First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

My man ndo kafa kaoza kwa this niggah 😃

Tena niggah with attitude 🤨
Unafaa sana kwa matumizi maana heka heka ndani haiwezi kuisha.
Ila ndo hivyo unahitaji introvert lasivyo mtaparuana sana bro
 
Wanawake wa JF kwa kujipa upekee ambao hawana wako vizuri. Hivi mnao date nao ni corporate and bussiness mens only? Unaweza kuta wengi humu wanaishia kuliwa na wauza CHIPSI ili wapate mlo wa kila siku. Eti mtu alikuwa anapiga chafya nikamuacha Duh!
 
Eeeh ila hakuwa anamjua kabla.

Ila mitandao hii.
Unaweza ukatumiwa sura tu. Kapassport flan amaizing. Ukaona sura ukaridhika.

Kwenda kukutana nae. Kumbe ni picha akiwa kijana. Unakuta kajamaa kafupiii . Kana kitambi kikubwa. Kanaongea balaa. Sifa kilo moja na nusu. Na ukifika tu kanakutambulisha kwa kila mtu kuwa ww ni manzi yake. 😊😊😊😊

Utafanyaje hapo Joanah
🤣🤣
 
SmartSelect_20260917-063425_X.jpg
 
Kwa kweli, hata kule down ukiwa mpenzi wa kwenda uvinza

Unakutana na kaharufu naturally kabisa

Useme utaulizwa, ulipojifunzia hiyo style 🤪

Na wengi walipitia mafunzo ya unyago, kwahiyo ni hodari pia wa kuzungusha kiuno kilichopambwa na shanga kadhaa 🤭

Koh koh
Wacha kabisa😋😋
 
😁😁 halafu i don't like introverts kwasababu am one of them

Nikiwa na introvert tutapoa sio kitoto braza
Me too am introvert, ila nikipata introvert menzagu tukaivana, mbona u introvert utaishia tu. Maana introvert under the right atmosphere huwa wanakuwa na amsha siyo ya nchi hii
 
Tulipanga siku, muda na hoteli ya kukutana, kama mnavyojua tena kunakuwa na hisia mchanganyiko, hamu ya kuonana, hofu na vitu kama hivyo.

Siku ya siku nikajiandaa mapema nilifika saa nzima kabla ya muda tuliopanga kukutana ili kuweza kuyasoma na kuyazoea mazingira ya hapo.

Sikujiandaa tu kwa mavazi na urembo, nilibeba pia fedha za kutosha shilingi ya Tanzania na faranga ya Rwanda kwahiyo nilikuwa full package

Nikafika nika book eneo la V.I.P lakini kama haitoshi niliomba muhudumu mmoja awe karibu muda wote nitakaokuwa pale ahakikishe huduma zote anatuhumia na ahakikishe nakuwa salama yaani anilinde( nililipia huduma hii).

Sababu nikikwamba nakutana na mtu ambaye hatujawahi kuonana na pia sijui tabia zake.

Baada ya kukamilisha yote nikaagiza kinywaji taratibu kuvuta muda niweze kumpokea " mwenzangu".

Tuliwasiliana kwa njia ya simu na alinieleza hayupo mbali anakaribia mahali nilipo muda si mrefu, na kweli baada ya dakika chache aliwasili akiwa katika gari dogo nyeupe, niliitambua kwakuwa alikuwa anakuja aliniambia nitafika hapo kwa gari nyeupe .

Baada ya kugundua muhusika ni yeye kwa heshima nilienda kumsalimia kwa kumpa mkono na kupiga goti la heshima( huwezi jua huenda ndio mume huyo😅😋).

Nikamuelekeza mahali ambapo ndio tutakaa kwa mazungumzo ( ingawa hapa alionyesha mshituko kidogo mana kulikuwa v.i.p na hakuna mtu hata mmoja zaidi ya yule dada muhudumu niliye book)

KWahiyo nikamkaribisha sehemu ya kukaa na binti akasogea hapo kwa ajili ya kuchukua oda ya vinywaji na chakula. ( mwanaume ni handsome na nakiri ana "vitu vyangu".

Kosa la kwanza: nikiona kama amepoteza kujiamini , wasiwasi na hofu vimemkumba as if hakutarajia yote haya au hakujipanga ipasavyo. Sikujali.

Tukaendelea kunywa na kula huku tukibadilishana maongezi ya hapa na pale huku nikimsoma.
Kosa la pili: hakuwa na cha maana kabisa cha kuzungumza yaani kama haelewi au akili imehama kabisa hakuwa comfotable.

Akaniuliza kwanini tusihame hapo twende tukaongelee chumbani hoteli?😅😅

Nikawaza hee... huyu umbwa anataka kuichapa leo leo😅😅" "nikawaza leo utato ba moto"

Kosa la tatu: akakosa utulivu na heshima baada ya pombe kukolea, akawa toliet mara kwa mara na muda wote sehemu ya uume imesimama na kutuna anahangaika kubadili mikao tu😅😅 " kama umenipakia mkongo leo utajua hujui.

Muda wote sasa mada ni kunibembeleza to book chumba tuhamie ndani

NAmi kufikia hatua hiyo nikawa nimeshamshusha thamani na kujua kwamba huyu sie niliyemtegemea. Kwamba hanifai na sio siri nilipata hasira kwasababu nilichukulia date kwa uzito mkubwa na shauku ya kukutana na mtu ambae kama ingekuwa bahati nzuri basi awe mume wangu.

Nimalizaje hasira zangu? Nikapiga simu chap kwa mashoga zangu waje nilipo, baada ya lisaa walikuwepo hapo na nikawatambulisha kinafki kwamba nipo na shemeji yenu karibuni kufahamiana.( jamaa alionyesha mshituko akanywea tulii)

Vikaangizwa vyakula hapo na pombe za kutosha, kwa fujo sana timu ikawa inashambulia bandika bandua, ( nikajisemea kama akishindwa kulipa nitalipa, lakini lazima nimuachie somo ili siku nyingine awe na heshima.

Vilipigwa vyombo ikaja bili ya kwanza akalipa, ikaja ya pili akalipa, tunaagiza ya tatu akawa kama amekata moto, hofu imemjaa , wasiwasi + Kutetemeka nadudu yake imepotea kutuna😅😅.

Nikasema hapa ndio penyewe lazima ukome.

Baada ya kuona sasa mambo magumu akaanza kutafuta nafasi ya kujinasua amelewa chakari, akaaga aondoke tutaonana siku ingine.

Nikatoka nae nimsindikize , lakini pia nikamwabia twende nikupe zawadi yako( nilinunua ua pamoja na saa nzuri sana nilipanga nimpe) tunafika kwenye gari yangu sio kwa mshituko huo aliopata( disco 4 black lipo kama jini au shetani)😅😅( pombe imemtoka anauliza "hii yako?" Nikamwambia "eeh yangu")

Akaguna "duh!"

Nikamuaga hapo na kiss na hug , alipowasha na kuondoka tu nikachapa block kila mahali na ignore juu kwenye mtandao huu.

Nikarudi zangu ndani tukamalizia vinyaji tukaondoka.

Matarajio yangu: Haikuwa sex wala pesa, nilitamani kufahamiana nae vizuri nikitarajia aewe mtu muhimu kwenye maisha yangu lakini tabia aliyoionyesha kwa muda mfupi ule akawa amepoteza sifa ya mtu niliyemtarajia.

Funzo kwake kama alipenda ngono zaidi haikuwa na sababu ya kuhangaika angeenda tu kununua una book hoteli unaitisha mwanamke anakuja unakula nae maisha mambo mengine yanaendelea.
Kwanini umsumbue mtu PM wiki kadhaa wakati huna cha ku offer zaidi ya tamaa ya ngono?

NIlijua ukideti humu unaweza kupata mtu wa maana😅😅😅

Basi ndugu zangu hivyo ndio ilivyokuwa.
Naomba nijibu risala yako kama mgeni mwalikwa ningekuwa Mimi kwanza ningekupongeza kwa mahali classic ulipo na pametulia pili ningekusoma ww kuhusu pombe upoje kwakuwa mi napenda kuwaigizia watu kama ninyi ningekwambia kesho Nina meeting muhimu sana hivyo nisingetumia pombe, napoendelea kujua ww una kipato kizuri ningekuletea story mbili tatu za shughuli anazofanya ndugu yangu au rafiki yangu ambazo nazijua vyema sema adabu na pesa ya kuzifanya nakuwa Sina endapo ukinisoma chap kuwa sio type yako najua medula oblangata ingenipa taarifa kwa usahihi Kisha nazichakata nikiona unaita rafiki yako na pia Sion vision yeyote kwako ninge set mchongo chap nipokee simu ya dharura Kisha najifanya kama sielew flani nakuachia bill yako
 
Back
Top Bottom