Financial services popote ulipo nakupenda sana

Financial services popote ulipo nakupenda sana

😆😆😆😆😆😆😆😆
Babe anajua humu warogi wengi…
Amesema ananiweka kwnye billboard pale daslama hakuna sehem ya ku comment
😂😂😂😂😂
Nikwambie kitu, mdogo wangu?
 
Popote unapotaka wewe tu! Twende hata huko kwa katekista au lwa Father.Kwanza hapa nina mlezi wangu zangu father
Basi sawa imeishaa hiyooo harusi ipooo
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwani ni kweli unataka kuolewa...Na hiyo mimba mwenyewe yupo wapi...Kama katangulia cheti cha kifo kipo na kaburi lipo wapi![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mimba si yako wee hapo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ko unataka niwe singo mama??
 
Kumbe uduguu mu RC mwenzangu! mtoto wenu wa kwanza mama wa ubatizo nipo hapa nimejaa [emoji3059]
Na komunio na kipaimara utakua wee udugu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23][emoji23] Nyieeeee hao wanaume watauana
Sasa baba tamu haelewekii na moyo wangu uko kwakee, sasa nikitegemea yeye afu akaja kuzingua mwshoni mbna jau, acha nicheze betting [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom