Financial services popote ulipo nakupenda sana

Financial services popote ulipo nakupenda sana

Nakuunganisha na IamBrianLeeSnr
Nasema pumbafu senu kwa kichaga.

Jf ina akina dada smart sana.
Ikiwa ndivyo IamBrianLeeSnr anamaanisha kwa ujinga huu bora
Apigwe chini.

NASEMAJE?
Mti mkubwa hukatwa kidogo kidogo na kwa malengo.
Kwa ujinga huu mtachezea za kichwa sana.

Tengeneza mazingira bila kushtukiwa.
Baada ya hapo hamia pm na huko usikimbilie kutongoza.
Tengeneza urafiki na sio kutanguliza

Sijui Nakupenda na blaablaa.
Mwishowe...........jinga sana nyie wavulana[emoji23][emoji23][emoji23]

Ndio michezo yako kumbe bro [emoji12]
 
Hahahaa! Sema wewe mr konda walilia mapenzi sasa tumekua likuki...!! Yani inapaswa tuundiwe tume huru ya utekelezaji wa kuokoa hiki kizazi ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ naona kinateseka sana...
But mi nishashinda๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚, kazi kwako๐Ÿค”๐Ÿ˜
 
๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†
Kwan nimefanyaje jaman, na unafanyaje huku wakat unatakiwa uwe unapalilia penzi lako jipya๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Aiseee๐Ÿ˜๐Ÿ˜๐Ÿ˜, mrembo haonekani toka Jana. Sijui kapagawa Sana.
๐Ÿ‘‰Afu unaua vibayaa Sana๐Ÿ˜๐Ÿ˜‚
 
Back
Top Bottom