From the desk of the Chairman Baba v.

From the desk of the Chairman Baba v.

hizi ndizo picha halisi ambazo nimezitoa kwa cameraman wetu Filipo hizo ni feki sisi na my husband Mentor hatuko hivyo kabisa angalieni hapa ndo zenyewehapa tuko na wazazi wa Mentor new1.jpeg hii hapa ona tulivyotokelezea new3.jpegsasa hapa nioneni nilivyopozi nikismile kwa mbali new2.jpegna hapa yuko Mentor tukikienjoy kiaina aina new4.jpeg sasa wewe Chimbuvu hizo picha ulipiga na mkeo Madame B nini na umezitoa wapi sisi sio wanene kama nyie kwanza mliharibu muonekano wetu siku ile ya harusi yetu au naongopa my husband Mentor hebu sema wewe maana mm nitaonekana msemaji kwelikweli
ladyfurahia picha zenu hizi hapa za ndoa

attachment.php



attachment.php
 
Last edited by a moderator:
we mama eboh!!! ushanichungulia nyeti zangu hadi uniite mdogo...??? we huoni kuwa nina mke na mabinti zangu wapendwa humu.

nashukuru kwa kutuonesha wasaidizi wako ambao tutawaambia matatizo ya ndoa zetu humu mjengoni cc, ila umekosea kumuweka watu8 kuwa msaidizi wako kwani mtoto mdogo na isie ni watu wazima itakuwaje tukimpelekea mattatizo ya kindoa mtoto mdogo atatua vipi huyo? bora angekuwa Bujibuji ingekuwa vyema au kaka yangu Erickb52 hapo sawa, sasa ndugu nilikutumia cheti cha ndoa yetu je ulikipata au Chimbuvu amekiacha home kwake kwani nilimpa akuletee tunakaa naye jirani yeye tunamwacha nyuma sisi tuko mbele yaani kigamboni. halafu kwanini hujamtumia copy mume wangu Mentor atajuaje yeye kama wewe umejipumzisha, ila usijali nitamwambia kwani mm umeshanipa cc yangu
 
hizi ndizo picha halisi ambazo nimezitoa kwa cameraman wetu Filipo hizo ni feki sisi na my husband Mentor hatuko hivyo kabisa angalieni hapa ndo zenyewehapa tuko na wazazi wa Mentor View attachment 84748 hii hapa ona tulivyotokelezea View attachment 84749sasa hapa nioneni nilivyopozi nikismile kwa mbali View attachment 84750na hapa yuko Mentor tukikienjoy kiaina aina View attachment 84752 sasa wewe Chimbuvu hizo picha ulipiga na mkeo Madame B nini na umezitoa wapi sisi sio wanene kama nyie kwanza mliharibu muonekano wetu siku ile ya harusi yetu au naongopa my husband Mentor hebu sema wewe maana mm nitaonekana msemaji kwelikweli

Huyo Mentor .!?? duh
 
Last edited by a moderator:
haya angalia Baba V huyu Chimbuvu anavyotuletea vitu vya ajabu sana hapa kweli alifaa kuwa msimamizi wetu jamani? haa! kanitibua kweli yani kaleta picha za yeye na mkewe Madame B walivyokuwa uko nyuma katuletea sisi hapa hajui sisi ni english figure na tunapenda jinsi tulivyo na tulipendana ile mbaya mpaka watu wanasema nyie ni mapacha kumbe wala kila mtu kabila lake tumeendana kisawasawa au naongopa laaziz wangu Mentor
 
Last edited by a moderator:
Samahani kwa usumbufu uliojitokeza,hiyo ni picha ya Mama v na Baba V


haya angalia Baba V huyu Chimbuvu anavyotuletea vitu vya ajabu sana hapa kweli alifaa kuwa msimamizi wetu jamani? haa! kanitibua kweli yani kaleta picha za yeye na mkewe Madame B walivyokuwa uko nyuma katuletea sisi hapa hajui sisi ni english figure na tunapenda jinsi tulivyo na tulipendana ile mbaya mpaka watu wanasema nyie ni mapacha kumbe wala kila mtu kabila lake tumeendana kisawasawa au naongopa laaziz wangu Mentor
 
Last edited by a moderator:
kaka umenena kweli tupu hawezi kunitisha huyu mpe donge lake aende haharini alitue kule, kaka umeona picha zetu tulizopiga kipindi kile cha harusi yangu na barafu wa moyo Mentor hivi tulikuja nazo A town hapo kuwaonesha au bado? kama bado samahani nitazituma kwa ndege ya FASTJET walete hapo nawe upokee hizo picha kwani Chimbuvu anatufanyia usanii hapa kuleta picha zake za kale
Huyu anakutisha nini?
Hana lolote zaidi ya kuambulia vibuti tu.
Mi nina vyeupe sio CHEUPE aisee
Yan hana jipya
 
Last edited by a moderator:
Vin Diesel nimemiss ndo maana namtaja KOKUTONA
ladyfurahia mi sijawahi pigwa BAN na wala sijui huko Ban sijui ndo wapi
Erickb52 mzee wa majungu si unamuona kashaingia huyo Vin Diesel
gfsonwin tunakaribia robo ya kwanza ya mwaka huu inabidi ujitahidi sana aise maana kama hujatelekeza yale uliyojipangia ni hatari sana.
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Vin Diesel aise nimemmiss kimyoyomoyo ndo maana namtaja KOKUTONA bana
We mbona huwa unamtaja Mamndenyi sisemi kitu aise
Rutashubanyuma nilipotea aise kisimu changu cha mchina kilikataa kulog on kwenye JF kikawa kinaniletea kiingereza ambacho sijui kukisoma
Ila nimerudi mkuu Rutashubanyuma naamini ni mzima kabisa mkuu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom