FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

FC Barcelona (Barça or Blaugrana) | Special Thread

Cules.

Leo tuna kipengele na Newcastle.

Hope tutatoboa hii game japo Newcastle sio wepesi kivile.
 
Mashabiki wa Newcastle kama 10 000 hivi wanaelekea camp nou.

Ila ni 3 000 tu ndio wana tiketi na watakaoruhusiwa kuingia ndani.

Game ina pressure sana hii.

Busu la Kenge
 
Scars where are you??
Mkuu mimi mawazo yangu yote mechi ni saa 5 usiku, nilipoona hii tag yako nikasema nisikurupuke kuijibu ngoja niingie livescore nicheki vizuri ratiba nashangaa nakutana na

1773858345568.png
 
Tuliwaambia England kugumu wanadhani masihara.

Hii mechi hata mkishinda lakini naamini phamarcy za hapo Camp Nou zitauza sana panadol
 
Hii mechi timu zinapigana Magoli Sana na hii yote ni kwamba match iko open kinyama, Newcastle Wana makosa kwenye defensi Yao Huku Barca wakiadhibiwa na high line Yao wanayocheza.
 
Oyaa wazee, Haya ni mauaji ya kimbari, Newcastle walivyorudi Kipindi cha pili walidhani Barca tunawaweza hata mm nlijua Leo kazi ipo...Aisee timu za EPL zinagawa Sana uroda hazina ubavu wa kucheza knockout kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom