Nicas Mtei
JF-Expert Member
- Dec 21, 2010
- 11,556
- 7,113
hahahahahahahhahMpenzi, Mpenzi.
Wananichokoza,hadi kichwa kinaniuma.
Njoo unichukue.
hahahahahahahhahMpenzi, Mpenzi.
Wananichokoza,hadi kichwa kinaniuma.
Njoo unichukue.
Tuonane tu leo yataisha shemeji angu, I love u...(upendo wa kawaida namanisha)
Huu ushemeji mbona kama ni wa kuzima na taa?Shemeji nakupenda pia.....
Heheheheee we unajua ni kwa kipo hadi ameanza kuchanganya watu mara wana CCM mara wana CDM lol
Hayo ni mambo yetu ya siri, yaendelee kuwa siri tafadhali!!!!!!!!!
Mbona kaanza zamani tu kuwachanganya huyu!!!!!!
Vaa lile gauni jekundu nililokuletea toka uswisi
Mbona kaanza zamani tu kuwachanganya huyu!!!!!!

Vaa lile gauni jekundu nililokuletea toka uswisi
Huu ushemeji mbona kama ni wa kuzima na taa?
Zamani Ulikuwepo?
Au unamshobokea mume wangu?
Una uhakina na unachoKINENA?
Mpenzi, Mpenzi.
Wananichokoza,hadi kichwa kinaniuma.
Njoo unichukue.
Nna uhakika, hicho kingine sina.....
Khaah,Swits njoo uniambie ukweli Chimbuvu uko nae kivipi?Halafu Yupo kwenye kile chama?Au umetumwa?
Mweh weekend yote tulivyokula maraha kumbe uko na mdau wa kile chama huku mimi nikiwa nashangilia hapa bila kujua?Come'on Hun!
Halafu weekend tulikua
View attachment 84581