Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Mwandishi wetu alipofuatilia undani wa habari hii aligundua kuwa klorokwini hajafungua shirika la ndege kama alivyojitangaza kwenye vyombo vya habari....



klorokwini alipopigiwa ili kutoa ufafanuzi simu yake ilikuwa inaita bila kupokelewa na hatimaye kuzimwa kabisa...


tunaahidi kuendelea kufuatilia habari hii kwa undani zaidi....
Khaaa!
unakaba sana mama
 
hahaha! Superman ndio mwanachama wa kwanza kuogopa skendo. Gazeti limeamua kumuacha asije akajitundika.
Waandishi wenzangu, naomba skendo za superman zote msizipublish.

superman na husninyo wazua varangati bar...ni baada ya superman kujidai predeshee na kumpeleka husninyo bar kumbe jamaa hela zenyewe chenji za madafu..matokeo yake husninyo kaagiza vitu vya bei mbaya na kuingia mitini kinyemela..jamaa kushtuka bili yaja laki 6..yasemekana superman alikuwa na buku 9 tu mfukoni..ndipo mabaunsa wa bar hiyo walipoanza kumla mande ....
 
Ha ha ha ha ha ha siiredi inanifanya nisikie raha huku niliko na miss nyumbani sana kha???
 
hahaha! Superman ndio mwanachama wa kwanza kuogopa skendo. Gazeti limeamua kumuacha asije akajitundika.
Waandishi wenzangu, naomba skendo za superman zote msizipublish.

Haaaa haaaa haaaa

Superman alilia penzi la Husninyo lakini aogopa kumwambia
Amtuma TF kwenda kumtongozea
Mwenyewe Husninyo asema aje mwenyewe
Adai amechoka kusoma PM zake
Superman amkacha alipomwona

Haaaa haaaa kwa kweli msinilipue jamani . . . .
 
Husninyo afumwa kwa kumanzila.
Ni ktk kulitetea taji la Miss Mpwapwa.
 
Ujauzito wa Dena Amsi mashakani:

Yule mwanadada anaesifika hapa jamvini kwa kurekebisha lugha ya kiswahili leo amekimbizwa hospitali kwa kile kinachofunuliwa kuwa kilitokana na kichefu chefu cha mimba, swahiba wa karibu wa mdada huyo anaekwenda kwa jina la Wiselady amefunuka kuliambia gazeti hili kuwa Dena Amsi alishikwa na kichefu chefu na kizungu zungu na akavuta chupa aliyozani ilikuwa na juisi ya ukwaju bila kujua kumbe ilikuwa chupa ya detol. Habari kamili UK wa 5
 
superman na husninyo wazua varangati bar...ni baada ya superman kujidai predeshee na kumpeleka husninyo bar kumbe jamaa hela zenyewe chenji za madafu..matokeo yake husninyo kaagiza vitu vya bei mbaya na kuingia mitini kinyemela..jamaa kushtuka bili yaja laki 6..yasemekana superman alikuwa na buku 9 tu mfukoni..ndipo mabaunsa wa bar hiyo walipoanza kumla mande ....

khaaaa! Sijui nini aongoza kwa kuwachafulia watu cv. Watu wote kushirikiana kuomba apigwe ban.
 
Ha ha ha ha ha ha siiredi inanifanya nisikie raha huku niliko na miss nyumbani sana kha???

my dear huko ulipo ni balaa. Imekuwaje tena, hata hatujamaliza mambo yamekorofisha. Halafu! Huku kuna radi hadi naogopa.
 
Haaaa haaaa haaaa

Superman alilia penzi la Husninyo lakini aogopa kumwambia
Amtuma TF kwenda kumtongozea
Mwenyewe Husninyo asema aje mwenyewe
Adai amechoka kusoma PM zake
Superman amkacha alipomwona

Haaaa haaaa kwa kweli msinilipue jamani . . . .

superman asema sipendi ugomvi na watu, nitagombana na husninyo kwasababu yeye ndio kaanza kunichafua. Ameyaongea hayo huku anasmile, watu wa pembeni wanauliza pale anasmile au anataka kulia. Tabasamu la superman lazua utata jf.
 
Husninyo afumwa kwa kumanzila.
Ni ktk kulitetea taji la Miss Mpwapwa.

mzee aongoza kwa kufataki vitoto vya primary. Haya yote yabumbuluka baada ya mtoto mmoja wa shule ya samvulachole anayejulikana kwa jina la lizzy kwenda kushtaki kwa headmaster chatudume.
 
my dear huko ulipo ni balaa. Imekuwaje tena, hata hatujamaliza mambo yamekorofisha. Halafu! Huku kuna radi hadi naogopa.

we husninyo wewe....haya hamjamaliza ku nini na mwenzio...?!..nyiieee??? Sio tabia nzuri hiyo ya kuniniliana....! Lol..
 
we husninyo wewe....haya hamjamaliza ku nini na mwenzio...?!..nyiieee??? Sio tabia nzuri hiyo ya kuniniliana....! Lol..

hehehehe! Kubadilishana mawazo ni vizuri bwana. Gazeti la udaku linahabarisha kuwa jinsia ya sijui nini ni utata.
 
Halmashauri Kuu ya JF yashindwa kuvua magamba,
Ni ya Mapacha watatu ambao wanaiyumbisha JF,
Wamo Rejao, Malaria Sugu na FaizaFoxy,
Yadaiwa chanzo ni mbio za urais wa JF mwaka 2015,
Wenyewe wasema gamba limefika kiuononi,
Rejao asema alijiuzuru Uwaziri Mkuu ili kuinusuru Serikali ya JF na Chama chake cha JF Udaku.

Habari Kamili Uk 2.
 
Afu honey nimekuona uwanja wa Taifa kwenye maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru, asee sikujua kumbe gwanda za jeshi huwa zinakupendeza hivyo.?..lol.

umeniona eeh! mzembe nina manyota mpaka kwenye zipu za suruali. Leo nikirudi tutapiga kiduku kwa style ya "kuvamia bengazi" (huu si udaku ni kweli)
 
kumbe kloro ni my love wako swahiba!
Khaaa, hivi kumbe bado sijakutambulisha eeh? Nilifikiri shemeji langu uporoto amekupa taarifa! Sorry swahiba sijachelewa sana. Tunatarajia kufunga ndoa kwenye mkesha wa x'mass. Naimani mtakubali kuwa wasimamizi wetu wewe na uporoto! Ukiona mtu anammendea nistue nije na viwembe!
 
hehehehe! Kubadilishana mawazo ni vizuri bwana. Gazeti la udaku linahabarisha kuwa jinsia ya sijui nini ni utata.

hahahahaah..kubadilishana mawazo ndo kuniniliana kumbee?!! Tehe tehe..ukitaka kujui jinsia yangu si uangalie avatar yangu hapo..!?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom