From the desk of the Chairman Baba v.

From the desk of the Chairman Baba v.

Vin Diesel na KOKUTONA wapendanao muda huu wanaua chawa na kunguni vitandani mwao nyie saa hivi kila mtu kashika kimchina chake anachat mmekosa kazi
Ngoja nimwite gfsonwin aje awafunde na AshaDii maadili ya nyumba
Mi Mamndenyi analea kachanga ndo maana niko na kimchina changu hapa

Kwa hiyo ukini MISS?

Basi tuu nimekumiss kama nini na nakupenda kama nini KOKUTONA ila upendo wa kawaida kama nini sijui
Vin Diesel asiwe na wivu kabisa

Mhhh! ha ha haaa, hauwi wala haitii kizunguzungu lol

KOKUTONA hebu tukafanye ekperimenti ya baiolojia zetu tuone kama zimekaa kijoka la kibisa
Halafu uje umwelezee Vin Diesel matokeo yake

MY BIOLOJIA is spesho for Vin Diesel only

Hapo sawa, haya nipe stori ya huko ulokokuwa umejificha.
hapa nilikuwa nawaangali na kwa mujibu wa masaa mlianza haya maongezi toka saa 21:20 hadi 22:20
sasa kwa mamlaka niliyonayo ya uenyekiti wa UWJ ninatangaza kwamba ndoa ya Vin Diesel na KOKUTONA iko hatarini kuvunjika kwa hila za Mr Rocky
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
hapa nilikuwa nawaangali na kwa mujibu wa masaa mlianza haya maongezi toka saa 21:20 hadi 22:20
sasa kwa mamlaka niliyonayo ya uenyekiti wa UWJ ninatangaza kwamba ndoa ya Vin Diesel na KOKUTONA iko hatarini kuvunjika kwa hila za Mr Rocky

Umeona bosi gfsonwin watu walivyo na hiyana.....hivi mimi ninavyompenda Vin Diesel alafu mtuvunjie ndoa yetu.

Tumia mamlaka uliyopewa kumstopisha Mr Rocky, please.....
 
Last edited by a moderator:
Umeona bosi gfsonwin watu walivyo na hiyana.....hivi mimi ninavyompenda Vin Diesel alafu mtuvunjie ndoa yetu.

Tumia mamlaka uliyopewa kumstopisha Mr Rocky, please.....

KOKUTONA hivi ungejua gfsonwin ni mwalimu wangu wa biology na ananifundisha ile topic ya reproduction usingesema
Vin Diesel si kuna wakati alikuaga anaenda kukupikia msosi muda huo ndo niliongea nae kwa kirefu sana
gfsonwin ukiona sehem wanapiga kelele sana we jiendee tuu maana hapo kuna issue
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom