Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Klorokwini kufungua shirika la ndege la klorokwini Airways nchini Isiopia.
Habari zaidi UK wa 4
Mwandishi wetu alipofuatilia undani wa habari hii aligundua kuwa klorokwini hajafungua shirika la ndege kama alivyojitangaza kwenye vyombo vya habari....



klorokwini alipopigiwa ili kutoa ufafanuzi simu yake ilikuwa inaita bila kupokelewa na hatimaye kuzimwa kabisa...


tunaahidi kuendelea kufuatilia habari hii kwa undani zaidi....
 
Well.... (Let me give it a try...)

Alter ID ya Eliza wa Tegeta yagundulika kua ni Mod (yasemekana ni Roulette)
Ana hasira ya kunyan'anywa mume na member wa MMU (tetesi mume mwenyewe Bujibuji)

Karen_Happuch akamatwa akiiba Bibilia ya Ms Judith - Maombi makali juu yake bado yaendelea.

Smiles, Cantalisia, Husninyo, Sweet Lady wapania Kumbaka PAW (Baada ya Paw kumpiga Ban Rejao)

Mtambuzi afumwa akibanjua na Mwanajamii1 (yasemekana Mbu kalazwa from shock) - yadaiwa Mtambuzi alisongwa huko na Bishanga wa Bashaija...

ODM alazwa baada ya kugundua kua hana uwezo tena wa kukagua wajukuu chini ya Kitovu.

Baada ya kufuatilia kwa ukaribu na JF intelligensia imegundua Mwita25 na AshaDii ni ID moja.

Kuna tetesi kua The Finest, Mr. Rocky, Vin Diesel, wamedhamiria kuokoka kwa sharti moja - Wafanikiwe kutoka na Kongosho.

Hayawi hayawi.... Hatimae yamekua Nyani Ngabu is finally in Love, Ka propose na Wedding karibia kufanyika (Best man Yoyo)


Will be back...

Ashadiii khaa......
Hii ni balaa
Kujificha kwako umekuja na kali hivi
 
Husninyo akifanya show
stripper.gif
hatimaye ile show ambayo ilikuwa ikisubiriwa kwa hamu kubwa imefanyika jana,
show ambayo ilimbamba sana na kuhudhuriwa na watu wengi.
Pamoja na binti huyo kufanya show pia kulikuwa na kundi lingine ilikwepo,kundi hilo lilikuwa
na wasanii wanne,Saint Ivunga,Aminata 9,Klorokwini na The Finest.
12130548-59827742.gif
 
mpango wa husninyo kutwaa taji la miss bantu mpwawa wakwama.....
hii ni baada ya dawa za kichina alizotumia kutoleta matokeo yaliyoyatarajiwa
huku tarehe ya shindano ikizidi kukaribia lol

khaaaa! Yasemekana the boss ni mkaanga mihogo maeneo ya posta. Biashara hiyo anaifanya kwa order maalum na kwa wadada tu ambao hujifanya mchana hawana njaa wanakula mihogo na maji uhai kumbe hali ni mbaya kiuchumi.
Gazeti limemtafuta the boss na amethibitisha ni kweli ila hayatuhusu. Tulipojitahidi kumuhoji zaidi akatoa bastola akitutishia kutufyatua. Mwandishi mmoja aligundua ile ni bastola ya kuchezea watoto.
 
TF niaje Kamanda?

Nikisoma hivi vichwa vya habari vya kubuni naona hujakaaa vizuri. Ni salamaaa au Vifuu Tundu tu?
 
The Boss atumia 1,000,000/= taslimu za madafu ya bongo kusafisha ndevu zake kila siku katika saluni moja maarufu ambapo vibopa wa nchi hii hupendelea kunyoa. Habari zisizo na chembe la doa zilizodakwa na jf udakuz zinadadafua kwa undani kutoka kwa rafiki wa karibu na The Boss ambaye hatutataja jina lake gazetini zinaeleza kwamba, asiponyoa ndevu japo hata kupunguza watu wanaweza mkimbia barabarani kwani ndevu zake kila aamkapo huwa zimefikia urefu wa sm 30 sawa na rura moja. Usikose kusoma jf udakuz siku inayofuata ili kupata mahojiano kati ya waandishi wa jf na The Boss.
 
Husninyo akifanya show
stripper.gif
hatimaye ile show ambayo ilikuwa ikisubiriwa kwa hamu kubwa imefanyika jana,
show ambayo ilimbamba sana na kuhudhuriwa na watu wengi.
Pamoja na binti huyo kufanya show pia kulikuwa na kundi lingine ilikwepo,kundi hilo lilikuwa
na wasanii wanne,Saint Ivunga,Aminata 9,Klorokwini na The Finest.
12130548-59827742.gif

waandishi waliponihoji niliwaeleza vizuri kuwa huyo ni pacha wangu. Tunafanana sana kila kitu kasoro yeye anakesha facebook mi nakesha jf.
 
Duuuu! Nimekosa mengi. Haya mambo ya kusoma JF kwa msimu yanakufanya ukose uhondo.

Pamoja na kuwa mbali na home kipindi hiki cha sikukuu but nimechekaaaa saaaaaana.

nyepesi nyepesi zinasema kuwa superman anaogopa wanawake hii ni baada ya kuumizwa na msichana wake wa kwanza aliyeanza nae mahusiano wakati yupo darasa la tatu. Habari kamili soma ukurasa wa 295,928,764.
 
Duuuu! Nimekosa mengi. Haya mambo ya kusoma JF kwa msimu yanakufanya ukose uhondo.

Pamoja na kuwa mbali na home kipindi hiki cha sikukuu but nimechekaaaa saaaaaana.

Superman akiri kwamba anapata muda wa kuingia jf wakati akiwa ofcn tu kwa kutumia computer ya ofc. Aomba msaada kutoka kwa mtu yeyote yule atakayemsaidia japo ka cm ka mchina ili aweze kuenjoy jf.
 
nyepesi nyepesi zinasema kuwa superman anaogopa wanawake hii ni baada ya kuumizwa na msichana wake wa kwanza aliyeanza nae mahusiano wakati yupo darasa la tatu. Habari kamili soma ukurasa wa 295,928,764.

Husninyo sasa nini bana?

Afu nagalia zile PM nilizokutumia ukanitolea nje usije ukaziweka hadharani . . . Tewe teeh
 
Superman akiri kwamba anapata muda wa kuingia jf wakati akiwa ofcn tu kwa kutumia computer ya ofc. Aomba msaada kutoka kwa mtu yeyote yule atakayemsaidia japo ka cm ka mchina ili aweze kuenjoy jf.

Kosa langu ni kusema kuwa siingiagi JF hakunaga

Kama nimewakosea basi nisisemage

Siku nikipotea tena msinitafutage
 
Husninyo aonekana kwa kairuki akichoropoa mimba ya TF,adai TF si mwoaji.

inasemekana bishanga ndio member mwanaume anaeongoza kwa kukaribisha members wanawake kwa njia ya pm. Katavi ni katibu wa bishanga katika hiyo biashara ya kukaribisha wageni.
 
Klorokwini kugeuka promota wa urembo....habari kamili uk wa 15 lol
Habari hizo ambazo zilirushwa laivu na "CNN" wetu eneo la Upanga zimekwenda mbali zaidi kusema kwamba Promota huyo ambae kabla kazi hii amekuwa akigombaniwa sana na vimwana kutokana na "wallet" yake kujaa kuliko benki ya CRDB ametoa tahadhari kwa washiriki kuwa kamwe hatokubali rushwa ya ngono kazini.
 
Husninyo sasa nini bana?

Afu nagalia zile PM nilizokutumia ukanitolea nje usije ukaziweka hadharani . . . Tewe teeh

hahaha! Superman ndio mwanachama wa kwanza kuogopa skendo. Gazeti limeamua kumuacha asije akajitundika.
Waandishi wenzangu, naomba skendo za superman zote msizipublish.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom