Gen Z Mnakimbiza sana Magari!

Gen Z Mnakimbiza sana Magari!

Ulisha ambiwa Tanzania hatuna barabara za kuendesha 300kms.
Highway zetu ZIMEJAA MATUTA na hapo bado kona kila kms 2-5 hiyo 300 utaendeshea wapi labda angani...
Huijui Tanzania yote. Kama wewe hujawahi au huwezi usiseme haiwezekani. Na huu uzi nimefungua kuwatahadharisha wanaofanya hivyo ni hatari kwao na watumiaji mengine wa barabara.
 
Adrenaline rush.

Baadae wakishayakanyaga, waulize kwa nini ulikumba mbio hivyo?

Majibu hawana.

Kuna magari automatically ukiwa unaendesha upo speed, lakini chuma bado inaita. Huoni tofauti kabisa.

Kuna siku, nilikuwa naendesha.
Sioni kama nakimbia, baadae nachungulia dashboard na mawani yangu, nipo speed ambayo kwa hakika sikuitarajia.

Ilinibidi nisimame, niheme kwa nguvu. I was worried. Nisingethubutu kufika huko kama my eyes were on the speedometer.
Ilikuwa inasoma ngapi Mkuu?
 
Hio picha yako ni edited. Lakini wapo vijana wanaendesha gari mpaka 300kph hapa hapa Tz. Kwani wewe unafikiri inachukua sekunde ngapi BMW M3 au Golf 7/8 R au Audi S3 kufika 250 au 300kph? Zipo video sitaki kuziweka hapa zitawa expose wenyewe.
Na Mimi niliziona ila wapo sahihi mjerumani ni hatari
 
Huu Uzi kila nikiyasoma maoni ya wadau nasema ashukuriwe Mungu tu maana tulikuwa tunafia kwenye ile Harrier... Jamaa yuko tungi afu ni saa sita na madakikayake usiku ..akaenda kuvaa semi trailer kwa nyuma iliyokuwa imepaki road... Ashukuriwe Mungu kama sio ile trailer kwa nyuma pale kulikuwa na lile ngao la chuma , tulikuwa tunakusanywa wote pale chini ya tairi za nyuma za hiyo trailer
 
Huu Uzi kila nikiyasoma maoni ya wadau nasema ashukuriwe Mungu tu maana tulikuwa tunafia kwenye ile Harrier... Jamaa yuko tungi afu ni saa sita na madakikayake usiku ..akaenda kuvaa semi trailer kwa nyuma iliyokuwa imepaki road... Ashukuriwe Mungu kama sio ile trailer kwa nyuma pale kulikuwa na lile ngao la chuma , tulikuwa tunakusanywa wote pale chini ya tairi za nyuma za hiyo trailer
Duh bado kuna mambo mnatakiwa kutimiza hapa duniani.
Malori yaliyoachwa barabarani huwa yanaua watu wengi sana.
 
Hello petrol heads!
Gen Z mnakimbiza sana magari. Mnahatarisha maisha yenu na maisha ya watumiaji wengine wa barabara. Hata sisi tulipokuwa vijana tulikuwa tunakimbia kiasi ila nyie mmezidi. Mbaya zaidi mmejifunza magari vichochorlni hamfuati wala kujua sheria na tahadhari za barabarani.
Imagine vijana wanakimbiaza magari mpaka 300kph tena wanafukuzana. Vijana mwendo huo kosa dogo tu utawaacha wapendwa wako na majonzi. Sijaweka video zao kwasababu ya privacy issues.
mbona hata ile vitz yang haikimbii labda hao crown
 
Hello petrol heads!
Gen Z mnakimbiza sana magari. Mnahatarisha maisha yenu na maisha ya watumiaji wengine wa barabara. Hata sisi tulipokuwa vijana tulikuwa tunakimbia kiasi ila nyie mmezidi. Mbaya zaidi mmejifunza magari vichochorlni hamfuati wala kujua sheria na tahadhari za barabarani.
Imagine vijana wanakimbiaza magari mpaka 300kph tena wanafukuzana. Vijana mwendo huo kosa dogo tu utawaacha wapendwa wako na majonzi. Sijaweka video zao kwasababu ya privacy issues.
300kph kwa barabara zipi?
 
Nadhani kukimbiza gari inategemea na aina ya gari.
Kuna gari yani kuendesha spidi ya kawaida ni kuionea na kuna gari kuikimbiza pia unaionea.
Anyway mwendo mkali haufai.
 
Nadhani kukimbiza gari inategemea na aina ya gari.
Kuna gari yani kuendesha spidi ya kawaida ni kuionea na kuna gari kuikimbiza pia unaionea.
Anyway mwendo mkali haufai.
Upo mrembo? Itabidi nikutafute tupige road trip.
 
Pamoja na kuwa una hoja ILA
magari yanayo fika 300km ni machache sana Tanzania
Lakini pia TANZANIA hatuna barabara ya kutembea kms 300 Barabara zetu nyingi ndani ya klm 2-5 unakuta kona, hiyo kms mia tatu utatembelea wapi?
Kwa wenzetu huko kuna barabara unaenda umbali wa takribani km 50-80 (express highway) ndio ukute Kona-hizo ndio wanatembea hizo kms
Nilitaka kushangaa gari gani 300km/h. Nyingi ni 180
Zingine 200/220 chache 260! Hilo dude la 300 ni kifo aise!
 
Nilikuwa navuka kwenye Zebra Pale Banda la ngozi jamaa Yuko na Ist kidogo anibutue na matusi juu akanitukana Yuko spidi 120.
Wenzie wote wamesimama ila yeye Sasa
hao ni kukariri tu plate number na kumsaka kimyakimya,....
sicheki na kima, nizingue hadharani , tutakutana sirini...
 
Back
Top Bottom