Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Ngoja nilale tu..naona nikiendelea kusoma comments za hii thread kesho nitachelewa kibaruani,

Baada ya kuaga kwa mkewe anaenda nje ya nchi, Rejao aonekana kwa mganga maarufu Mzizi Mkavu..mganga mwenyewe akiri kuwa Rejao ni moja ya mteja wake mzuri tu..awataja wengne..wamo Klorokwini,Faiza foxy,Mia na Lizzy
 
Ngoja nilale tu..naona nikiendelea kusoma comments za hii thread kesho nitachelewa kibaruani,
Hahahaha! Umeona ehee hii thread noma kabisa nimejikuta nina skendo kibao ili TANMO auze gazeti lake..
 
Faiza Foxy atoa bonge la shuzi JF, hali ya hewa yachafuka, members wote walogg off
 
Yeleuwiiiii...Lizzy njoo uniokoe halafu unajua keshokutwa tunasherekea miaka 50 ya Uhuru...

kwa sasa wewe na huyo mchuro wako Lizzy siwataki ..
Tabia ya kuringishiana mi siwezi. Mkinisema tu huko majuu
nta sikia na ole wenu na sema ole wenu mtaniona airport.. :crutch:
 
kwa sasa wewe na huyo mchuro wako Lizzy siwataki ..
Tabia ya kuringishiana mi siwezi. Mkinisema tu huko majuu
nta sikia na ole wenu na sema ole wenu mtaniona airport.. :crutch:
Hahaha! Usiwe na wasiwasi si umeona skendo za Lizzy zilivyo ngoja nicheki na TANMO kama ana skendo zake zingine tuone tunafanya nini....ila usije ukatua airport na sime mkononi...lol
 
kwa sasa wewe na huyo mchuro wako Lizzy siwataki ..
Tabia ya kuringishiana mi siwezi. Mkinisema tu huko majuu
nta sikia na ole wenu na sema ole wenu mtaniona airport.. :crutch:

Afrodenzi akutwa akitoboa tairi za gari ya Lizzy, adai hawezi kua na rafiki asie loyal kwake.

Alafu we kichwa embu njoo hapa kwenye huu uchochoro wa PM, kuna mtu anasutwa.
 
SIRI YAFICHUKA: the finest na kimada wake lizzy wafanya mipango ya siri kumng'oa mhariri wa gazeti hili TANMO..wamshirikisha afrodenzi lakini akataa na kumwaga hadharani mambo yote waliyomwambia... Mzee Mwanakijiji aingilia kati...
 
Afrodenzi akutwa akitoboa tairi za gari ya Lizzy, adai hawezi kua na rafiki asie loyal kwake.

Alafu we kichwa embu njoo hapa kwenye huu uchochoro wa PM, kuna mtu anasutwa.

Tairi la gari tu. Haitoshi ntakachofanya utalia mpaka mwaka mpya..

Nimesha kuona unachungulia em nipe umbea. Tayari nshafika huko.
Harakisha basi na hiyo miguu yako ya spoku naona haifanyi kazi..
 
Hahaha! Usiwe na wasiwasi si umeona skendo za Lizzy zilivyo ngoja nicheki na TANMO kama ana skendo zake zingine tuone tunafanya nini....ila usije ukatua airport na sime mkononi...lol

si skendo ni ukweli tupu..
Jana kaniringishia sana kuhusu kule mahali ..
anajua napapenda sana na ninatamani kuja ndo maana
kanani tambishia na we unam support . Nimewachukia wote wawili.
 
si skendo ni ukweli tupu..
Jana kaniringishia sana kuhusu kule mahali ..
anajua napapenda sana na ninatamani kuja ndo maana
kanani tambishia na we unam support . Nimewachukia wote wawili.

Haya basi twende wote.
 
si skendo ni ukweli tupu..
Jana kaniringishia sana kuhusu kule mahali ..
anajua napapenda sana na ninatamani kuja ndo maana
kanani tambishia na we unam support . Nimewachukia wote wawili.
..Nani anaekuudhi jamani Mamiii, hebu wasemelee kwangu Niwatandike viboko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom