Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,578
- 98,088
Ana mafua nae kama kijana niliyekutana naeHuna “n” kwa keyboard?
Ana mafua nae kama kijana niliyekutana naeHuna “n” kwa keyboard?
Kuna ndugu yangu ana allergy ikifika jioni pua zina msumbua zinaziba anapiga chafya. Hasa kama kuna upepo mkali.First date nilipelekwa beach fulani kaliiii hapa Dar
Ilikuwa usiku
Shida ya yule kijana ni mafua, sijui ana allergy ya upepo wa bahari yule
Alikuwa na mafua mixer chafya za kutosha kiasi kwamba hisia zangu zikapotea kwa zile chafya
Enwei, nilipiga chini usiku ule ule
Kisa hiki kina ukweli furani.Wewe unaamini kisa hiki?
Vipi mwamba alikuja kujua kwamba mkeka umetoa GG both teams to score?😊Hahaaaa…..nilikuwa na mshikaji wangu mmoja ambaye ndo aliniunganishia kwa Mary.
Mary na Mwasiti walikuwa marafiki.
Basi siku moja tukakubaliana kwenda kwenye double date Coco Beach…..enzi hizo za mwaka 47 😃 [miaka ya 90].
Coco beach weekends, hususan Jumapili ndo palikuwa panabamba sana.
Basi, Jumapili moja nikachukua gari la mshua, nikampitia huyo mshikaji wangu halafu tukaenda kuwachukua Mary na Mwasiti.
Hawa wachuchu walikuwa wanasoma Jangwani enzi hizo.
Basi tukaenda Coco, tukafurahia, na kadhalika.
Baadaye bana si nikaja kugundua kuwa huyo mshikaji wangu anawakula wote Mary na Mwasiti wakati Mary nilidhani ni wa kwangu peke yangu 🤣.
Iliniuma sana. Basi tokea wakati huo nikaweka nadhiri kuwa hakuna tena kuamini wachuchu.
Ni kukulana kwa machale tu. Yeyote utayempata ni kumkula tu halafu unasonga mbele kwa wengine.
Hakuna kuwekeza hisia zako kwa mtu.
Ila, kwa vile huwa sikubali kushindwa kirahisi, baadaye na mimi nikaja kuwakula wote wawili kwa wakati tofauti tofauti.
Nikahare mpaka utumbo😫Jiandae kesho nikupeleke tena ukanywe urojo
Kutokana na misimamo yake sidhani kama watapata ushirikiano.Watakuja PM wa kutosha!
Huna hizo mbavu tuliza kirangasijui alinisaidia kulipa ada anataka kupigwa huyu
umezidisha....Ukijikubali haina kusubiri inabidi ujipakulie minyama bila hofu mkuu
Hebu nitumie no zake nimuulize🤔Kuna ndugu yangu ana allergy ikifika jioni pua zina msumbua zinaziba anapiga chafya. Hasa kama kuna upepo mkali.
Nilipoona hii comment yako nimejiuliza watu wenye shida hiyo kosa lao nini?
Na jamaa anapesa ya kutosha, kiufupi dola zinaingia za kutosha hagusi salary yake ya 'sirikali'.
Plus ana investment zinamuingizia pesa zaidi.
maana yake ni kakitombise....Sawa
Lakini mbona Jina lako ni Kamdinyo?
Kamdinyo maana yake ni nini?
Ipo pg 2Sijaona.
Ile ilikuwa mara ya kwanza twende ukajaribu tenaNikahare mpaka utumbo😫
acha nije pm tuombane vizuri msamaha nimeshabadilikaDates za jf vituko tupu
Nilikutana na mmoja kwanza alinikwaza alichelewa sana kufika
Halafu ni mchafu
Alikula kwa mikono anatumbukiza vidole vyote mdomoni 😬
Anatafuna nyam nyam nyam 🤤
Kiharufu cha jasho sasa 🙌
Kwakweli sikutaka kwenda mbali 🙌
Najua utasoma hii comment nisamehe bure rafiki yangu.
😂😂😂 Hata wewe unaweza kueleza namna mlivyokutana kichakani kwenye njia ya kuelekea kisimani au kwenye pagale 😂😂 kila mtu ana simulizi yake isiyosahaulia.Hivi hizo first date zinahusu sisi tuliokutana mashambani ama zinahusu nyie wa mjini pekee?
Nilijaribu kidogo likawa kama linabeep hivi uweeh sitaki tena🙌🏾Ile ilikuwa mara ya kwanza twende ukajaribu tena
Huyu nishamjua!😆Dates za jf vituko tupu
Nilikutana na mmoja kwanza alinikwaza alichelewa sana kufika
Halafu ni mchafu
Alikula kwa mikono anatumbukiza vidole vyote mdomoni 😬
Anatafuna nyam nyam nyam 🤤
Kiharufu cha jasho sasa 🙌
Kwakweli sikutaka kwenda mbali 🙌
Najua utasoma hii comment nisamehe bure rafiki yangu.
wew mwenyewe ni sehemu ya ubavu wang sijui unasema mbavu zipiHuna hizo mbavu tuliza kiranga
Imagine mtu anaongea na chakula mdomoni ptuu mbakaaHuyu nishamjua!😆
We rahisi tu mchawi timingHaina uhusiano , sio single mother ni binti tu nimechanganya unyarwanda na usukuma sio mtu rahisi kama unavyodhani