Usijali mkuu, wewe si wa hapahapa magomeni usalama....... ,
Ukihamia digital huwezi kurudi analogy.
Haya karibu ulimwengu wa digitali!
Dah Passion Lady mwandiko wako tu unaniacha hoi hadi nasinzia :smile-big:Chezea digital,analogy nikafwate nn tena!
@ Chimbuvu,Tedo,Chilli mje mfumanie kwa macho yenu huku!
Oh nimekuja mpenzi wangu,kule siasani wamenianzishia kashfa eti nilimpa mimba dada mmoja.Hizo ni mbinu za akina Nicas Mtei ,Baba V Arushaone na wapenzi wako wa zamani....lakini tumeshakubaliana mimi na wewe haturudi nyuma.Nakupenda mwandani wangu.Wewe ndiye tulizo la moyo wangu
Dah Passion Lady mwandiko wako tu unaniacha hoi hadi nasinzia :smile-big:
Yan nahisi uko kwenye transition
Kumbe ulimpa mimba J S ? duh!
Acha umbea wewe mwanamke!
Kwanza bado nina hasira na wewe umenibebea mume wangu hv hv.
Nicas Mtei acha umbea, niacheni nipumuwe na Ben Saanane wangu.
Jamani,msinichokoze.
Mpenzi wangu bado ana stress,msije muuwa na presha bure.
Mi si nawahisha habari kwa wahusika tu(mmbea),Rutta wangu nipo nae benet, ila naona ushaziba pengo kwa kumpata mwanasiasa!hongera
Nimemuonya lakini , labda hajijui sijui