Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

Grace Mbowe afariki ajalini - Kabuku, Segera - Tanga

WanaJF eleweni jambo yaani hakuna binadamu ambaye thamani ya uhai wake ni zaidi ya mwingine, naona kwa taarifa hii wengi mnasema R.I.P Grace Mbowe pekee ikiwa waliokufa ajalini ni watatu zaidi acheni matabaka kisa status ya mtu kabla. Poleni waTanzania wenzangu kwa kufikwa na msiba huu
Kama unajua majina ya wengine si uandike RIP zao? na je wangekuwa zaidi ya 100 ungeandika R.I.P ngapi ili uridhike.

Hutofautiani na wanaotaka hadi tutaje pole Mwenyekiti Mbowe kusema poleni wafiwa haitoshi.
 
jamani May their souls rest in peace!!So sad pole kwa familia zao.
 
Masikini namjua Grace!!! Poleni wote mlioguswa na msiba huu mzito!!!
Kuna ajali mbaya imetokea asubuhi hii eneo la Segera ambapo gari aina ya GX100 limepinduka na kuuwa watu watatu ambao walikuwa abiria wa gari hilo.

Card ya gari inasemekana ina jina la mmiliki aitwae Grace Aikaeli Mbowe.

Nitawapa taarifa kamili baadaye.

------

9892981_orig.jpg
 
Liccm limoja linapokufa hata malaika wanashangilia, huwa sisikitishwi na kifo cha liccm lolote lile kwani maccm yote yameshapoteza ubinadamu akitoka Lucifer wao ndio wanafuatia.

Uwiii ndugu Muogope Mungu kwa hiki unachosema hao CCM unaowachukia hivi wameumbwa na Mungu anaekuweka wewe hai ukitoa UCCM wao ni binadamu kama wewe hivi vyama ni mambo ya kidunia tu...mmmh sijui wamekufanyaje I smell too much hatred!!
 
Well said rafiki! Binafsi hii tabia ya watu kukimbilia kusema rip nakuishia hapa huwa siielewi kabisa! Watu kila siku wanapoteza maisha kwa vifo ambavyo vingeweza kuepukika! Watu wakifa kwa uzembe wa madaktari, ukosefu wa matibabu sahihi, vifaa, uzembe wa madereva, kutokufuata sheria za barabarani n,k tunasema rip and we end there! I think it's high time to think beyond these simple words RIP! Si kila kifo kinatoka kwa Mungu! Vingine vinatoka kwetu sisi wenyewe wanadamu! Watz inabidi tuamke kusema ukweli! Mungu na atuwezeshe kufikiri sawa sawa! Polen sana wafiwa!

RIP waliotangulia kwenye haki.

Swala la ajali barabarani kila mara linatokea na maisha yanapotea na tunabaki kusema mwenyezi mungu ndiye mwamuzi etc ..... NAY! A big NO. Niliandika hapa karibu miaka mitatu kama sikosei kwamba Serikali yetu hailipi kipaumbele swala la usalama wa raia wake wanaotumia barabara na mali zao pamoja na maisha yao. Hatuwezi kuwa na ajali kama hizi na Watanzania kupoteza maisha bila kuwa na chombo ambacho kipo makini kuona (a) Ajali zinapungua, (b) kuhakikisha magari yanayoendeshwa kwenye barabara zetu yapo katika viwango vinavyokubalika ambavyo tumejiwekea i.e. matairi ni salama, engine ya gari ipo sawa, mikanda inafungwa kwa abiria nk (c) ukaguzi wa kila gari unafanyika kila mwaka kwa magari ambayo ni zaidi ya miaka mitatu tangu yalipoundwa (d) madereva wanaoendesha huku wamekunywa pombe au kutumia vidonge wanafutiwa license zao n.k.

Watanzania wataendelea kufa kama nzi kama hatua za dhati hazitachukuliwa na serikali kuona barabara zetu sio makaburi.

BTW Majembe Auctions walipopewa tenda ya ukaguzi wa magari etc. Je, wana uzoefu wowote au qualification zozote za highway code? Je serikali haioni aibu kuona kwamba sheria tunazojiwekea hazifuatwi? Its high time this government should be taken to court to answer for its failures.
 
Poleni sana wafiwa.

Baada ya yote, sisi wote ni watanzania. Tofauti zetu kisiasa hazihusiani na misiba kama vile makamanda wa Chadema walivyokuwa wakimuombea kifo Waziri Mbawala jana, leo kwangu kesho kwako.

huwezi ongea kitu bila kutaja cdm? naona ulifukuzwa huku bado unaipenda.MAREHEMU WAWEKWE MAHALI WANAPOSTAHILI.AMEN
 
Uwiii ndugu Muogope Mungu kwa hiki unachosema hao CCM unaowachukia hivi wameumbwa na Mungu anaekuweka wewe hai ukitoa UCCM wao ni binadamu kama wewe hivi vyama ni mambo ya kidunia tu...mmmh sijui wamekufanyaje I smell too much hatred!!

Maccm yana Mungu wao ndio maana wao kuuza unga ruksa, kuwamaliza Tembo wetu ruksa, kuwahi kuwauwa kabla ya muda wao wapendwa wetu wenye Hiv kwa kuwapa Arv feki ruksa, sasa unataka niwapende kwa lipi?

Kuishabikia Ccm ni kufurahia vifo vya maelfu ya Watanzania wasio na hatia. Yes I hate Maccm.
 
Kuna ajali mbaya imetokea asubuhi hii eneo la Segera ambapo gari aina ya GX100 limepinduka na kuuwa watu watatu ambao walikuwa abiria wa gari hilo.

Card ya gari inasemekana ina jina la mmiliki aitwae Grace Aikaeli Mbowe.

Nitawapa taarifa kamili baadaye.

------

9892981_orig.jpg

Jamani MUngu ailaze mahali pema peponi. Ngoja nipate habari zaidil. Duniani tunapita jamani, tujiandae safari kama hizi za ghafla walau zitukute tuko vizuri.
 
na wewe uta R.I.P Lini tupunguze wachumia tumbo na mamluki hapa jamvini?


Poleni sana wafiwa.

Baada ya yote, sisi wote ni watanzania. Tofauti zetu kisiasa hazihusiani na misiba kama vile makamanda wa Chadema walivyokuwa wakimuombea kifo Waziri Mbawala jana, leo kwangu kesho kwako.
 
Wapi walikopatia ajali hebu fafanua hueleweki hata kidogo.

Duh somo wangu unaniangusha sasa mbona mleta bandiko kaweka kila kitu?Anyway basi soma hapa chini ninakoleza.

Kuna ajali mbaya imetokea asubuhi hii eneo la Segera ambapo gari aina ya GX100 limepinduka na kuuwa watu watatu ambao walikuwa abiria wa gari hilo.

Card ya gari inasemekana ina jina la mmiliki aitwae Grace Aikaeli Mbowe.

Nitawapa taarifa kamili baadaye.

 
kwa nini watu wanaodhaniwa wanaweza kuanika siri za CDM wanafariki kwa ajali? This is the second person after CHACHA WANGWE.

You must be foolish, or else you are stupid!!!!
 
Ulaya,say uk wana MOT ,chombo ambacho kinaangalia gari lako na kutoa certificate.

Tz unaendesha gari ,haijapigwa check up na independent body,tuna garage uchwara ambazo sio independent,vinafanya wewe mwenye gari unavyofanya
 
Kiuhalisia mwezi wa tisa unaitwa ni mwezi wa shetani
mabalaa yote hutokea mwezi huu, mwezi huu huwa una vifo vingi sana
Vielelezo vinasema ajali zimeongezeka. Mtanzania anakupa majibu ya sababu za ajali, kwamba "ni mwezi wa shetani."

Unajua, wengine labda tuna ka bahati mbaya fulani ka kutembelea kidogo nchi za wenzetu za waliopiga hatua, sasa wanapokuwa wanaongelea takwimu zimeonyesha ajali zime spike mwaka huu, au mwezi huu, huwezi kusikia hata kidogo, hata siku moja, katika nchi ya watu milioni mia moja, huwezi kusikia hata kiumbe kimoja kinakwambia "ni mwezi wa shetani." Kwa hiyo wengine tukisikia hayo hushtuka.

Sasa unapokuwa na jamii ya watu wa aina hii, wenye ma imani na mapokeo ya ajabu ajabu kama haya, jamii ya kizazi ambacho bahati mbaya hatukupata elimu nzuri, then huwezi kupunguza ajali, huwezi kupiga maendeleo ya infrastructure safety, huwezi kufanya chochote kama nchi. Mchangiaji mmoja mwenye imani kali, Max Shimba, huuliza, kama wewe huna imani then inakusumbua nini mpaka kuhangaika kujaribu ku disprove na kupinga imani za wengine za mamungu na mashetani ambayo unasema hayapo anyway?

Well, ni mambo kama haya sasa, yani ma imani haya yanatu-affect wote kama taifa. Badala ya kujiuliza kiweledi tufanye fanye fanyeje tupunguze ajali, tuongeze usalama barabarani, tuepuke vifo vinavyozuilika, Mtanzania anakwambia mwezi wa tisa "ni mwezi wa shetani." Nothing short of ridiculous.

Bwana ametoa na bwana ametwaa jina la bwana lihimidiwe'
Kwa lipi?

Jina lake lihimidiwe kwa wale waliopona au kwa wale waliokufa au kwa kuumba watu ili waje wafe kikatili kwenye ajali au ni kwa lipi hapa hasa hasa tunalotaka jina la bwana lihimidiwe kwalo? Kwa nini atoe halafu atwae kikatili kwa watu kuchomwa na mavyuma mazito machoni na shingoni na sehemu za siri na midomoni mpaka wafe? What's his point? Ahimidiwe kwa lipi?

Madereva nendeni mwendo mzuri.kuweni makini barabarani.Tumepoteza wa Tanzania wenzetu wengi,inasikitisha.Hakika sisi ni wa Mwenyeenzi Mungu,na kwake tutarejea.
Then there is no point ya kuwa makini.

Huwezi kutuambia madereva twende mwendo mzuri, tuwe makini, halafu unasema sisi ni wa Mungu na kwa Mungu tutarejea. Inakuwa hakuna faida ya kuwa makini, why bother?

Manake kwa Mungu tutarejea anyhow!

One of these days tuwe makini tusiwe makini Mungu atatupangia kifo cha kikatili na cha kishetani barabarani anyhow! Na ni kitu chema kabisa kufa kikatili kwa mipango ya Mungu kwa sababu kazi ya Mungu haina makosa!
 
Kwa hiyo sisi tuliozaliwa September tuseme nini?

Kumbuka great thinkers wengi wamezaliwa mwezi wa tisa


unachotakiwa kukijua kwa muda huu wewe unasimama wapi ki ZODIAC

ila wewe unacheza kwenye Leo au Virgo
unatakiwa ujue tabia za leo na virgo kwani mojawapo ni zodiac sign yako

kila sign ina siku yake nzuri ina siku yake mbaya
kila sign ina rangi zake za bahati

fuatilia sign yako master your dates na utagundua tu zile siku tarehe/miezi/mwaka mbaya ambazo zimeandikwa kwenye sign zako ulikuwa una mabalaa

na kama unakumbukumbu nzuri utakubaliana na mimi

sio kwa ubaya tu hata bahati

zote zinacheza na siku/ mwezi/ nyota
its all about number
hii dunia kila kitu kinafanywa na namba
 
Poleni sana wafiwa.

Baada ya yote, sisi wote ni watanzania. Tofauti zetu kisiasa hazihusiani na misiba kama vile makamanda wa Chadema walivyokuwa wakimuombea kifo Waziri Mbawala jana, leo kwangu kesho kwako.

Hakuna amuombeae mwenzie mabaya ila mabaya upatikana pale unapoisaliti Nafsi yako na mungu uamua kuitwaa ili kukuondolea maumivu yatakayokusumbua milele, Huyu mama (R,I,P) alijiunga CCM huku akijua kabisa anaisaliti nafsi yake hivyo mungu kaamua kuipokonya roho yake kwa kosa alilolifanya. Zaidi ya yoye ninampa Pole Mh. Mwenyekiti wetu Mbowe kwa kumpoteza dada yake kipenzi.
 
Back
Top Bottom