TutakufatiliaSicheki na kima yoyote 😆
Sasa ulicho kifanya hapo ni kubeba majukumu yake, lazima a feel insecure😅😅😅, lakini yote haya hayakumzuia kuonyesha patterns zake kwenye haiba ya kiume( kujiamini, kuwa mstaarabu, uadilifu) , sikumzuia, ningeyaona hayo mapema hadithi ingebadilika, kama nilivyosema hapo awali mwanaume anahudumiwa na mwanamke kama mtoto na si vinginevyo.
Unashangaa tu jitu linachekacheka ka lijinga mara likushikeshike kumbe tayari🤦🏽♀️Hizo tunaita Nyege Taharuki 🤣.
Ogopa saana watu wa hiyo kitu, haimsikilizi mtu kabisa.
Ningejuaje amenielewa? Sex huwa ni hatua ya mwisho kabisa... na ningekuaje kama amepaka mkongo unamuumbua?Kudeka? Unadhani kwanini date imefail? Unadhani imefeli sababu jamaa kadindisha mwanzo mwisho? Na kama aliona jamaa kadinda kwanini moyoni asijisemee kwamba "jamaa limenielewa hili" halafu aset sasa mitego yake bila kuharibu momentum. Acheni ushamba nyie
Akili inahama unabaki unabwabwaja maneno yasiyoeleweka kama L mwasha..
Bado sister, ndio maana inaitwa first date, kusomana kujuana, kufahamiana. Huwez kumjudge mtu at first sight, mpe nafasi uone uwezo wake kwanza mana kila mmoja ana turn off zake hata we unazo pia no offence. Hujadili na jamaa kama mtu mzima😅😅😅, lakini yote haya hayakumzuia kuonyesha patterns zake kwenye haiba ya kiume( kujiamini, kuwa mstaarabu, uadilifu) , sikumzuia, ningeyaona hayo mapema hadithi ingebadilika, kama nilivyosema hapo awali mwanaume anahudumiwa na mwanamke kama mtoto na si vinginevyo.
REjea nilibeba majukumu ya awali ( maandalizi) baadae nilimuachia show masaa mawili tu akaaga, means matarajio yake yalikywa tofauti, na mwanaume huonyesha uanaune pale mambo yanapokuwia magumu, biki zilipokuwaa zinakuja dabodabo akaaga, angeweza kunitex kwamba hapa nimeushiwa tunafanyaje, nilikuwa na pesa nyingi francs ningechenji na kama unayojua faranga ipo juu yaani hadi kungekucha ningewamuduSasa ulicho kifanya hapo ni kubeba majukumu yake, lazima a feel insecure
Kwa sabab mwanaume hasimamishi hovyo bila kuwa na kitu kitu kinachomfanya adinde. Dada mkongo haufanyi mtu adinde, unafanya kichwa kipunguze sensitivity tu. Mpe shoga mkongo uone kama atasimamisha. Nikidindiaha mbele Yako ujue kina kitu nmeona kwako kimenivutia hadi control imenishinda. Hamtuelewi kumbe badoNingejuaje amenielewa? Sex huwa ni hatua ya mwisho kabisa... na ningekuaje kama amepaka mkongo unamuumbua?
Sijui unaonaje huu mwandikoMwandiko wako unasemaje?😀
Nasubiri mualiko wa date hio 😀😀😀REjea nilibeba majukumu ya awali ( maandalizi) baadae nilimuachia show masaa mawili tu akaaga, means matarajio yake yalikywa tofauti, na mwanaume huonyesha uanaune pale mambo yanapokuwia magumu, biki zilipokuwaa zinakuja dabodabo akaaga, angeweza kunitex kwamba hapa nimeushiwa tunafanyaje, nilikuwa na pesa nyingi francs ningechenji na kama unayojua faranga ipo juu yaani hadi kungekucha ningewamudu
Naona kama ndugu yangu wa damu hivi..Sijui unaonaje huu mwandiko
AU kwasababu siandiki siasani
TAbia za fisi hizo, kama nina ukimwi mkali najifanya na mimi nina upwiru nakubana bila kinga nahakikisha tunachubuka kisawasawa nikupake vizuri, mwanaume lazima uwe kna kanuni za kujilinda usiendekeze ngono bila mpangilioKwa sabab mwanaume hasimamishi hovyo bila kuwa na kitu kitu kinachomfanya adinde. Dada mkongo haufanyi mtu adinde, unafanya kichwa kipunguze sensitivity tu. Mpe shoga mkongo uone kama atasimamisha. Nikidindiaha mbele Yako ujue kina kitu nmeona kwako kimenivutia hadi control imenishinda. Hamtuelewi kumbe bado
Tutakufatilia
Huo undugu ufe usije ukanikosesha ma mibaoNaona kama ndugu yangu wa damu hivi..
Siasani kuna nn kwani we chino wewe!🤔
Hii ni mindset ya Mwanamke mwenye ulimbukeni.. Huwezi kuwa na nia nzuri na mtu alafu ukaanze kujaribu kwa ujinga wa namna hiibiki zilipokuwaa zinakuja dabodabo akaaga, angeweza kunitex kwamba hapa nimeushiwa tunafanyaje, nilikuwa na pesa nyingi francs ningechenji na kama unayojua faranga ipo juu yaani hadi kungekucha ningewamudu
Aisee kweli we hunipendi! Nawe unataka haya ya kukaa tuna mazungumzo unadindisha bila sababu za msingi? Si bora tuwe ma cuzo tu😆Huo undugu ufe usije ukanikosesha ma mibao
Uko kwenye radar, huwezi kumdhalilisha mwanaume humu kisa alikuwa wanapiga chafya, hiyo sio turn off, je kama alikuwa anaumwaHuruma sio malezi
Unachoongea ni kweli lakini kwanini wewe huwa unaanzisha harakati za kuwatafuta na kuwaingiza kwenye mikenge? Kwanini usitulie mwanaume sahihi akakutafuta mwenyewe?TAbia za fisi hizo, kama nina ukimwi mkali najifanya na mimi nina upwiru nakubana bila kinga nahakikisha tunachubuka kisawasawa nikupake vizuri, mwanaume lazima uwe kna kanuni za kujilinda usiendekeze ngono bila mpangilio