Husninyo
Platinum Member
- Oct 24, 2010
- 24,342
- 10,686
Khaaa swahiba!! Si uliniahidi utamlinda? Ya kumnyoa vinyweleo yanatoka wapi tena?
nishamshindwa, bora ulibebe mwenyewe furushi lako kwa ulinzi zaidi.
Khaaa swahiba!! Si uliniahidi utamlinda? Ya kumnyoa vinyweleo yanatoka wapi tena?
Ili kuweza kukusoma zaidi lawyer anahitaji ufafanuzi:Mie mbona naona havichekeshi sana au sabab suwafaham memberz?
Hahahahhaa! Ngoja ni log out kwa muda...The finest aka Nanasi!!!!!!!!!!!!!!!!!!! LOL View attachment 43065
Ili kuweza kukusoma zaidi lawyer anahitaji ufafanuzi:
Umepigwa kibuti karibuni? manake side effect ya kibuti hata ukipelekwa peponi hautocheka.
Ili kuweza kukusoma zaidi lawyer anahitaji ufafanuzi:
Umepigwa kibuti karibuni? manake side effect ya kibuti hata ukipelekwa peponi hautocheka.
kwani wewe unachekesha??Mie mbona naona havichekeshi sana au sabab suwafaham memberz?
..............hahahah nanasi, haya mazeeHahahahhaa! Ngoja ni log out kwa muda...
Hahaha.... Lawyer umeua!!!Ili kuweza kukusoma zaidi lawyer anahitaji ufafanuzi:
Umepigwa kibuti karibuni? manake side effect ya kibuti hata ukipelekwa peponi hautocheka.
asiee,
unajua vifuu tundu ni jackass kwa kiswahili?? meaning the fella below?? are u aware
View attachment 43064
kwani wewe unachekesha??
Its all about chemistry and understanding.............. feel the beat
Hiyo ni advertise tu, ukiwa na kesi au skendo yoyote JF mimi ndo faifu star lawyer. Nikiangalia post ya member tu naweza kugundua kama ana ujauzito au hana kizazi (kama memba ni mdada).Haiwezekani kujua hivi hivi lazima ulisoma bandiko langu la kutendwa.
Hahaha.... Lawyer umeua!!!
Au atakua ana uvimbe kwenye bandama...lol
Hiyo ni advertise tu, ukiwa na kesi au skendo yoyote JF mimi ndo faifu star lawyer. Nikiangalia post ya member tu naweza kugundua kama ana ujauzito au hana kizazi (kama memba ni mdada).
Hahahahahah. . .. Boss una bahati kichwa kinaniuma leo.mpango wa jf udaku kuanzisha shindano la vipaji vya muziki jf bss umegonga mwamba baada tu ya majaji kutajwa....
majaji hao ni lizzy,faizafoxy,na eliza wa tegeta......ambapo wasanii wamesema hawaoni ni vipi watapita
kwani majaji wote ni 'wanoko kupita kiasi'....na wanapenda 'kushushua wasanii wachanga'lol
weye sasa wanchokoza.............. haya shauri yakoZipo ambazo zimenichekesha ila nimeona maoni ya membaz wengi kua wamecheka saana hio imenifanya nisikie kuna kitu nakosa. Hata hivo you can judge me its ok.
Hahahahaha c'mon guys.....scared of my name???....,
hehehe jana nilienda kusuluhisha kesi kama hii maeneo ya mpwapwa
Si unaona nachelewa kujibu posts? Niko na waifu wa mheshimiwa flani serikalini PM anaomba nismamie kesi yake.Hii sasa imenifanya nicheke! haufai yaelekea wee ni wa kukikimbia kama ukoma.