of these days tuwe makini tusiwe makini Mungu atatupangia kifo cha kikatili na cha kishetani barabarani anyhow! Na ni kitu chema kabisa kufa kikatili kwa mipango ya Mungu kwa sababu kazi ya Mungu haina makosa!


@Anheuser

Mkuu unajua unajichanganya mwenyewe its like unapinga suala hili kama halipo its okay ni imani yako kuamini au kutokuamini its up to you sikulazimishi ...

huo u western ambao uko ndani yako hakuna mtu ambaye hajakukatalia ila kaa tu ukijua kila taifa katika dunia hii ina imani yake weather ni imani ya kidini au ni imani isiyo ya kidini...

umeongelea kuwa umekaa nje fine sasa ngoja nikupe mfano mdogo wa mie niliouona huko nje ambako wewe umepasema

wazungu kuna kitu wanakiita
FRIDAY THE 13th

Hii siku wazungu wanaiogopa kuliko hata ukoma
wanakwambia ni siku ambayo imelaaniwa
"cursed day"

watu zaidi ya milioni 21 wamekuwa affected na siku hii.... duniani kote
watu hawasafiri siku hii....
makampuni kama delta airlines na america airlines wanalia kila ifikapo siku hii kwa jinsi wanavyopata loss ya ajabu siku hii

kwanini?

kwa sababu ijumaa ni unlucky day since 14 century
wazungu wanaamini ijumaa ni siku mbaya kuanza biashara au kuanza safari



na kumbuka kuwa

christians commemorate the crucifixation of jesus on Friday before Easter adding additional unpopularity to the weekday


back to topic haya mambo sio kama yametoka kwa mganga wa kienyeji, wala sio mambo ambayo yanasemwa na kizee kilichoshika mizimu huko kijijini
hapana ila haya maneno ni maneno ambayo yanasemwa na wanajimu (ikumbukwe unajimu ni elimu unayosomea na kukaa darasani)

hayajaanza leo yameanza tokea miaka mingi iliyopita

naomba tu niishie hapa ila tu mkuu

soma vitabu mbalimbali mkuu, soma sana vitabu

 
Huyu Mama amekufa na jambo zito kuhusu chadema, Nina mashaka na ajali hii.

Chuki kama jina lako lilivyo, hata kwenye jambo serious na zito la msiba, lenye kugusa wafiwa, unamwaga sumu ya chuki. Mwenyezi Mungu akusamehe, na akubariki ujirudi.
 
Rip Grace! Ni aibu tu kwamba umekufa ukiwa gamba!
 
poleni wafiwa. watanzania tunaendesha magari kwa mazoea. tunaendesha tumelewa na istoshe hatufuati sheria za barabarani. kwa vyovyote vile gari inayobeba abiria huwa hitakiwi izidishe spidi ya 80km/h. lakini watu wanakwenda spidi mpaka zaidi ya 180km/h kwa vile tu gari lake lina uwezo huo. ikumbukwe barabara zetu haziruhusu kiwango hicho cha spidi. Tukipata ajali tunaanza kunyoosheana vidole, wapi na wapi. Vile vile hatuna mazoea ya kufanya service gari zetu tunapoanza safari ndefu.
 
Huyu Mama amekufa na jambo zito kuhusu chadema, Nina mashaka na ajali hii.

Grace Mbowe alikuwa dada yake Freeman ndio, lakini ulishawahi hata siku moja akijishughulisha na siasa? Wacha CDM, hata chama kingine chochote? Sasa Hilo jambo zito la CDM kalipata wapi? Hebu kuwa na ubinaadam kidogo, marehemu hata hawazikwa, ndugu wana machungu wewe unajiropokea tu!
 
na ww si kazi yako kumpangia Mungu..sisis kama binadamu ni sala zetu kwa MUngu ampunzishe kwa amani..sasa ulitaka tuombe vip??ebo
 
huyu lazima atakuwa aliondoka na siri nzito ndani ya CDM.

ukifuatilia kwa undani unaweza kukuta alikuwa mbioni kugombea kiti fulani CCM baada ya kushawishiwa kuhamia CCM sasa mhhh! Pole kaka F.A MBOWE kwa kuondokewa na dada yote ni mipango ya muumba.

ukifuatilia kwa undani unaweza kukuta alikuwa mbioni kugombea kiti fulani CCM baada ya kushawishiwa kuhamia CCM sasa mhhh! Pole kaka F.A MBOWE kwa kuondokewa na dada yote ni mipango ya muumba.

Ndio maana tunawaomba polisi wachunguze kwa karibu sana hii ajali, nina wasi wasi sana na hawa chadema, wako tayari kufanya lolote hawa, hakuna tofauti kati yao na alshabaab

Liccm limoja linapokufa hata malaika wanashangilia, huwa sisikitishwi na kifo cha liccm lolote lile kwani maccm yote yameshapoteza ubinadamu akitoka Lucifer wao ndio wanafuatia.

Nyie wanasiasa uchwara acheni siasa zenu za Majitaka kwenye misiba msigeuze misiba ya wenzenu mitaji ya siasa zenu chafu
 
Poleni wafiwa, masikini@ Riz1 tumwombee sana ili aepuke hiki kikombe cha nyoka wa kijani alichonyeshwa hivi karibuni.
 
Kuna ajali mbaya imetokea asubuhi hii eneo la Segera ambapo gari aina ya GX100 limepinduka na kuuwa watu watatu ambao walikuwa abiria wa gari hilo.

Card ya gari inasemekana ina jina la mmiliki aitwae Grace Aikaeli Mbowe.

Nitawapa taarifa kamili baadaye.

------

9892981_orig.jpg
Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe, tunakuomba ukatishe ziara yako Denmark rudi nyumbani umzike dada yako hata kama mlikuwa mmekosana yeye kurudi CCM.

Damu ni nzito kuliko maji huyo ni dada yako tumbo moja baba mmoja.

Rudi kamanda, poleni sana...

Grace, R.I.P.
 
Back
Top Bottom