Fanyieni usafi nywele zenu za bandia

Fanyieni usafi nywele zenu za bandia

Unichukulie na kope zangu. Mtoto maaluni huyu acha kabisa. Husninyo hebu uje ulipe vya watu hapa.
Ha!......tena mmenikumbusha...... Husninyo shouger.......hala hala na lace wig langu.....mwaka hurudishi.......thread imenivuruga hii......tafaadhali....
 
Last edited by a moderator:
Wasichana acheni kukaa na nywele miezi kibao bila kuosha. Uchumi ukikushinda si ukate!

Wakate za nini wakati mnawadanganya wanapendeza kwenye hizo nywele za wafu. Huku ni kujidhalilisha tu. Mbona wazungu na wahindi hawatamani nywele zetu? Colonial mentality.
 
Wakate za nini wakati mnawadanganya wanapendeza kwenye hizo nywele za wafu. Huku ni kujidhalilisha tu. Mbona wazungu na wahindi hawatamani nywele zetu? Colonial mentality.

hata wakitamani ni ngumu kupata.
 
Daaaah
mkuu
Pole sana aisee.
Hilo moja, la pili ni balaa.
Wacha nisiseme bhana
Aibu sana hawa masista du wanafoji sana mpaka kero.
Nywele zenyewe za maiti basi taaabu kweli kweli.

si useme tu jamani!
 
mmh, dada mkubwa! Sasa ina maana mume akiwa kwa bi mdogo mwezi kule singida ndo kuosha nywele bye bye? Usafi ni asili. tena hatari sana mtu akiweka maji ya utosi na asioshe nywele. na kuna wanaonuka mavazi pia. Kweli kuna watu inabidi tu kuwavumilia na kushukuru Mungu kuwa hulazimiki kukaa nao karibu aisee. afu unakuta usoni kajipodoaaaaa!
Wape wape eeeh vidonge vyao, wakimeza wakitema shauri lao.

Wengine natural babu wee, khaaa. Halafu uzuri wa mafundisho yetu (Waislaam) uki "do" tu lazima ujitoharishe kwa kuosha nywele, wengine sie ndio sharti kwa ma-oud ya mawardi na ma-haltiti vilua na ma-asmini, kunuka kutoke wapi?
 
Leo nusura nitapike katika
daladala..,

Kama unavyojua tarehe hizi za katikati ya mwezi ni uhaba...,

Imenibidi nitumie usafiri wa umma...,

Tulikuwa tumeshonana alafu bidada ndio yuko usoni kwangu, balaa !
Nusura nitapike jinsi nywele za huyu mwanadada zilivyokuwa zinatoa
harufu mbaya..., kwanza nilifikri kuna mtu katoa hewa chafu..!

Loh! Safari nzima..., mpaka ninashuka!

Jamani jirekebisheni akina dada, hii siyo sawa!

Oops!kama vile panya kafa eti eeeh!
 
Izo za bandia ziko zile fake hua hazioshwi,labda tupunguze muda wa kukaa nazo kichwani na kubadili aina ya mafuta tunayopaka


Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
em nyanyua kikwapa chako nikukague kwanza!!!!

kisafi sana, nashuka kwenye V8 naingia kwenye apartment! natoka kwenye apartment naingia kwenye V8. NI PM nikuwezeshe usiwe na unga makwapani!
 
Wenye masikio wamekusikia...wengi wanavutia kwa mbali...ukiwasogelea chafya.Lol

Hata wanaume wachafu wapo...unakuta mtu miguu inatoa harufu afu anavua soksi tena ugenini...

(Nime balance si ndio)
 
Wenye masikio wamekusikia...wengi wanavutia kwa mbali...ukiwasogelea chafya.Lol

Hata wanaume wachafu wapo...unakuta mtu miguu inatoa harufu afu anavua soksi tena ugenini...

(Nime balance si ndio)

Hii nayo kweli, mwingine unampa lifti ya gari du!! Inabidi ufungue vioo manake anapolute AC ya gari. Huyo hajavua viatu, harufu uvundo kama ya papuchi chafu!! Akivua dah unaweza ku vomit!
 
hahahaaa......! Kumbee lol!

Ndiyo mdada. Muhimu ni kuwa wasafi, hata kama za bandia, zioshwe vizuri na kutunzwa kwa uangalifu sana kwa sababu ya hali ya hewa ya joto.
Siyo lazima kuwa kipara kama Mwamvita Mkmb, nimeona kwenye uzi flani wa celebrities. Akiwa na nywele bandia amependeza kuliko akiwa na natural hair ambazo ziko kama mpunga shambani ulioliwa na ndege!!!
Mkiwa wasafi na nywele kama hazitoi harufu wala hatutawaponda. Baadhi yenu mnapendeza pia na hizo extensions.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom