Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Khaaaaaaaa!
Umefikaje jf? Niliambiwa na Husninyo mnakesha uwanja wa Taifa?... Nilikuona meza kuu pembeni ya mzee mkubwa umepigilia suruali ya kitambaa rangi ya njano na shati la kijani, miguuni umepiga raba nyekundu....miwani ya bluu...lol


Mr.Rocky atanisaidia kuthibitisha kwa kutuwekea japo picha moja.
 
Sperman akumbana uso kwa uso na Spideman(sijui nini) wa jf na kutambiana mbele wa waandishhi wa habari wa jf udaku.
Hayo yametokea wakati wakali hao wakipima uzito kwa ajili ya pambano la kesho

spiderman wa jf bwana sijui nini amesema atamtoa mchuzi superman raundi ya kwanza

habari kamili uk wa trilion 2

mmh..huku sasa ni kuchonganishana...!!
 
Kamanda Juba nasikia umeoa mtoto wa Salva Kir

Haaaa haaaa Mkuu hakuna kitu huku . . . .Totoz ziko Eritrea na mimi naenda huko Monday. Usipime Wahabeshi wa Ethiopia au wale wa kwa Kagame hawaoni ndani. Utafikiri hawajazaliwa bali wamefinyangwa. halafu race yao haijulikani sasa: si wazungu, Si Waarabu, Si waafrika (Blacks), Si Wahindi, Si Waasia yaani wapo kivyao. Tunafurahisha macho tu Mkuu.

Ukipata likizo fika Asmara.

Warning: Njoo alone! lol
 
Heshima gani na jana umeosha masufuria umeacha masizi kibao una kesi ya kujibu
Hahaha! Sasa umeninunulia stili waya ya sh 50 kweli ulitegemea nitakatishe masufuria yote yale?.. Nisamehe ntakuja kuyasugua tena kesho, si umeona bado sijayarudisha stoo?
 
Haaaa haaaa Mkuu hakuna kitu huku . . . .Totoz ziko Eritrea na mimi naenda huko Monday. Usipime Wahabeshi wa Ethiopia au wale wa kwa Kagame hawaoni ndani. Utafikiri hawajazaliwa bali wamefinyangwa. halafu race yao haijulikani sasa: si wazungu, Si Waarabu, Si waafrika (Blacks), Si Wahindi, Si Waasia yaani wapo kivyao. Tunafurahisha macho tu Mkuu.

Ukipata likizo fika Asmara.

Warning: Njoo alone! lol
Hahahaha! Kamanda ngoja nifanye booking kimya kimya maana Klorokwin wakiona hii posti yako hawachelewi kuniganda nija nao....
 
Sijui nini aka Spiderman wa jf azua tafrani baada ya kuomba pambano liahirishwe sababu bajaj yake ya biashara imepata pacha hivyo anahitaji muda wa kuipeleka kwa fundi.

Hii imeleta taharuki kwa washabiki wake sababu wamepokea hii taarifa kama ishara ya uoga uliotukuka wa mwakilishi wao.

mmh..huku sasa ni kuchonganishana...!!
 
Mwambie kabisa honey asifikiri na wewe ni mwanaume suruali ati..lol

Si umeona? halaf leo nakesha JF, mzembe nakunywa juisi za bei ya gharama tu hata laza ya maji nimeisahau. kulaleki!

Halaf honey! Rihanna anatumbuiza sweden! jiandae, tutatia timu, achana na hawa walalahoi wanaoponea show za juma nature.
 
Waandaaji wa pamabano kati ya Superman na Spiderman wa jf wanasikitika kuwatangazia kuwa pambano hilo limeahirishwa kutokana na mabondia hao kuwa dhaifu baada ya dayatishans wao kuondoka na menu na pesa zote kitu kilichopelekea wao kupata utapiamlo kwa siku mbili.

Habari zaidi uk wa triolion 2 na moja

Umeonaga eeeh!

Atuombe msamaha kwa kutuchonganishaga.
 
Si umeona? halaf leo nakesha JF, mzembe nakunywa juisi za bei ya gharama tu hata laza ya maji nimeisahau. kulaleki!

Halaf honey! Rihanna anatumbuiza sweden! jiandae, tutatia timu, achana na hawa walalahoi wanaoponea show za juma nature.
Hakunaga zaidi yangu mimi na wewe...
 
Hivi kumbe yale mananasi unayouza pale kariakoo huwa unayachukua UN eeh?
Unajua kuna usalama wa taifa kutoka UN wanafatilia hii thread nikikosa kazi UN lazima nikulaze pale Oysterbay maana naona watu wanahaRibu CV yangu kitaa wanatengeneza skendo....
 
Sijui nini aka Spiderman wa jf azua tafrani baada ya kuomba pambano liahirishwe sababu bajaj yake ya biashara imepata pacha hivyo anahitaji muda wa kuipeleka kwa fundi.

Hii imeleta taharuki kwa washabiki wake sababu wamepokea hii taarifa kama ishara ya uoga uliotukuka wa mwakilishi wao.

HABARI NJEMA KWA WANA JF:duka la silaha zitumiazo risasi za BAN lafunguliwa..akiongea na waandishi wa gazeti hili mmiliki wa duka hilo ndugu sijui nin amesema silaha hizo zitapatikana kwa yeyote yule atakaehitaji kwa njia ya PM tu...pia ameeleza masikitiko yake juu ya kupakaziwa kuwa yeye ni bondia wakat yeye ni mfanyabiashara..aapa atampeleka pabaya anaeeneza uvumi huo ukizingatia sasa anamiliki duka la silaha..
 
TF niaje Kamanda?

Nikisoma hivi vichwa vya habari vya kubuni naona hujakaaa vizuri. Ni salamaaa au Vifuu Tundu tu?
asiee,

unajua vifuu tundu ni jackass kwa kiswahili?? meaning the fella below?? are u aware
ass.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom