Financial services popote ulipo nakupenda sana

Financial services popote ulipo nakupenda sana

Asante mama kwa heshima kubwa uliyonipa,asante sana. Na Mungu akubariki ktk kila hatua upitayo.

Hapa tuweke mipango yetu sawa twende kwa Mwamposa au unapenda wapi?
Wee mie RC, kwani wee ni dhehebu gani??
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wee unataka nizeeke home, maana huelewekii, sahivi ukizinguaa nakurogaaa. Wee haya tyuuh.
Kwani ni kweli unataka kuolewa...Na hiyo mimba mwenyewe yupo wapi...Kama katangulia cheti cha kifo kipo na kaburi lipo wapi!😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom