Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Mkewe Lutu alikuwa mshirika wa anasa za miji hiyo lakini kwa neema ya Mungu kwa Lutu akaokoka . Lakini dhana ya kugeuka nyuma ina maana kuyakumbuka yale aliyokuwa akiyafanya . Mungu aliona atumie sharti hilo kumnasa mkewe Lutu kuliko kumtenganisha na Mume wake on the spot . Yesu pia alitumia hiyo kanuni, kila alipomponya mgonjwa alimwambia usitende dhambi tena sasa Tenda dhambi tena kitakachotokea ndicho kilimchomkuta mkewe Lutu .
 
Mkewe Lutu alikuwa mshirika wa anasa za miji hiyo lakini kwa neema ya Mungu kwa Lutu akaokoka . Lakini dhana ya kugeuka nyuma ina maana kuyakumbuka yale aliyokuwa akiyafanya . Mungu aliona atumie sharti hilo kumnasa mkewe Lutu kuliko kumtenganisha na Mume wake on the spot . Yesu pia alitumia hiyo kanuni, kila alipomponya mgonjwa alimwambia usitende dhambi tena sasa Tenda dhambi tena kitakachotokea ndicho kilimchomkuta mkewe Lutu .
Bado kuna fumbo hapa kwakuwa tafsiri juu ya hili si moja na isiyoweza kukidhi kiu ya tukio zima
 
Kwanza kabisa kinachohitajika ni utii (nidham), yeyote anayefanya/anayeenenda tofauti na maagizo ya Mungu lazima apate ujira wa alichokifanya. Na hali hiyo haijampata mke wa Lutu peke'ake! Kuna; Adam na Eva, Mfalme Sauli, Yona, n.k.
Mshana Jr AHSANTE SANA HUU UZI WA KUFIKIRISHA.
 
Kwanza kabisa kinachohitajika ni utii (nidham), yeyote anayefanya/anayeenenda tofauti na maagizo ya Mungu lazima apate ujira wa alichokifanya. Na hali hiyo haijampata mke wa Lutu peke'ake! Kuna; Adam na Eva, Mfalme Sauli, Yona, n.k.
Mshana Jr AHSANTE SANA HUU UZI WA KUFIKIRISHA.
[emoji1545][emoji1545][emoji1545]
 
Back
Top Bottom