cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 120,083
- 196,779
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] binamuuu achaa zakoo, taarifa ililetwa humu tuliachanaaaa.Hivi coca yule jamaa alikuandikiaga Hadi Uzi ujaleta Mrejesho mlifikia wapi? [emoji4]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] binamuuu achaa zakoo, taarifa ililetwa humu tuliachanaaaa.Hivi coca yule jamaa alikuandikiaga Hadi Uzi ujaleta Mrejesho mlifikia wapi? [emoji4]
Uduguu kwa kupendaa heka heka hujamboooo.Napenda mimi ebu afungue bwana shemeji [emoji23][emoji23] mama mjengo umerudi
Huu sio usawa wakucheza wamevalia msuli, mwisho watatumwagia radhi watuharibie shughuli...😜Mmeanza kuharibu [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Uduguu kwa kupendaa heka heka hujamboooo.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huu sio usawa wakucheza wamevalia msuli, mwisho watatumwagia radhi watuharibie shughuli...[emoji12]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nazipenda [emoji39][emoji39]
Wala sio shida zangu hizo😂😂😂😂😂 jitahidi kufanya fanya mazoezi walau mara mbili kwa wiki, Unene sio mzuri pressure na kisukari vitakuandama sana dada!
madogo yana nafuuKheeeeh mbna makubwaaaa tenaaaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23] fala weweSahihi kabisa kibonge kama sinya
[emoji23][emoji23] na yako badoSare za harusi nyingi mwaka huu [emoji1787][emoji1787]
Sawa ila unene unaharibu shepu, What am trying saying here just maintain somehow upate figa matata ya kibantu🤣🤣Wala sio shida zangu hizo
Magonjwa is not my portion
[emoji23][emoji23]Kwa style hii Elon Musk hiyo midoli yake haina mvuto [emoji1787]
Watu leo JF mmechachuka
Mkuu nikupe pole umesha chelewa...Habari za muda huu ndugu zangu
Msema Kweli ni mpenzi wa Mungu,
Ndugu zangu mimi ni kijana ambae sijaoa na wala sina mtoto kabisa ila nimevutiwa sana na huyu bi dada anaeitwa financial services kwa kweli na ninampenda haswa
Nimekua nikifatilia sana comment zake niza heshima na adabu tele naona kabisa huyu anajielewa sana na nimevutiwa sana kuwa nae katika maisha ya mume na mke
Popote ulipo financial Services mamy Mungu akulinde pia naomba ujue nakupenda sana na kama bado hujaolewa nipo teyari nikuoe uwe mke wangu halali na mama wa watoto tutakao jaliwa na Mwenyezi Mungu
Nawasilisha ndugu zangu
Bado mkuu Jini, vipi kama una connection nisaidie👏Ivi ushapataga kazi?
Na mpango wa kusoma CPA vipi ulifanikisha?Bado mkuu Jini, vipi kama una connection nisaidie[emoji122]
Kwa kweli [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]madogo yana nafuu
Umeona eee my geogious, my sun,my rain, my kipupweeee.Watuacheeeeeeee kabisaaa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jukwaa langu pendwa mbona nipo babe fanya unifungulie thread na mimi basiMrembo wa mimi.. ni kwamba hupatikani kabisa au.. nakuvizia jukwaa lako pendwa holaaa