Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

Fumbo la mke wa Lutu na Sodoma na Gomora

ikumbukwe kuwa hii familia ilipata favor kwa ajili ya mzee ibrahim, ila wao pia walikuwa walewale kwa sababu mji mzima ulikuwa umechafukwa na roho, principle ya Mungu mara zote ni kuwa hawezi kuangamiza mahala kama kuna agano alilifanya na mtu, neno lake lasemaje kuhusu jambo husika coz kwa asili yake hawezi kujicontradic na uwepo wa mtu yeyote amchaye regadless ya idadi hata kama ni mmoja kwake sawa tu. Ndo maana katika ezekiel anawambia tafuteni mtu yeyote katika mji wa yerusalem atakayejenga boma mahala palipoharibika, imagine jiji zima la yerusalem anafutwa mtu mmoja tu kuleta uzima katika jiji hili lakini cha ajabu pale yerusalem hakupatikana hata mmoja

sasa basi huyu mama, ama mke wa lutu kutokana na favor hiyo ilipowaangukia wakanza kuondoka wazo likamwijia "je zile raha za uku vp?, uko tayari kuziacha?" ohhoo kama mwanadam ikabidi kwanza angalie kule sodoma kudhihirisha kuwa yale mambo bado Alikuwa anayapenda. lakini ukweli ni kwamba ile alipoanza kujiulizauliza kichwani mwake jibu lililotoka ilikuwa kutokuondoka kule sodoma na gomora ili aendelee kuponda raha. and this is the most dangerous weapon Satan uses to drop an idea into your mind and immediately you start battle-ling within yourself na hiki ndicho kinachoitwa vita vya kiroho.
kugeuka nyuma ilisimama kuwa yule mama aliyapenda zaidi maisha ya sodoma na gomora.
 
Hadithi hii ya lut wengi wanaitafsiri wanavyotaka lakini ukweli ni kuwa lut kabla ya sodoma kuadhibiwa mida ya alfajiri alihama yeye na mabinti zake ambao along the way kutoka sodoma kuelekea sham aka Syria wote walifariki kutoka na maradhi na kwamba walitembea na baba yao baada ya kumpa baba yao mvinyo ni uongo mtupu. Vipi Mungu akuokowe na janga halafu uje kufanya janga lingine? Mabinti hawa wa Lut walilelewa katika misingi mizuri mno. Tufanye utafiti wa kina kabla ya kuandika haya.
 
Hadithi hii ya lut wengi wanaitafsiri wanavyotaka lakini ukweli ni kuwa lut kabla ya sodoma kuadhibiwa mida ya alfajiri alihama yeye na mabinti zake ambao along the way kutoka sodoma kuelekea sham aka Syria wote walifariki kutoka na maradhi na kwamba walitembea na baba yao baada ya kumpa baba yao mvinyo ni uongo mtupu. Vipi Mungu akuokowe na janga halafu uje kufanya janga lingine? Mabinti hawa wa Lut walilelewa katika misingi mizuri mno. Tufanye utafiti wa kina kabla ya kuandika haya.
Biblia inasema walilala na baba yao
 
Mhhh hii kitu ya kinyume na maumbile hv mwanaume akianza kufanyia watu anaweza acha kweli??!.mana kuna addict mmoja mhhh...
 
Yahh i think ts js like sex ukishaanza ndo ushaanza utajipa break tu labda ila lazma irudi ufanye tu
Duh hatari sana wako kamchezo,kuna watu nasikia ilimeaharibu mpaka kufikia kutembea na nnyaa mfukoni hahah
 
Back
Top Bottom