First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

First date yako ilikuwaje? Nini kilikushangaza?!

Tuikutana kwenye basi safari ya Dar-Arusha. Mkaka mrefu mweusi halafu hb kiasi (mambo nipendayo). Mie nikisafiri sio mtu wa kuhangaika na niliyekaa nae. Nikishasalimia basi ear phone zangu natulia au nasinzia.

Kufika moshi ndio tukaanza kuzungumza baada ya kuniuliza kitu maana mie kidogo nilikuwa mwenyeji. Mwisho wa safari tukabadilishana namba za simu.

Baada ya kuwasiliana kwa miezi mitatu tukapanga kuonana kwa first date Dar hotel fulani hivi. Nilitupia nikapendeza sana. Ile kufika akawa na kazi ya kusifia tu. Tukapata chakula na vinywaji then kufika mida fulani nikamuaga, akaomba niende nae kwake tukalale. Nikamwambia asiwe na haraka maana mambo mazuri hayataki haraka. Hivyo tujipe muda zaidi wa kufahamiana.

Episode 3 ndio ilikuja kunimaliza nguvu , nilivyotoka hapo ndio ikawa nitolee. Alinitafuta sikupokea wala kujibu msg.
sasa huwa mnatakaje et bibie
 
Tuikutana kwenye basi safari ya Dar-Arusha. Mkaka mrefu mweusi halafu hb kiasi (mambo nipendayo). Mie nikisafiri sio mtu wa kuhangaika na niliyekaa nae. Nikishasalimia basi ear phone zangu natulia au nasinzia.

Kufika moshi ndio tukaanza kuzungumza baada ya kuniuliza kitu maana mie kidogo nilikuwa mwenyeji. Mwisho wa safari tukabadilishana namba za simu.

Baada ya kuwasiliana kwa miezi mitatu tukapanga kuonana kwa first date Dar hotel fulani hivi. Nilitupia nikapendeza sana. Ile kufika akawa na kazi ya kusifia tu. Tukapata chakula na vinywaji then kufika mida fulani nikamuaga, akaomba niende nae kwake tukalale. Nikamwambia asiwe na haraka maana mambo mazuri hayataki haraka. Hivyo tujipe muda zaidi wa kufahamiana.

Episode 3 ndio ilikuja kunimaliza nguvu , nilivyotoka hapo ndio ikawa nitolee. Alinitafuta sikupokea wala kujibu msg.
Wanaume ma HB Wana shida gani? Hakuna jambo Lao linafanikiwa,🤣🤣
 
Nikashindwa kujua kosa lake nini?
Kukutaka kimapenzi

Kwamba ukiwa huna gari au masikini ni kosa?

Maana ulivyoleza ulimkomoa kwa kuita marafiki zake ashkndwe kulipa bill ...why?

Sioni tofauti yako wewe na yeye
 
sasa huwa mnatakaje et bibie
Mahandsome na wanawake wenye matako hawana tofauti, huwa hawana content kichwani.

Dada amaeleza vizuri jamaa kichwani hakuna kitu yeye ni kusifia Tu na Mwisho anataka Wakala siku hiyo hiyo.

Gen Z ndio ukimtongoza Leo kesho unakula, pia inaonekana Ma Handsome hawaheshimu wanawake, Wana Ka dharau fulani
 
Mahandsome na wanawake wenye matako hawana tofauti, huwa hawana content kichwani.

Dada amaeleza vizuri jamaa kichwani hakuna kitu yeye ni kusifia Tu na Mwisho anataka Wakala siku hiyo hiyo.

Gen Z ndio ukimtongoza Leo kesho unakula, pia inaonekana Ma Handsome hawaheshimu wanawake, Wana Ka dharau fulani
sasa alitaka waogelee biashara au aogee nin?
 
Mambo ya first date ni ya wazungu . Mimi nikichukua namba yako leo, kesho njoo gheto tuangalie movie, tupige story na tucheze kombolela.
Haya mambo ya kupelekana restaurants, kukaa mezani kuangaliana na kuulizana maswali ya interview ni kupoteza muda na kuchoshana tu.
Kama hutaki kuja gheto, basi endelea na habari zako.
 
Mambo ya first date ni ya wazungu . Mimi nikichukua namba yako leo, kesho njoo gheto tuangalie movie, tupige story na tucheze kombolela.
Haya mambo ya kupelekana restaurants, kukaa mezani kuangaliana na kuulizana maswali ya interview ni kupoteza muda na kuchoshana tu.
Kama hutaki kuja gheto, basi endelea na habari zako.
Sahihi lakini sio salama...
And class yako its matter...

Mimi bana first date yetu na mke wangu ilikuwa home kwangu, daah
 
Back
Top Bottom