hydroxo
JF-Expert Member
- Oct 19, 2015
- 6,616
- 15,229
Olmo hatokuwepo ni majeruhi.2. Kocha akichanga karata zake vizuri kwa kuanza na Pedri na Rodri na Olmo anaweza akasaidia kuimaliza game mapema.
Nafkiri ataanza Fermin Lopez.
Olmo hatokuwepo ni majeruhi.2. Kocha akichanga karata zake vizuri kwa kuanza na Pedri na Rodri na Olmo anaweza akasaidia kuimaliza game mapema.
Sio mbaya sana Mkuu Game ya PSG alishikwa sana Olmo. Leo kazi tunayo pale kati.Olmo hatokuwepo ni majeruhi.
Nafkiri ataanza Fermin Lopez.
Kwenye kutawala dimba sina shida sana.Sio mbaya sana Mkuu Game ya PSG alishikwa sana Olmo. Leo kazi tunayo pale kati.
Leo tunarudi kwenye zilezile goals zetu kuanzia 5 kwenda juu