From the desk of the Chairman Baba v.

From the desk of the Chairman Baba v.

Nimekukosea nini mimi uwiiiiiiiii
yalaaaaa weeeeeeeeeee ntakuwa mgeni wa nani mimi? Uwiiiiiiii
ntamuangalia nanii usoni mimi mayoweeeeeeeeeeee

He!
Wawapi wewe?
Unanililia mie au kuna unachokililia katika mwili wangu?
Nipishe huko.
Usije ukaniharibia lunch yangu.
 
Yaani wewe Njegele kweli, kuchukuliwa mkeo ndo umechanganyikiwa hivyo, umeshindwa hatta kutofautisha fom foo na piechi dii, kwa taarifa yako Chilli na tedo wanafanya piechi dii zao Harvard na Oksifod respectively, halafu punguza ubushoke, unamlaumu Evelyn Salt kwa makosa ya GWIJI la kumiksi na kukonfyuzi vidume Madame B...!!! kweli ukipenda chongo utaiita ni staili mpya

Baba V punguza maneno makali kwa shemeji yangu, roho inaniuma japo sijui kwanini!!!!
 
Last edited by a moderator:
Kwanza hata hyo dinner yenyewe usiende kukutana nae.
Atakulisha sumu bure.
Mamluki huyo.
Madame B

Switie nimekuelewa.Dinner sitaenda tena.Asante kwa angalizo.sikukosea kuwa na wewe.Kweli nimeamini unanipenda.
Sasa Hun wangu kuliko niende Dinner nikitoka kazini ni bora nikutanae na marafiki zangu wanasiasa jioni.si unajua weekend yote tulikua wote na hata simu zao sikupokea?Wacha nikutane nao badala ya kukutana na Evelyn Salt
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Switie nimekuelewa.Dinner sitaenda tena.Asante kwa angalizo.sikukosea kuwa na wewe.Kweli nimeamini unanipenda.
Sasa Hun wangu kuliko niende Dinner nikitoka kazini ni bora nikutanae na marafiki zangu wanasiasa jioni.si unajua weekend yote tulikua wote na hata simu zao sikupokea?Wacha nikutane nao badala ya kukutana na Evelyn Salt

Hayo ndo maneno Mpenzi wangu.
Yaani nakupenda wewe,acha tu.
Sijui ulikuwa wapi siku zote hzo.
Yani ni bora ukutane nao ili mjiandae kuichukua Nchi yetu.
Mje kuwakomesha akina Baba V na akina Chimbuvu kwa kuiba wake za watu.
Afu mpenzi nilikwambiaga kama Erickb52 na Baba V walinitongozaga?
Basi wananitaka,wananisumbua hao.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Switie nimekuelewa.Dinner sitaenda tena.Asante kwa angalizo.sikukosea kuwa na wewe.Kweli nimeamini unanipenda.
Sasa Hun wangu kuliko niende Dinner nikitoka kazini ni bora nikutanae na marafiki zangu wanasiasa jioni.si unajua weekend yote tulikua wote na hata simu zao sikupokea?Wacha nikutane nao badala ya kukutana na Evelyn Salt

Ahasante shem, nimepata m-pesa thank you very much!!!
lazma nije naomba na namba ya tax driver.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom