Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

my dear huko ulipo ni balaa. Imekuwaje tena, hata hatujamaliza mambo yamekorofisha. Halafu! Huku kuna radi hadi naogopa.


Huku mbona shwari kabisa ila joto tu ndo jingi

Kwako ndo network shida ngoja nitatry later
 
hehe ibuka na ID mpya jibaba, mimi majuzi niliingia na ID flani mpya na nikatoka na album ya natafta waifu, nilishangaa wadada kibao maselebriti wa JF walileta ma CV yao tena kwa mapoz.
JF bana


Shindwa na ulegee katika jina la Yesu
 
Kamanda salama kabisa...dah watu wameniandama na skendo kibao kweli hii sredi itabidi nipeleke polisi waandishi wote wa udaku...

Haaaa haaaa lakini naona unakomaa nao Mkuu.

Niko kwa taifa jipya huku Juba napiga umachinga. Sikukuu imenipita sana. Anyway ngoja nimtafute TANMO tulianzishe tena JF Competition 2011 kabla mwaka haujaisha. last year watu walipata vitita hapa.
 
Huku mbona shwari kabisa ila joto tu ndo jingi

Kwako ndo network shida ngoja nitatry later

polee, kuhusu joto hebu ingia kwenye jokofu upate kaubaridi. Huku mvua na radi wangu. Baridi kali balaa.
 
Mie mbona naona havichekeshi sana au sabab suwafaham memberz?
 
Umefanya uamuzi wa busara sana kuachana na ze finest, mtaji wake wa kuku umevamiwa na mafua ya kuku, sasa anaishi mjini kwa mikopo tu
Yaani TF akaoge maji ya chem chem yatokayo mlima kilimanjaro manake wadada wote wamemkimbia....

kama vipi honey tumchukue awe mlinzi wetu hapa nyumbani, anatia huruma sana hebu mfikirie...
 
QUOTE=klorokwini;2946845]hahahaha
Gazeti letu hili limeendelea kuropokwa na kunyetisha kwamba badala ya Mr Rocky kukosa perfume ya kukamilisha kidate chake na daughter ameamua kutumia Air Freshner alioikuta kwenye public toilet moja maarufu jijini (jina tunalo), Gazeti linaendelea kuileak habari hiyo kwamba eneo la tukio la date hiyo kulitawaliwa na chafya za daughter ambazo zilitokana na harufu kali ya air freshener hiyo. Chanzo chetu kilikamilisha kwa kusema badala ya wawili hao kutegemea kuishia gesti, walijikuta wanaishia dispensary na kupigana kibuti mbele ya nurse King'asti[/QUOTE]

Lawyer Kloro afikishwa mahakamani kwa kushindwa kulipia leseni yake ya biashara ya ulawyer
Vile vile imefahamika kuwa sheria anazotumia ni zile zilizokwishafanyiwa marekebisho au kufutwa kabisa hivyo imefahamika kuwa anawadanganya wateja wake kwa ushauri anaowapa
 
Haaaa haaaa lakini naona unakomaa nao Mkuu.

Niko kwa taifa jipya huku Juba napiga umachinga. Sikukuu imenipita sana. Anyway ngoja nimtafute TANMO tulianzishe tena JF Competition 2011 kabla mwaka haujaisha. last year watu walipata vitita hapa.
Kamanda Juba nasikia umeoa mtoto wa Salva Kir
 
Sperman akumbana uso kwa uso na Spideman(sijui nini) wa jf na kutambiana mbele wa waandishhi wa habari wa jf udaku.
Hayo yametokea wakati wakali hao wakipima uzito kwa ajili ya pambano la kesho

spiderman wa jf bwana sijui nini amesema atamtoa mchuzi superman raundi ya kwanza

habari kamili uk wa trilion 2
 
Habari zilizotufikia hivi punde zinasema lile bepari la kihaya lijulikanalo kwa jina la Bishanga a.k.a baba ya totozi na gesti za uchochoroni ameamua kumpokea yesu....tukio hilo limetokea katika kanisa mchungaji maarufu wa jf anaejulikana kwa jina la Masanilo...akithibitisha kutokea kwa tukio hilo Bishanga amekiri kumpokea yesu na sasa yupo huru na hana tena minyororo ya dhambi...


Wakati huo huo Asprin afikishwa kituo kikuu cha polisi, hii ni baada ya Kaizer kumfuma akiwa chumbani kwake na mkewe Ashadii haikuweza kufahamika mara moja walikuwa wanafanya nini...mwandishi wetu Lizzy yupo njiani kuelekea kituo cha polisi kwa habari zaidi....


Arusha: Mr. Rocky akamatwa maeneo ya mtaa wa bondeni akiwa na kg 10 za mirungi pamoja na misokoto 20 ya bange haya yamesemwa na mwandishi wetu Paka Jimmy kwa habari zaidi fungua uk 11....
Ugomvi mkubwa umezuka baina ya Sweetlady kushindwa kurudisha kufuli za Lizzy alizoazima kwenda kwenye kidate na Finest. Sweet lady avunjwa meno mawili. Kwa sasa anaugulia maumivu hospitali moja tandale kwa mtogole
 
Khaaa!!! Ndio nini kumwaibisha mume mtarajiwa mbele ya kadamnasi??.... Ungemtumia PM kwa heshima yangu na yake kama lawyer wenu hapa jf.....


Heshima gani na jana umeosha masufuria umeacha masizi kibao una kesi ya kujibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom