Fisadi mbeba maboksi alimwa mvua 12 gerezani

Fisadi mbeba maboksi alimwa mvua 12 gerezani

Bibi bomba sema unafaidika na buku7 za lumumba..umaskini utaupatia wapi...!

Masikini ni yule mwenye kilema amma cha kiwiliwili amma cha akili. Mimi nashkuru AlhamduliLlah si masikini na hiyo CCM huwa nnaichangia kwa hali na mali.
 
Ukiwa mjinga ni mjinga tu, shule haikufutii ujinga.

Wajinga wanaokwenda shule wanaachwa mbali sana darasani, ndiyo maana kuna wa mwanzo na wa mwisho darasani.

Wewe umekiri kuwa umezaliwa mjinga na mpaka unaenda shule ulikuwa ni mjinga uliyeenda shule kwa madhumuni ya kufuta ujinga! Mimi sijazaliwa mjinga na sikwenda shule kufuta ujinga, nilikwenda shule kupata elimu.

Elimu maana yake nini? Kazi kubwa ya elimu ktk jamii ni ipi?
 
Elimu maana yake nini? Kazi kubwa ya elimu ktk jamii ni ipi?

Huo ndiyo ujinga wenyewe, kutokujuwa hata maana elimu, unafikiri elimu ipo darasani tu?

Kuna watu wana elimu kushinda ya waliokwenda darasani tena kwa mara nyingi tu;

Hebu mtafute na umsome mtu anaeitwa Michael Faraday au mwingine anaitwa Ramanujan, ujionee wamefanya nini, labda, narudia, labda utaelewa nnachokueleza, hivi hivi hotonielewa kwani umejidhihirisha na umekiri kuwa u mjinga.
 
Huo ndiyo ujinga wenyewe, kutokujuwa hata maana elimu, unafikiri elimu ipo darasani tu?

Kuna watu wana elimu kushinda ya waliokwenda darasani tena kwa mara nyingi tu;

Hebu mtafute na umsome mtu anaeitwa Michael Faraday au mwingine anaitwa Ramanujan, ujionee wamefanya nini, labda, narudia, labda utaelewa nnachokueleza, hivi hivi hotonielewa kwani umejidhihirisha na umekiri kuwa u mjinga.

Ha ha unazidi kuudhihirishia umma kuwa wewe ni empty set....

Nani kasema elimu ipo darasani tu? Maana ya elimu ni ile ile haijalishi inatolewa darasani au nje ya darasa....

Ndio maana tuna formal na informal education but kazi ya elimu inabaki ile ile ya kutoa ujuzi kwa walengwa....

Nimekuuliza swali jepesi umeshindwa kujibu na kuishia kujikanganya tu...

Kama ujinga ni kukosa knowledge na elimu ni kupata knowledge sasa utasema vipi umekwenda shule kupata elimu wakati huo huo unakataa hukwenda kufuta ujinga??

Utakua na shida kuu ktk akili yako kiasi cha kushindwa Ku grasp simple meaning ya vitu....
 
Nilikuwa nawapima hawa vijana wa JF na mapimbi kama kina Matola.
Usidanganye. Sema tu ulikuwa hujui magavana Marekani wanafungwa jela wakivunja sheria. Hii si Tanzania ya Kikwete ambako wavunja sheria wanakuwa mashujaa.
 
Usidanganye. Sema tu ulikuwa hujui magavana Marekani wanafungwa jela wakivunja sheria. Hii si Tanzania ya Kikwete ambako wavunja sheria wanakuwa mashujaa.
Usiwe mtumwa wa akili wewe utabaki kuwa Mkwaya wa Musoma, miafrika mingi uwa mapunguani sana wakiisha Marekani na Ulaya,
 
Ha ha unazidi kuudhihirishia umma kuwa wewe ni empty set....

Nani kasema elimu ipo darasani tu? Maana ya elimu ni ile ile haijalishi inatolewa darasani au nje ya darasa....

Ndio maana tuna formal na informal education but kazi ya elimu inabaki ile ile ya kutoa ujuzi kwa walengwa....

Nimekuuliza swali jepesi umeshindwa kujibu na kuishia kujikanganya tu...

Kama ujinga ni kukosa knowledge na elimu ni kupata knowledge sasa utasema vipi umekwenda shule kupata elimu wakati huo huo unakataa hukwenda kufuta ujinga??

Utakua na shida kuu ktk akili yako kiasi cha kushindwa Ku grasp simple meaning ya vitu....

Ujinga ni ujinga tu hata uwe na elimu ya kupindukia, ukiwa mjinga ni mjinga tu.

Hujuwi hata maana ya elimu, kwa ujinga wako unafikiri elimu ni kufuta ujinga. Ujinga haufutiki. Ukiwa nao unao tu. Na wewe umekiri kuwa ulizaliwa mjinga na ulifikiri kuwa kwenda shule ni kufuta ujinga. Mimi nnaamini kuwa, ukiwa mjinga kama wewe, ukienda shule basi unaendelea kujazwa ujinga na ujinga unakujaa.

La hasha, mimi sijawahi kuwa mjinga na wala sikuzaliwa mjinga na wala sikwenda shule kufuta ujinga. Hilo kumbuka.
 
Ujinga ni ujinga tu hata uwe na elimu ya kupindukia, ukiwa mjinga ni mjinga tu.

Hujuwi hata maana ya elimu, kwa ujinga wako unafikiri elimu ni kufuta ujinga. Ujinga haufutiki. Ukiwa nao unao tu. Na wewe umekiri kuwa ulizaliwa mjinga na ulifikiri kuwa kwenda shule ni kufuta ujinga. Mimi nnaamini kuwa, ukiwa mjinga kama wewe, ukienda shule basi unaendelea kujazwa ujinga na ujinga unakujaa.

La hasha, mimi sijawahi kuwa mjinga na wala sikuzaliwa mjinga na wala sikwenda shule kufuta ujinga. Hilo kumbuka.

Ujinga maana yake nini? Jaribu kujibu hoja kwa akili usitumie nguvu....
 
Ujinga ni ujinga tu hauna maana hata chembe, huo ndiyo ujinga, ungekuwa na maana usingekuwa mjinga.

Kila neno lina maana ndio maana linapotamkwa hurejelea dhana fulani....

Ujinga ni msamiati na msamiati huwa na maana...

Huwezi tu kusema ujinga ni ujinga tu ndo mana hauna maana utaonekana punguani...

Unajua semantiki ni kitu gani??

Sikuwahi fikiri toka nijiunge JF kama kwenye hoja za maana na zinazohitaji majibu ya kitaalamu uko mtupu namna hii...
 
Kila neno lina maana ndio maana linapotamkwa hurejelea dhana fulani....

Ujinga ni msamiati na msamiati huwa na maana...

Huwezi tu kusema ujinga ni ujinga tu ndo mana hauna maana utaonekana punguani...

Unajua semantiki ni kitu gani??

Sikuwahi fikiri toka nijiunge JF kama kwenye hoja za maana na zinazohitaji majibu ya kitaalamu uko mtupu namna hii...

Wewe umekiri kuwa ni mjinga toka kuzaliwa, sasa sijuwi unachotaka ku prove ni nini zaidi ya ujinga wako na sisi kukuona kuwa u mjinga tu.

Huna haja ya kubwabwaja na kuhororoja, once mjinga always ni mjinga tu, hata ufanye nini ujinga haufutiki.
 
Wewe umekiri kuwa ni mjinga toka kuzaliwa, sasa sijuwi unachotaka ku prove ni nini zaidi ya ujinga wako na sisi kukuona kuwa u mjinga tu.

Huna haja ya kubwabwaja na kuhororoja, once mjinga always ni mjinga tu, hata ufanye nini ujinga haufutiki.

Mbona unarudia rudia pumba?

Nilishakwambia ujinga si aibu na ninakiri wazi kwa mambo yote ambayo siyajui Mimi ni Mjinga kwayo...

Kila binadamu huzaliwa mjinga kwa maana hajui lolote na taratibu hupunguza kiwango cha ujinga Kadiri anavyozidi kujua mambo...

Wewe mambo yote unayajua?

Mimi sijui yote ninajua baadhi tu... Mfano sijui kuendesha meli...sijui astronomy...geology...theology...udaktari...uuguzi... Hizo taaluma zote na nyingine sizijui hivyo Mimi ktk hizo ni Mjinga....

Usikurupuke kuandika vitu usivyovijua na kwa uelewa wenu mnaona ujinga ni matusi wakati ni hali ya kutojua kitu...

If A=B and B=C, C=A

Kama hakuna binadamu anayejua kila kitu basi hakuna mwanadamu asiye mjinga....
 
Mbona unarudia rudia pumba?

Nilishakwambia ujinga si aibu na ninakiri wazi kwa mambo yote ambayo siyajui Mimi ni Mjinga kwayo...

Kila binadamu huzaliwa mjinga kwa maana hajui lolote na taratibu hupunguza kiwango cha ujinga Kadiri anavyozidi kujua mambo...

Wewe mambo yote unayajua?

Mimi sijui yote ninajua baadhi tu... Mfano sijui kuendesha meli...sijui astronomy...geology...theology...udaktari...uuguzi... Hizo taaluma zote na nyingine sizijui hivyo Mimi ktk hizo ni Mjinga....

Usikurupuke kuandika vitu usivyovijua na kwa uelewa wenu mnaona ujinga ni matusi wakati ni hali ya kutojua kitu...

If A=B and B=C, C=A

Kama hakuna binadamu anayejua kila kitu basi hakuna mwanadamu asiye mjinga....

WEwe wacha porojo, wewe umekiri kuwa umezaliwa mjinga, sasa unaendeleza ujinga kwa kusema "ninakiri wazi kwa mambo yote ambayo siyajui Mimi ni Mjinga kwayo".

Usilolijuwa hulijuwi na kutokujuwa si ujinga, laiti ingekuwa kutokujuwa ni ujinga basi hata kuuliza ingalikuwa ni ujinga lakini hasha, haikuwahi kuuliza kukawa ujinga na ajuae anauliza? ujinga ni kutokuweza kujuwa unalotakiwa kulijuwa. Ujuwe kila kitu wewe Mungu?

Hebu niondolee ujinga wako hapa, huna cha kujitetea katika ujinga wako na umekiri kuwa u mjinga na unaendelea kuudhihirisha ujinga wako. Ukiwa mjinga ni mjinga tu, hakuna kitakachokufutia ujinga wako.
 
Huyo Alpha wala si mtoto wa kiongozi wa serikali ya CCM.

I could say maybe he is a product of his environment but naah.....it just won't cut it.

Kwani wewe kiongozi wa ccm ulitaka awe mtu mwenye jina unayemfahamu? Na je wewe unawafahamu watoto woote wa viongozi wa ccm??
 
afungwe tu ili liwe fundisho kwa wengine...tumechoka!
 
Back
Top Bottom