First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

😅😅😅, lakini yote haya hayakumzuia kuonyesha patterns zake kwenye haiba ya kiume( kujiamini, kuwa mstaarabu, uadilifu) , sikumzuia, ningeyaona hayo mapema hadithi ingebadilika, kama nilivyosema hapo awali mwanaume anahudumiwa na mwanamke kama mtoto na si vinginevyo.
Sasa ulicho kifanya hapo ni kubeba majukumu yake, lazima a feel insecure
 
Kudeka? Unadhani kwanini date imefail? Unadhani imefeli sababu jamaa kadindisha mwanzo mwisho? Na kama aliona jamaa kadinda kwanini moyoni asijisemee kwamba "jamaa limenielewa hili" halafu aset sasa mitego yake bila kuharibu momentum. Acheni ushamba nyie
Ningejuaje amenielewa? Sex huwa ni hatua ya mwisho kabisa... na ningekuaje kama amepaka mkongo unamuumbua?
 
😅😅😅, lakini yote haya hayakumzuia kuonyesha patterns zake kwenye haiba ya kiume( kujiamini, kuwa mstaarabu, uadilifu) , sikumzuia, ningeyaona hayo mapema hadithi ingebadilika, kama nilivyosema hapo awali mwanaume anahudumiwa na mwanamke kama mtoto na si vinginevyo.
Bado sister, ndio maana inaitwa first date, kusomana kujuana, kufahamiana. Huwez kumjudge mtu at first sight, mpe nafasi uone uwezo wake kwanza mana kila mmoja ana turn off zake hata we unazo pia no offence. Hujadili na jamaa kama mtu mzima
 
Sasa ulicho kifanya hapo ni kubeba majukumu yake, lazima a feel insecure
REjea nilibeba majukumu ya awali ( maandalizi) baadae nilimuachia show masaa mawili tu akaaga, means matarajio yake yalikywa tofauti, na mwanaume huonyesha uanaune pale mambo yanapokuwia magumu, biki zilipokuwaa zinakuja dabodabo akaaga, angeweza kunitex kwamba hapa nimeushiwa tunafanyaje, nilikuwa na pesa nyingi francs ningechenji na kama unayojua faranga ipo juu yaani hadi kungekucha ningewamudu
 
Ningejuaje amenielewa? Sex huwa ni hatua ya mwisho kabisa... na ningekuaje kama amepaka mkongo unamuumbua?
Kwa sabab mwanaume hasimamishi hovyo bila kuwa na kitu kitu kinachomfanya adinde. Dada mkongo haufanyi mtu adinde, unafanya kichwa kipunguze sensitivity tu. Mpe shoga mkongo uone kama atasimamisha. Nikidindiaha mbele Yako ujue kina kitu nmeona kwako kimenivutia hadi control imenishinda. Hamtuelewi kumbe bado
 
REjea nilibeba majukumu ya awali ( maandalizi) baadae nilimuachia show masaa mawili tu akaaga, means matarajio yake yalikywa tofauti, na mwanaume huonyesha uanaune pale mambo yanapokuwia magumu, biki zilipokuwaa zinakuja dabodabo akaaga, angeweza kunitex kwamba hapa nimeushiwa tunafanyaje, nilikuwa na pesa nyingi francs ningechenji na kama unayojua faranga ipo juu yaani hadi kungekucha ningewamudu
Nasubiri mualiko wa date hio 😀😀😀
 
Kwa sabab mwanaume hasimamishi hovyo bila kuwa na kitu kitu kinachomfanya adinde. Dada mkongo haufanyi mtu adinde, unafanya kichwa kipunguze sensitivity tu. Mpe shoga mkongo uone kama atasimamisha. Nikidindiaha mbele Yako ujue kina kitu nmeona kwako kimenivutia hadi control imenishinda. Hamtuelewi kumbe bado
TAbia za fisi hizo, kama nina ukimwi mkali najifanya na mimi nina upwiru nakubana bila kinga nahakikisha tunachubuka kisawasawa nikupake vizuri, mwanaume lazima uwe kna kanuni za kujilinda usiendekeze ngono bila mpangilio
 
biki zilipokuwaa zinakuja dabodabo akaaga, angeweza kunitex kwamba hapa nimeushiwa tunafanyaje, nilikuwa na pesa nyingi francs ningechenji na kama unayojua faranga ipo juu yaani hadi kungekucha ningewamudu
Hii ni mindset ya Mwanamke mwenye ulimbukeni.. Huwezi kuwa na nia nzuri na mtu alafu ukaanze kujaribu kwa ujinga wa namna hii
 
TAbia za fisi hizo, kama nina ukimwi mkali najifanya na mimi nina upwiru nakubana bila kinga nahakikisha tunachubuka kisawasawa nikupake vizuri, mwanaume lazima uwe kna kanuni za kujilinda usiendekeze ngono bila mpangilio
Unachoongea ni kweli lakini kwanini wewe huwa unaanzisha harakati za kuwatafuta na kuwaingiza kwenye mikenge? Kwanini usitulie mwanaume sahihi akakutafuta mwenyewe?
 
Tulipanga siku, muda na hoteli ya kukutana, kama mnavyojua tena kunakuwa na hisia mchanganyiko, hamu ya kuonana, hofu na vitu kama hivyo.

Siku ya siku nikajiandaa mapema nilifika saa nzima kabla ya muda tuliopanga kukutana ili kuweza kuyasoma na kuyazoea mazingira ya hapo.

Sikujiandaa tu kwa mavazi na urembo, nilibeba pia fedha za kutosha shilingi ya Tanzania na faranga ya Rwanda kwahiyo nilikuwa full package

Nikafika nika book eneo la V.I.P lakini kama haitoshi niliomba muhudumu mmoja awe karibu muda wote nitakaokuwa pale ahakikishe huduma zote anatuhumia na ahakikishe nakuwa salama yaani anilinde( nililipia huduma hii).

Sababu nikikwamba nakutana na mtu ambaye hatujawahi kuonana na pia sijui tabia zake.

Baada ya kukamilisha yote nikaagiza kinywaji taratibu kuvuta muda niweze kumpokea " mwenzangu".

Tuliwasiliana kwa njia ya simu na alinieleza hayupo mbali anakaribia mahali nilipo muda si mrefu, na kweli baada ya dakika chache aliwasili akiwa katika gari dogo nyeupe, niliitambua kwakuwa alikuwa anakuja aliniambia nitafika hapo kwa gari nyeupe .

Baada ya kugundua muhusika ni yeye kwa heshima nilienda kumsalimia kwa kumpa mkono na kupiga goti la heshima( huwezi jua huenda ndio mume huyo😅😋).

Nikamuelekeza mahali ambapo ndio tutakaa kwa mazungumzo ( ingawa hapa alionyesha mshituko kidogo mana kulikuwa v.i.p na hakuna mtu hata mmoja zaidi ya yule dada muhudumu niliye book)

KWahiyo nikamkaribisha sehemu ya kukaa na binti akasogea hapo kwa ajili ya kuchukua oda ya vinywaji na chakula. ( mwanaume ni handsome na nakiri ana "vitu vyangu".

Kosa la kwanza: nikiona kama amepoteza kujiamini , wasiwasi na hofu vimemkumba as if hakutarajia yote haya au hakujipanga ipasavyo. Sikujali.

Tukaendelea kunywa na kula huku tukibadilishana maongezi ya hapa na pale huku nikimsoma.
Kosa la pili: hakuwa na cha maana kabisa cha kuzungumza yaani kama haelewi au akili imehama kabisa hakuwa comfotable.

Akaniuliza kwanini tusihame hapo twende tukaongelee chumbani hoteli?😅😅

Nikawaza hee... huyu umbwa anataka kuichapa leo leo😅😅" "nikawaza leo utato ba moto"

Kosa la tatu: akakosa utulivu na heshima baada ya pombe kukolea, akawa toliet mara kwa mara na muda wote sehemu ya uume imesimama na kutuna anahangaika kubadili mikao tu😅😅 " kama umenipakia mkongo leo utajua hujui.

Muda wote sasa mada ni kunibembeleza to book chumba tuhamie ndani

NAmi kufikia hatua hiyo nikawa nimeshamshusha thamani na kujua kwamba huyu sie niliyemtegemea. Kwamba hanifai na sio siri nilipata hasira kwasababu nilichukulia date kwa uzito mkubwa na shauku ya kukutana na mtu ambae kama ingekuwa bahati nzuri basi awe mume wangu.

Nimalizaje hasira zangu? Nikapiga simu chap kwa mashoga zangu waje nilipo, baada ya lisaa walikuwepo hapo na nikawatambulisha kinafki kwamba nipo na shemeji yenu karibuni kufahamiana.( jamaa alionyesha mshituko akanywea tulii)

Vikaangizwa vyakula hapo na pombe za kutosha, kwa fujo sana timu ikawa inashambulia bandika bandua, ( nikajisemea kama akishindwa kulipa nitalipa, lakini lazima nimuachie somo ili siku nyingine awe na heshima.

Vilipigwa vyombo ikaja bili ya kwanza akalipa, ikaja ya pili akalipa, tunaagiza ya tatu akawa kama amekata moto, hofu imemjaa , wasiwasi + Kutetemeka nadudu yake imepotea kutuna😅😅.

Nikasema hapa ndio penyewe lazima ukome.

Baada ya kuona sasa mambo magumu akaanza kutafuta nafasi ya kujinasua amelewa chakari, akaaga aondoke tutaonana siku ingine.

Nikatoka nae nimsindikize , lakini pia nikamwabia twende nikupe zawadi yako( nilinunua ua pamoja na saa nzuri sana nilipanga nimpe) tunafika kwenye gari yangu sio kwa mshituko huo aliopata( disco 4 black lipo kama jini au shetani)😅😅( pombe imemtoka anauliza "hii yako?" Nikamwambia "eeh yangu")

Akaguna "duh!"

Nikamuaga hapo na kiss na hug , alipowasha na kuondoka tu nikachapa block kila mahali na ignore juu kwenye mtandao huu.

Nikarudi zangu ndani tukamalizia vinyaji tukaondoka.

Matarajio yangu: Haikuwa sex wala pesa, nilitamani kufahamiana nae vizuri nikitarajia aewe mtu muhimu kwenye maisha yangu lakini tabia aliyoionyesha kwa muda mfupi ule akawa amepoteza sifa ya mtu niliyemtarajia.

Funzo kwake kama alipenda ngono zaidi haikuwa na sababu ya kuhangaika angeenda tu kununua una book hoteli unaitisha mwanamke anakuja unakula nae maisha mambo mengine yanaendelea.
Kwanini umsumbue mtu PM wiki kadhaa wakati huna cha ku offer zaidi ya tamaa ya ngono?

NIlijua ukideti humu unaweza kupata mtu wa maana😅😅😅

Basi ndugu zangu hivyo ndio ilivyokuwa.
Hata kama ulimwona miyeyusho. Ndoa umuitie marafiki zako wanywe kwa gharama zake? Mambo gani haya?
Hata wewe hufai.
 
Back
Top Bottom