First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

Case yangu sio mtu wa JF

Hata hivyo nilivyomuelewa kamdinyo sio kwamba hakuvutiwa na sura/muonekano , bali tabia
Eeeh ila hakuwa anamjua kabla.

Ila mitandao hii.
Unaweza ukatumiwa sura tu. Kapassport flan amaizing. Ukaona sura ukaridhika.

Kwenda kukutana nae. Kumbe ni picha akiwa kijana. Unakuta kajamaa kafupiii . Kana kitambi kikubwa. Kanaongea balaa. Sifa kilo moja na nusu. Na ukifika tu kanakutambulisha kwa kila mtu kuwa ww ni manzi yake. 😊😊😊😊

Utafanyaje hapo Joanah
 
Nakumbuka first date nilimualika dada mmoja ni mrembo!! Alikuja ikabidi nitoke kumpokea nje ya hotel husika ile nafika tu kaniona kanikumbatia kwa nguvu kaanza kulia😂😂😂😂 watu wananishangaa mimi na iyo ndo mara ya pili tunaonana baada ya maongezi ya muda mwingi kwa simu. Aisee alikuwa analia kwa nguvu namuuliza nn shida hasemi analia tu ikabidi nimuweke kwenye gari nikarudi ndani ya hotel nikalipa bill yangu” nikarudi nikamuuliza unaishi wapi akasema nimemfikisha adi anapokaa akashuka nikachapa block maana sikuelewa kwakweli😂😂😂😂 sijui alikumbwa na nn ila naisi aliachwa na bwana ake siku anayokuja kuonana na mimi🙌🏼🙌🏼 na mission ikawa impossible
 
Dah! Muwe mnaona huruma sasa.
Hivi Unajua ikivimba hivyo na kulala bila kupizi inatuuma?.

Au you are too old kudanganyika na huu mtego?. 😊😊😊😊
Yani mimi hata unifie hapo kama sijataka utajua mwenyewe! Ukizidiwa wahi kapige nyeto, yani muda wa maongezi ndio uanze ujinga! Kuwa na heshima🥸
 
Kwa sasa wanawake hatutongozi.kwa sasa ni maneno machache ru tu ambayo ni Mrembo chukua pesa twende.unampa milioni moja ya vocha.
 
Washenzi tu
Jogoo akikutana na tetea kwa mara ya kwanza anaingia bandani kwanza tetea anakua na wenge kwa hio jogoo hua hakopeshi ni kudaka na kupanda tu bila maelezo mengi na km kuna majogoo mengine nayo yanaunga tela na yenyewe yanampanda tena ukute yupo karibu kutaga atachezea mpaka aache mdomo wazi ni kupandwa tu siku nzima baada ya wiki kashakua mjamzito anaanza kutaga, ni nature sio kitu kingine
 
Jogoo akikutana na tetea kwa mara ya kwanza anaingia bandani kwanza tetea anakua na wenge kwa hio jogoo hua hakopeshi ni kudaka na kupanda tu bila maelezo mengi na km kuna majogoo mengine nayo yanaunga tela na yenyewe yanampanda tena ukute yupo karibu kutaga atachezea mpaka aache mdomo wazi ni kupandwa tu siku nzima baada ya wiki kashakua mjamzito anaanza kutaga, ni nature sio kitu kingine
Sasa wewe ni jogoo au umalaya tu unakusumbua?
 
Rejea sijakulia maisha ya kawaida, most of time nimekulia kwenye mapori ya jeshi, huko huduma zote hutolewa na wanawake , huwezi kujuta mwanaume anaandaa chochote, lakini pia uwezo ninao wa kufanya chochote kukipa uzito ninachokitaka. Na yes nikikupenda naweza kukuhudumia kwakuwa ndio nilivyolelewa, kingine sina haiba laini ya mikogo ya kike, mimi ni mtoto wa nyoka. Sio laini laini.
Sasa kwanini uone kama mwamba alikuangusha kwa mapungufu Yako wewe ambayo kwako ni sahihi na kwa mwanaume sio sahihi hasa unapoongelea ishu nzima ya kuwa romantic na especially kwenye first date!? Ujeshi haukubadilishi jinsia, ujeshi haukubadilishi haiba ya kike, ujeshi haufanyi uwe in charge wa mahusiano, ujeshi haukufanyi usiwe laini asa long we ni mwanamke basi ulaini upo kwenye DNA ndo mana still unakojoa umechuchumaa, hujaipa uzito date umefanya imekuwa nyepeeesi ndo mana ikawa failed... grow up mtoto wa nyoka my weed.
 
Si huwa mnasema hamtaki wanawake tegemezi? Kajitokeza ambaye hana mambo mengi mnadeka tena?
Kudeka? Unadhani kwanini date imefail? Unadhani imefeli sababu jamaa kadindisha mwanzo mwisho? Na kama aliona jamaa kadinda kwanini moyoni asijisemee kwamba "jamaa limenielewa hili" halafu aset sasa mitego yake bila kuharibu momentum. Acheni ushamba nyie
 
Sasa kwanini uone kama mwamba alikuangusha kwa mapungufu Yako wewe ambayo kwako ni sahihi na kwa mwanaume sio sahihi hasa unapoongelea ishu nzima ya kuwa romantic na especially kwenye first date!? Ujeshi haukubadilishi jinsia, ujeshi haukubadilishi haiba ya kike, ujeshi haufanyi uwe in charge wa mahusiano, ujeshi haukufanyi usiwe laini asa long we ni mwanamke basi ulaini upo kwenye DNA ndo mana still unakojoa umechuchumaa, hujaipa uzito date umefanya imekuwa nyepeeesi ndo mana ikawa failed... grow up mtoto wa nyoka my weed.
😅😅😅, lakini yote haya hayakumzuia kuonyesha patterns zake kwenye haiba ya kiume( kujiamini, kuwa mstaarabu, uadilifu) , sikumzuia, ningeyaona hayo mapema hadithi ingebadilika, kama nilivyosema hapo awali mwanaume anahudumiwa na mwanamke kama mtoto na si vinginevyo.
 
Back
Top Bottom