Mdakuizi
Senior Member
- Dec 11, 2014
- 162
- 133
Wewe umekiri kuwa ni mjinga toka kuzaliwa, sasa sijuwi unachotaka ku prove ni nini zaidi ya ujinga wako na sisi kukuona kuwa u mjinga tu.
Huna haja ya kubwabwaja na kuhororoja, once mjinga always ni mjinga tu, hata ufanye nini ujinga haufutiki.
Hivi uliwahi kufanya kazi bandarini kwa wapakua mizigo au sokoni Kariakoo? Maana kiwango chako cha ubishi kiko juu sana. Hata sijui umejifunzia wapi huu ubishi maana dah, kila ubishi wa humu lazima nikukute unauongoza huo ubishi.
Ova
