Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

ASHADII AOKOTA MAKOPO TANDALE: yadaiwa ni baada ya kupigwa juju na kaizer, kaizer ahojiwa na kusema ameamua kumpiga juju sababu ashadii anajigonga sana kwake mpaka kufikia hatua ya kujitangazia kwenye gazet hili kuwa ni mumewe..adai hajawah kuwa na uhusiano na ashadii na hiyo ndoa wamefunga lini? Anadai yeye anamchumba ake anaeitwa firstlady sasa iweje ashadii amharibie? Aapa akiendelea atamgeuza msukule kabisa...firstlady ahojiwa na kusema hataki hata kumsikia mtu anaeitwa ashadii..



:frusty: AshaDii kwa hasira akimbia udaku na kumaka "bahati yake Sijui nini Sweetie hayupo" na kwa hasira :smash:
 
pole na kuachika!Kaizer bana hata wake za watu hawaogopi,lol!


Khaaa!!! (B' sema wajua Kaizer hayupo unajua sina jinsi ya kujitetea... I am counting days he will be back na atawakilisa) Mkataba wa ndoa yetu unaisha tarehe 29 december this month. lol
 
TANMO AAMUA KUTUMIA CARLOBLACK.
Habari za kidaku zilizodakuliwa hivi punde zinadakuka kwa kueleza jinsi ambavyo TANMO ameamua kupaka kiwi usoni ili awe mwafrika wa ukweli. Habari zinaendelea kudakuka kwamba lori lilojaa dawa ya kung'arisha viatu inayokwenda kwa jina la kiwi limeonekana nyumbani kwa TANMO likishusha bidhaa hizo zitakazomsaidia kwenye mpango wake huo wa kuafrika zaidi.
 
Afrodenz ameonekana kwenye ofisi ya hii gazeti akilalamika kwamba wanamchafulia jina.
alionekana kuwa na hasira na jazba nyingi.
0aXaOAP6B.gif
Hapo anasubiri kuonana na mhariri mkuu
 
Invisible akerwa na logoff ya washawasha, asema anaichosha jf kufungua na kufunga.

Figganiga mzee wa Mia, afumwa na shoga maarufu wakibadilishana mawazo.
Hahahaha,Mzee akutwa laivu bila chenga maeneo ya Gongolamboto akiiwangia Yanga ili ishinde. Nalog off
 
AshaDii Amaka kwa HASIRA "Na log off" Baada ya kugundua kua UKWELI kweli WAUMA!! (Huku akijuta alianza vipi kuingia gazeti la udaku)

ASHADII MATATANI TENA: apokea kichapo heavy baada ya kumkwida mtu shati kwa makosa akidhani ni kaizer..tukio hili limetokea maeneo ya tandale ambako ashadii anaishi kwa sasa..inasemekana pamoja na kupigwa mkwara mzito na kaizer ,ashadii bado hajakata tamaa na kaapa hata kwa mganga na yeye ataenda ili kumpata kaizer...inadaiwa katika tukio la kupigwa ashadii alimuona mtu huyo(jina kapuni) na kudhani ni kaizer na kuanza kumng'ang'ania ,ndipo jamaa huyo aliposhtuka na kuanza kumpa za kichinachina dada ashadii..habar kamili ukurasa 15,769..
 
PM za Sweatlady zafumwa, alikuwa anamtumia Rider wa Jf.

Ktk hali isiyo ya kawaida, pm za sweatlady zimefumwa akimtumia Rider amlime King'ast BAN ya maisha. Asema King'ast anahatarisha penzi lake jipya na Nyani Ngabu.

Nyani Ngabu ahojiwa, asema yeye hana mapenzi na SweatLady. Ila analazmisha.
Waandishi wa habari waongea na sweetlady: kufuatia madai ya mzee waandishi wa habari wafika nyumbani kwa swtldy kwa maelezo zaidi, sweetlady akanusha vikali madai hayo na amesema mzee ameamua kumchafua, akiongea kwa masikitiko alisema iweje mzee ajigonge kwake kwa kumtumia vocha kwa njia ya PM afu aje ageuze maneno kuwa eti swtldy anajigonga kwa nyani ngabu?
 
Jamani lipumzisheni hili gazeti... hamfanyii plant service hii weekend?

ROULETTE AIBUKA TENA: sasa ataka kufunga gazeti la jf udaku kwa nguvu..ni baada ya mwanzilishi wa gazeti hili TANMO aliekuwa anamuwinda ampe BAN kurudi ofisin kinyemela na kubadili vitasa vyote vya milango...inadaiwa roulette ambaye alikuwa ameshapanga kuimiliki ofisi hiyo kwa kumpindua TANMO na kuapa kummiminia risasi za BAN pindi atakapomuona TANMO,alipigwa na butwaa pale alipofika ofisin na kukuta vitasa vyote vya milango vimebadilishwa na kuongezewa kufuli mpya...alipohojiwa roulette mwenyewe alikuwa mkali kama mbogo na kutishia kuzimalizia risasi zote za BAN alizomuwekea TANMO kwa paparazi yoyote atakaemfatilia..
 
Waandishi wa habari waongea na sweetlady: kufuatia madai ya mzee waandishi wa habari wafika nyumbani kwa swtldy kwa maelezo zaidi, sweetlady akanusha vikali madai hayo na amesema mzee ameamua kumchafua, akiongea kwa masikitiko alisema iweje mzee ajigonge kwake kwa kumtumia vocha kwa njia ya PM afu aje ageuze maneno kuwa eti swtldy anajigonga kwa nyani ngabu?

hahahaa...duh,kumbee?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom