Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Mshana Jr,


Kinachonitatiza hapa ni ubakaji wa hawa mabinti kwa baba yao na wewe unasema huku ukishangilia kuwa si vibaya. Unajuwa waislam wakikusikia na wao watataka kubaka kisha wakusingizie wewe na watoto wa Lutu, shauri yako mi simo.
 
Kinachonitatiza hapa ni ubakaji wa hawa mabinti kwa baba yao na wewe unasema huku ukishangilia kuwa si vibaya. Unajuwa waislam wakikusikia na wao watataka kubaka kisha wakusingizie wewe na watoto wa Lutu, shauri yako mi simo.
Hapana kwa Lutu ulikuwa ni unabii si vema kuchanganya nyakati... Nyakati hizo walikuwa mabinti wawili tu na baba yao... Na bila kufanya kujiongeza na kufanya vile... Kizazi kingepotea.. Hivyo hawakufanyia starehe wala tamaa...
Nyakati hizi huwezi kufanya hivyo wanaume na wanawake wako wa kumwaga... Mtu akifanya huo ni ushetani na ni tamaa... Anastahili adhabu kali sana
 
Hii nayo ni tafsiri pia
Ezra 9
1 Na mambo hayo yalipokwisha kutendeka, wakuu wakanikaribia, wakisema, Watu wa Israeli, na makuhani, na Walawi, hawakujitenga na watu wa nchi hizi, wamefanya sawasawa na machukizo yao, yaani, ya Wakanaani, na Wahiti, na Waperizi, na Wayebusi, na Waamoni, na Wamoabi, na Wamisri, na Waamori.(kabila zilizotokana na mabinti wa Lutu}
2 Maana wametwaa binti zao kuwa wake zao, na wake za watoto wao; basi mbegu takatifu wamejichanganya na watu wa nchi hizi; naam, mkono wa wakuu na mashehe umetangulia katika kosa hili.
3 Nami niliposikia hayo, nikararua nguo yangu na joho yangu, nikang'oa nywele za kichwa changu, na ndevu zangu, nikaketi kwa mshangao.
 
Naomba ufafanuzi hapa[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]Mtukutu wa Nyaigela, m, mkono wa wakuu na mashehe umetangulia katika kosa hili.
 
Naomba ufafanuzi hapa[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]m, mkono wa wakuu na mashehe umetangulia katika kosa hili.
Hizi kabila mbili zilizopatikana kutoka kwa hawa mabinti wawili wa Lutu, baadaye walikuja kuwa pingamizi wakati waisrael wanaenda kanani ,Na Mungu aliwaagiza waisrael wawaue wote na wasibakize hata mtu mmoja.
Pia utaona ile tabia ya wazee kuchukua mabinti zao iliendelea hata baada ya miaka kadhaa. Hivyo usifanye kitu kwa tafsiri yako mwenyewe, maana waliamua kuzaa na baba yao ili kuendeleza kizazi. Je yailkuwa mapenzi ya Mungu
 
Hizi kabila mbili zilizopatikana kutoka kwa hawa mabinti wawili wa Lutu, baadaye walikuja kuwa pingamizi wakati waisrael wanaenda kanani ,Na Mungu aliwaagiza waisrael wawaue wote na wasibakize hata mtu mmoja.
Pia utaona ile tabia ya wazee kuchukua mabinti zao iliendelea hata baada ya miaka kadhaa. Hivyo usifanye kitu kwa tafsiri yako mwenyewe, maana waliamua kuzaa na baba yao ili kuendeleza kizazi. Je yailkuwa mapenzi ya Mungu
[emoji144][emoji144][emoji144][emoji144]lakini naamini walifanya hivyo si kwa utashi wao... Bali kuna nguvu iliwasukuma ili utabiri utimie... Na naona ni kama vile kizazi chao hicho kimekuwa reincarnated nyakati hizi
 
Huo ni mchoro na siyo tukio halisi....

Lakini hata tukiamua kuchukulia ni sahihi huo mchoro,huo mchoro umechorwa wakati wakiwa wameshamuacha nyuma na yeye amebadilika na kuwa jiwe la chumvi...

Tatizo ni lipi hapo?
kwa iyo mume na mabinti hawakugeuka kumuangalia mwenzao! inawezekana kweli!
 
Hapana kwa Lutu ulikuwa ni unabii si vema kuchanganya nyakati... Nyakati hizo walikuwa mabinti wawili tu na baba yao... Na bila kufanya kujiongeza na kufanya vile... Kizazi kingepotea.. Hivyo hawakufanyia starehe wala tamaa...
Nyakati hizi huwezi kufanya hivyo wanaume na wanawake wako wa kumwaga... Mtu akifanya huo ni ushetani na ni tamaa... Anastahili adhabu kali sana
Kwanini hawakufuata watu wengine waliokuwepo?
 
Mke wa Lutu alipenda anasa na mambo yaliyofanyika sodoma na gomora.aliumia kuona anayaacha yote hayo. Mungu aliposema mtu asigeuke nyuma maana yake ayaache yaliyoko huko na asiyatamani asiya miss.

Unapoonda sehemu unapopapenda wakati flani unageuka na kuwaza hivi ndo naondoka kweli?nayaacha yote haya mazuri? Mke wa Lutu tamaa ilimshinda akajaribu kugeuka kuangalia kama ni kweli sodoma na gomora inaunguzwa na uzuri wake wote.

Hata wewe ukiamua kumuacha demu mwache usigeuke ny@Mshana Jr,
 
Back
Top Bottom