Gazeti letu la Udaku JF..

Gazeti letu la Udaku JF..

Alafu ni kama AshaDii hajaiona hii thread, sijamsoma kabisa yaani, ngoja nimpigie simu...
 
Nimecheka.... Nimecheka.... Nimetoa hadi machozi!! Literally Lmao!! Yaani Tanmo Hufaii!!!:lol: :lol: :lol:


This Thread is one of the BEST Tanmo.... And it deserves a reputation..... BRILLIANT!!! Mpaka you wish uwe hujasoma Uanze upya.... You guys humu ndani... WONDERFUL Sense of humor.... Dah! Kweli JF is a place to be.. Tanmo AGAIN Great Thread... Na Great Michango ya members ya kusuuuuza na kukosha roho....
 
This Thread Alter.... Deserves to be JF Thread of the year in Jokes... Believe me you it's Fantastic! Nilikua ki MMU zaidi kumbe nimepitwa namna hii? Still reading niko page 10 thou...
 
This Thread Alter.... Deserves to be JF Thread of the year in Jokes... Believe me you it's Fantastic! Nilikua ki MMU zaidi kumbe nimepitwa namna hii? Still reading niko page 10 thou...
Na Tanmo kaimoderate kiutu uzima, haja taja mtu hovyo, na members wamechangia kwa kuwataja members who were there (except me, nilisema vile vyako vya kua mwanaume. lol)
hebu tunga na wewe kichwa cha habari tuone kama ungepata ajira JF Udaku...
 
Na Tanmo kaimoderate kiutu uzima, haja taja mtu hovyo, na members wamechangia kwa kuwataja members who were there (except me, nilisema vile vyako vya kua mwanaume. lol)
hebu tunga na wewe kichwa cha habari tuone kama ungepata ajira JF Udaku...
Ukimsoma Tanmo anavyoweka vichwa vya habari lazima ucheke.......... lazima atakua na taaluma au kipaji cha uandishi, tena si ajabu wa magazeti yetu

this should be a sticky thread aisee

Mbu yuko wapi?
 
Ukimsoma Tanmo anavyoweka vichwa vya habari lazima ucheke.......... lazima atakua na taaluma au kipaji cha uandishi, tena si ajabu wa magazeti yetu

this should be a sticky thread aisee

Mbu yuko wapi?
Imesha stickywa mzee. Mbu hata mimi sijamuona... hahaha
 
Hahahaha! Naona hadi sasa hivi Mbu, MJ1 na cousin MTM ndio wamesalimika na skendo za gazeti la udaku JF....lol
 
RR apokea rushwa ya LIKE.Akubali kumsamehe Boss baada ya kupokea LIKE kwenye notifikesheni bar yake.
 
MTM ajifanya kushangazwa na kipaji cha TANMO. Sosi yetu ya chini ya kapeti yaeleza kiundani jinsi walivyokutana na kwamba yeye ndie mwajiri wa TANMO.
Hahaha! Nilijua tu hamtamuacha cousin MTM hivi hivi tu...
 
MTM ajifanya kushangazwa na kipaji cha TANMO. Sosi yetu ya chini ya kapeti yaeleza kiundani jinsi walivyokutana na kwamba yeye ndie mwajiri wa TANMO.
Utafiti zaidi ulofanyiwa na waandishi wetu wa habari waripoti kua Mbu ndie mfadhili namba moja wa gazeti la JF udaku na kwamba atishia kukata sponsorship iwapo MTM atashindwa kuwashawishi members kutoa kichwa kinacho muhusu in the next 5 post, jambo ambalo limemfanya MTM kumtaja mfadhili wake kila post! hahahaha
 
Fynest akurupuka, adai wamiliki wa JF Udaku (Mbu, MJ1 na MTM) nao wana skendeli. Mkuu wa polisi Mbagala amtembelea usiku kumziba mdomo.
 
Ha ha ha, kavuta mneli na King'asti

breaking news: RussianRoulette awa teja wa likes, amsamehe mtu ban baada ya kuhongwa likes 2

agoma kuliongelea, awa mkali akimbia bila viatu baada ya kuona waandishi wetu.

Habari kamili uk17

Just because it is you ila mwambie mtu wako akiwa ananitaja awe anachangia kama wewe (with lots of humor) hahahahaha
 
Amini usiamini! The Boss Aukata
  • Denzel Washington akiri ni mwanae,
  • Alikutana na mzazi mwenzia kampala akicheza Mississipi masala
  • Amnunulilia the boss "mjengo" wa nguvu ndege beach
  • Kuja kumsalimia na kufahamiana naye Dec 9 2011
Mafisadi wa elimu waanikwa: Ni Mupirocin, Russian Roullette, mzizi mkavu na dr. Riwa
  • Wawili wagundulika kupata ziro form 4
  • mmoja alikuwa msaidizi wa dokta ndodi
  • Mmoja akiri kutumia vyeti vya kufoji
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom