Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti la Udaku JF lapoteza umaarufu gafla! Ni baada ya scendo nyingi kuonekana hazina kichwa wala miguu. Mwanzilishi TANMO alalama. Asema anamwachia mungu.
 
Hatimaye siri ya mafanikio ya hii sredi yafichuka!!! Yabainika Tanmo ni kanjanja wa muda mrefu aliyebobea kwa ‘bahasha‘!
Yadaiwa chanzo cha kuweka haya yote hadharani ni kunyimwa bahasha na paw na Mzee..
 
Katavi akumbwa na kashfa. Siri yafichuka kwa nini anapendelea jukwaa la utambulisho, yadaiwa anavizia mabinti wageni japo hajawahi kufanikiwa. Chupuchupu amshushie kipigo mwandishi, mwandishi aokolewa na Nguruvi3.
 
Birthday ya Nguruvi3 yazua mambo. Ukumbi wageuka jukwaa la siasa kwa muda baada ya kuingia Malaria Sugu, walinzi wafanikiwa kumdhibiti. The Finest amkimbia Afrodenzi. Zawadi zaibiwa jumba bovu lamuangukia Bujibuji adaiwa kuziiba. Asprin azimika baada ya kufakamia pombe bila mpangilio, mjukuu wake Husninyo ambeba kwenda kumpa huduma ya kwanza!
 
Hahaha! Sasa umeninunulia stili waya ya sh 50 kweli ulitegemea nitakatishe masufuria yote yale?.. Nisamehe ntakuja kuyasugua tena kesho, si umeona bado sijayarudisha stoo?

Finest na Tall watakuwa walikula njama wakaiba maana niliwapa buku moja wanunue kama walikupa ya 50 watakuwa wamegawana nauli
 
Field Marshall,ES mzee wa ma respect aibukia jukwaa la wakubwa baada ya kupotea jf kwa miezi kazaa,adai Maxence alimchukulia dem wake aitwaye Faiza Foxy ndo mana akasusa jf.
 
Gazeti la Udaku JF lapoteza umaarufu gafla! Ni baada ya scendo nyingi kuonekana hazina kichwa wala miguu. Mwanzilishi TANMO alalama. Asema anamwachia mungu.

SKENDO NZITO YAFICHUK,REJAO AFUNGUA DANGURO "MULTIPAPASI" kwa siri kubwa: yadaiwa litakuwa linatoa huduma za kila aina..wanawake,wanaume,mashoga na wasagaji! Pia yasemekama wamo vinara wa jf ambao ni watoa huduma maalum..the finest,lizzy,husninyo,kongosho na klorokwini watajwa ni watoa huduma waliobobea ingawa hazijatajwa ni huduma gan kila mmoja anatoa..inasemekana wafadhili wake ni the boss na mzee..chakushangaza simu zao zote hazipatikani mara tu ya jf udaku kuzinyaka habari hizi...habari kamili uk. 25,653.
 
Finest na Tall watakuwa walikula njama wakaiba maana niliwapa buku moja wanunue kama walikupa ya 50 watakuwa wamegawana nauli
Khaaa! Huyu TF sasa amezidi, uma na kisu alichukua yeye, tukamsamehe manake ni swahiba....haijatosha kasepa na Tsh 950!!!....na itakuwa alienda kununulia kiroba...dawa yake ipo jikoni inachemka...
 
Inasemekana huduma itakayotolewa na magwiji hao wa jf ni ya kuwashauri wamiliki hawa kufunga ndanguro hilo na kuwasaidia kwa recreation program

SKENDO NZITO YAFICHUK,REJAO AFUNGUA DANGURO "MULTIPAPASI" kwa siri kubwa: yadaiwa litakuwa linatoa huduma za kila aina..wanawake,wanaume,mashoga na wasagaji! Pia yasemekama wamo vinara wa jf ambao ni watoa huduma maalum..the finest,lizzy,husninyo,kongosho na klorokwini watajwa ni watoa huduma waliobobea ingawa hazijatajwa ni huduma gan kila mmoja anatoa..inasemekana wafadhili wake ni the boss na mzee..chakushangaza simu zao zote hazipatikani mara tu ya jf udaku kuzinyaka habari hizi...habari kamili uk. 25,653.
 
Inasemekana huduma itakayotolewa na magwiji hao wa jf ni ya kuwashauri wamiliki hawa kufunga ndanguro hilo na kuwasaidia kwa recreation program
hahaahahah......lol :lol: kongosho unakimbia kutoa huduma maalum!!!
 
Ibrah afunguka:
Aelezea kwanini bado yupo na Maria Roza,
aizidi kuweka wazi furaha ya penzi hasa wanapoamua kufanya vitu vyao kwenye fukwe na vituo vya daladala,
Ashangaa wasiomuelewa, asema suala la mavituz ni lake na hata akiamua kufanyia kwenye mataa ya ubungo ni sawa tu
MTM unahatarisha ndoa yangu, wife anajua ID yangu na huwa anachunguliaga JF akiifuma post yako nitakuwa taabuni na ole itakuwa juu ya Maria Roza maana itakula pande zote, kwa mumewe na kwa mke wangu
 
yabainika:
kumbe anayemiliki mtandao wa jf ni Bujibuji,nia na lengo la kuuanzisha ni nia yake ya urais 2015,kampeni meneja wake ni Eliza wa Tegeta!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom