The Finest
JF-Expert Member
- Jul 14, 2010
- 21,602
- 6,097
Hahaha! Nasikia una skendo kibao...wewe unanichafua kisiasa. Hujui husninyo ni mtu mzito. Lol.
Hahaha! Nasikia una skendo kibao...wewe unanichafua kisiasa. Hujui husninyo ni mtu mzito. Lol.
Lizzy agoma kujibu skendo zinazomhusu, amng'ang'ania mwandishi amnunulie simu mpya ndiyo ashiriki mahojiano.
Kwa hesabu ya haraka haraka hadi sasa hivi wakina nani anaongoza kwa kuwa na skendo nyingi kwenye gazeti la udaku la JF?
Lizzy utakuwa mchawi wewe...lol...yaani nasoma hii comment yako huku nasikia na message inaingia kwenye simu.
Kwa hesabu ya haraka haraka hadi sasa hivi wakina nani anaongoza kwa kuwa na skendo nyingi kwenye gazeti la udaku la JF?
Hahaha! Nasikia una skendo kibao...
Baada ya kumnasa kimapenzi Kigogo wa Serikali: Husninyo atishia kuwasweka lupango waandishi wote wa udaku, ahofia kitumbua chake kuwekwa mchanga
The Finest aishi maisha ya kujificha: Yagundulika kuwa anakwepa kichapo kutoka kwa mkewe
Baada ya kuvuliwa Baibui na afisaa wa usalama AshaDii agundulika kua Mvulana wa chuo cha UDOM...
Pamoja na kuhongwa gari na Mod: Afrodenzi alilia penzi la El Toro
Afro danzi afumwa akila uroda na Rejao
afrodenzi alilia penzi lake na nyani ngabu asema watu wanamloga
Waoh Merry X-mass n Happy New Year My GFF
![]()
![]()