First date ni kwaajili ya vijana zaidi, sisi wa mwaka 47 sio rahisi kuwa na hizo moments 🤪😂😂😂 Hata wewe unaweza kueleza namna mlivyokutana kichakani kwenye njia ya kuelekea kisimani au kwenye pagale 😂😂 kila mtu ana simulizi yake isiyosahaulia.
Nyinyi ndio zinanoga zaidi kwakuwa hamna mambo mengi kichwani, umri wenu mna relax kama afya ni nzuri majukumu mengi mmemaliza mnakuwa na muda wa kufurahia maisha na kurudi utotoniFirst date ni kwaajili ya vijana zaidi, sisi wa mwaka 47 sio rahisi kuwa na hizo moments 🤪
Uzee ni hatua inayohitaji kujiandaa na kujipanga nakoNyinyi ndio zinanoga zaidi kwakuwa hamna mambo mengi kichwani, umri wenu mna relax kama afya ni nzuri majukumu mengi mmemaliza mnakuwa na muda wa kufurahia maisha na kurudi utotoni
Kwakuwa umekuja kwenye uzi huu siyo vibaya kueleza kilichotokea kwenye ile siku yako ya kwanza bila kujali umri wako.First date ni kwaajili ya vijana zaidi, sisi wa mwaka 47 sio rahisi kuwa na hizo moments 🤪
Nakumbuka Wazee ndiyo walienda kumchumbia mke kwa niaba yanguKwakuwa umekuja kwenye uzi huu siyo vibaya kueleza kilichotokea kwenye ile siku yako ya kwanza bila kujali umri wako.
Shea simulizi yako ya kuvutia ili vijana wajifunze na kufurahia mapito yako bro🤣🤣🤣
Tuliishia episode three.Tunda ulimpa ama hukumpa?
Nimependa sana Simulizi yako bro.Nakumbuka Wazee ndiyo walienda kumchumbia mke kwa niaba yangu
Sikuwa namjua kabla
Nipo zangu Chuo Kikuu mwaka wa mwisho, naambiwa ukimaliza masomo Urudi nyumbani, Kuna jambo la muhimu tuzungumze (Mzee ndiyo ananipa hayo maelezo kwenye barua aliyonitumia kwa Posta)
Baada ya kurudi nyumbani, nakutana na mgeni ambaye hakuwa mwanafamilia
Jioni Mzee akiwa na Wazee wenzie wakanipa taarifa kwamba yule binti aliyekuwa anatutengea chakula mchana, ndiyo mke wangu
Sikuwa na jinsi, niliitikia maana mchumba mwenyewe alikuwa kisu balaa
Shape nzuri, mrefu kiasi, lips laini, nywele nyeusi, amezifunga na kibanio Cha Uzi
Kuingia naye kitandani usiku, nakuta kitu sealed
Baada ya siku mbili ndiyo nikafanikiwa kulenga goli
Ndiyo bibienu huyo, tupo tunazeeka pamoja tangu mwaka 47 hadi sasa 🙏🙏
Safi safiNakumbuka Wazee ndiyo walienda kumchumbia mke kwa niaba yangu
Sikuwa namjua kabla
Nipo zangu Chuo Kikuu mwaka wa mwisho, naambiwa ukimaliza masomo Urudi nyumbani, Kuna jambo la muhimu tuzungumze (Mzee ndiyo ananipa hayo maelezo kwenye barua aliyonitumia kwa Posta)
Baada ya kurudi nyumbani, nakutana na mgeni ambaye hakuwa mwanafamilia
Jioni Mzee akiwa na Wazee wenzie wakanipa taarifa kwamba yule binti aliyekuwa anatutengea chakula mchana, ndiyo mke wangu
Sikuwa na jinsi, niliitikia maana mchumba mwenyewe alikuwa kisu balaa
Shape nzuri, mrefu kiasi, lips laini, nywele nyeusi, amezifunga na kibanio Cha Uzi
Kuingia naye kitandani usiku, nakuta kitu sealed
Baada ya siku mbili ndiyo nikafanikiwa kulenga goli
Ndiyo bibienu huyo, tupo tunazeeka pamoja tangu mwaka 47 hadi sasa 🙏🙏
Ewaaaaa....Uzee ni hatua inayohitaji kujiandaa na kujipanga nako
Ukiweza kujiwekeza katika rika la ujana na ukawa na nidhamu ya kipato chako, Uzee ni muda wa kufurahia
Ni umri wa kustarehe na kupumzika
Kama una biashara kubwa na kati, utakuwa unaonekana kwenye vikao vya bodi tu
Muda mwingi unatumia kusafiri kwaajili ya kutuliza akili na ku-relax
Leo umekwenda Japan, miezi miwili ijayo unakwenda South Africa
February upo zako Pwani ya Mombasa unakula seafood
Aiseee, zamani hakukuwa na mambo meusi ndio maana mnadumu hadi leo na kuwa pamoja, unakuta mtu ni asilia kabisa hajachakachuliwa, hata miili inakuwa mitamu kitandani😅😅Nakumbuka Wazee ndiyo walienda kumchumbia mke kwa niaba yangu
Sikuwa namjua kabla
Nipo zangu Chuo Kikuu mwaka wa mwisho, naambiwa ukimaliza masomo Urudi nyumbani, Kuna jambo la muhimu tuzungumze (Mzee ndiyo ananipa hayo maelezo kwenye barua aliyonitumia kwa Posta)
Baada ya kurudi nyumbani, nakutana na mgeni ambaye hakuwa mwanafamilia
Jioni Mzee akiwa na Wazee wenzie wakanipa taarifa kwamba yule binti aliyekuwa anatutengea chakula mchana, ndiyo mke wangu
Sikuwa na jinsi, niliitikia maana mchumba mwenyewe alikuwa kisu balaa
Shape nzuri, mrefu kiasi, lips laini, nywele nyeusi, amezifunga na kibanio Cha Uzi
Kuingia naye kitandani usiku, nakuta kitu sealed
Baada ya siku mbili ndiyo nikafanikiwa kulenga goli
Ndiyo bibienu huyo, tupo tunazeeka pamoja tangu mwaka 47 hadi sasa 🙏🙏
Kwa kweli, hata kule down ukiwa mpenzi wa kwenda uvinzaAiseee, zamani hakukuwa na mambo meusi ndio maana mnadumu hadi leo na kuwa pamoja, unakuta mtu ni asilia kabisa hajachakachuliwa, hata miili inakuwa mitamu kitandani😅😅
Hili jambo vijana hawalitaki siku hiziSafi safi
hahahahahShenzi nini
Kwa uzoefu wangu mwanamke akishasema ivi, najua kabisa hapa hatutafika mbali Seran Joanah binti kiziwi Mallerina ShesRise_1 Luna79 leo dadaNikamwambia asiwe na haraka maana mambo mazuri hayataki haraka. Hivyo tujipe muda zaidi wa kufahamiana.
Mfike mbali wapi? Ulizaliwa naye?Kwa uzoefu wangu mwanamke akishasema ivi, najua kabisa hapa hatutafika mbali
Daah sikupanga kuweka alama yoyote humu,ilikuwa nipite kimya kimya ila hii comment yako imenimaliza kwa kicheko🤣🤣Platinum member kasema niende PM
Mimi expert member ni nani wa kupinga?
Kwa location hio kuacha.ndala lazima😂😂mim kwanza hata huo ujasiri wa kusimamisha nisingekuwa nao ,ningekuacha wewe u control mkutano maana SI ndio umeyataLazima uache ndala kama sio mwanaume kamilifu
Bro you sound like a niggah brooHebu ngoja kwanza bro
Lafudhi yangu imefanyaje braza